Cần Thơ 99 Người mới niềm vui mới

Lượt xem: 1,438

Ông Bầu 94

Binh Nhất
Bé Tập Massage
23/2/22
Chủ đề
5
19
18
0 ₿
Chuyện xảy ra vào cuối tuần trước mà bây giờ mới ngồi kể lại cho ae. Sau một tuần lao động mệt mỏi tay chân rã rời thì cũng đến lúc phải được thư giãn gân cốt, theo nguồn tin ở bàn lễ tân có một số bạn mới vào nên mình nhanh tay liên lạc với quản lý tìm hiểu các bạn và book một bé mới vào có số 99. Về csvc cũng như thái độ tiếp đón khách ở dubai ct thì đã có nhiều bài rì viu trước rồi nên ae cần tìm hiểu gì thì cứ coi lại nhe ( Nói ra thì 10 điểm đó :big-smile:) Vào phòng và xông hơi được tí thì nhìn từ trong phòng xông ra một cô gái cao ráo, tóc dài đúng gu tui luôn mấy ông ưi :beauty: Thế là vội chạy ra nhìn ngắm nhan sắc và bắt đầu xã giao tìm hiểu e. Mặt xinh, giọng nói dịu dàng cũng như sự chủ động trong giao tiếp của e làm tui chỉ biết trả lời và không ngừng đụng chạm vào e :dribble:Sau một hồi nói chuyện vào trao đổi chiêu thức một tí thì cả 2 vào bồn tắm, em tắm kỹ càng và không qên đụng chạm kích thích thằng nhóc ác của tui. Tiếp theo e dùng miệng đi từ trên xuống dưới với chiếc lưỡi điêu luyện của mình em đã làm tui đi từ bất ngờ này đến bất ngờ khác, nhưng do nước nóng trong vòi làm giật mình nên tui có nói với e là ra ngoài để mình tìm hiểu nhau tiếp ( Nhém xíu là out trong sung sướng dòi ).
Phần mệt 1: bé thuộc gu tình cảm nên tui cũng đã trao đổi vài đường qa lại với em, em sung sướng nhưng nhẹ nhàng như giọng nói của em. Tới phần em thì em cũng dùng vài skill lướt trên mặt nước và ngậm đầu thằng nhóc của tui buộc phải ra lần 1...
Phần khỏe: Đấm bóp bài bản, lực vừa đủ la =]]]. Mọi thứ đều ok
Phần mệt 2: Thoa dầu nuru và trườn + phần mệt 1 tiếp tục tái diễn và kết thúc với tất cả trên ngực em:feel-good:
Thế là nằm nghỉ, tắm lại, ngồi nói thêm vài câu chuyện nữa và ra về trong nhung nhớ <3
Đánh giá : Mặt xinh, cao tầm m65, tóc dài, các vòng đều ok (Em thì bảo đang hơi múp nên cần phải đi giảm cân nhưng tui thấy ok qá rồi)
Tic: onsen 2 nhưng được giảm 40% vòng qay may mắn + Tip 1200
Túm lại chắc sẽ là khách qen của bé :adore:

TimToi001

Tập Sự
Bé Tập Massage
27/5/22
Chủ đề
0
28
7
0 ₿
Cơ sở lẽ ra phải PR để a e còn biết mà mò vào chứ ta :big-smile: