Điệp Vụ Q.1 Bé 59 Chuppy

Lượt xem: 878

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thien2k

Trung Uý
Nhập Môn Massage
4/5/22
Chủ đề
28
125
72
1 ₿
Chào AE đồng râm, sau nhiều lần đăng ký thì nay cũng may mắn nhận được điệp vụ ở FYOU.

Tranh thủ đầu giờ trưa nóng nực nên mình ghé qua cơ sở giải toả, tới nơi mình được nhân viên hỗ trợ rất nhiệt tình và chọn trước bé qua hình trên ipad. Sau một hồi được tư vấn bé 59 xinh, tâm hồn to tròn thì mình chọn được bé 59 và được dẫn vào phòng chờ nằm.

Tầm 10p sau thì mình được dẫn lên phòng, nhìn chung thì CSVC khá ok. Vừa xông hơi 1 chút thì bé vào liền, ấn tượng đầu tiên của mình với bé là hơi mủm mỉm, tâm hồn to tròn thiệt nhưng không phải gu của mình nên kiểu cũng hơi tụt mood, hơi khác khi mình xem trên hình và tưởng tượng bé nhưng mà để xem bé service ra sao.

Đầu tiên, bé dẫn mình vô bồn tắm kỹ từ trên xuống dưới, khá chủ động bắt chuyện và sau đó là bắt đầu hiệp 1 thuỷ chiến, bé quấn mình và bắt đầu đi lưỡi từ trên xuống dưới rồi BJ phối hợp với tiếng rên sinh động của bé. Sau một hồi dây dưa thì mình cũng out trong sung sướng, rồi bé tắm lại và lau khô người cho mình. Bé khá là chủ động và nhiệt tình.

Tiếp theo là màn massage khoẻ, bé massage có lực, rất ok. Sau đó bắt đầu hiệp 2 với màn chà thái, do lợi thế vòng 1 nên bé đi thái khá sướng, đặc biệt là có thêm WC để kích thích mình nhưng mà sau hiệp 1 xong thì mình cũng khá ngán nên lên không nổi, được cái là bé cũng kiên trì và nghe lời cùng với tiếng rên có 1 không 2 nên sau 1 hồi cậu bé của mình cũng đầu hàng. Sau đó, mình nghĩ ngời tầm 10p rồi bé tắm lại và dẫn mình xuống dưới về.

Kết lại, bé 59 chuppy, ngoan, rên khoẻ tầm 5đ (do không phải gu mình).

Cảm ơn Mod diễn đàn đã tài trợ tick.

• Like
Điểm cảm xúc: Su_Ca_Ra_Ki and Massage FYou

Massage FYou

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
8/10/20
Chủ đề
35
165
84
0 ₿
Massage FYOU cảm ơn anh @thien2k đã dành thời gian đến trải nghiệm dịch vụ và gặp được bé ưng ý

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.