Q.1 99 Tân Định : đỉnh của đỉnh

Lượt xem: 1,053

King Molly

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
22
72
46
0 ₿
Mấy hôm nay đi tiếp khách hơi nhiều nên hơi mệt mỏi trong người nên tạt ngang Dubai tìm bé 99 vì mấy lão đại khen bé làm khỏe tốt lắm.
Đến nơi mọi thứ diễn ra nhanh gọn, gửi xe vào quầy check code khá gọn , ngồi làm nhẹ lon bò húc trong lúc đợi chờ mở phòng, locker dẫn lên một phòng lớn niềm nở bật xông hơi hướng dẫn các thứ thôi gửi bạn 50k xem như khích lệ sự nhiệt tình của bạn ấy.
mình vào xông hơi trong lúc đợi chờ em vào, cảm giác mệt mỏi tích tụ bao ngày tan dần theo làn hơi nước bốc lên, thư thái nhẹ nhàng hẳn ra , mãi mê tận hưởng mà lúc bước ra, em đã ngồi đợi mình từ lúc nào , em lễ phép chào rồi dùng khăn lau khô cơ thể mình , gương mặt em không phải đẹp kiểu hot girl mà lại có nét nhìn rất cuốn hút, trưởng thành , body thì không còn ji để chê , ngực to , eo thon mông lại cong vút , trên đùi lại có 1 hình xăm rất đẹp .Em lấy khăn ân cần lau khô và kêu ngồi nghỉ tí em tắm cho , nói ngồi nghỉ chứ tay mình không nghỉ được , cứ luồn lách khám phá các đường cong trên cơ thể em một cách chậm rãi . Em dìu vào bồn tắm đã chuẩn bị nước ấm rồi cởi từng món đồ trên người xuống, dáng em rất đẹp rất sexy , da trắng và mùi hương thơm quyến rũ . Em chủ động nằm trên người mình trong bồn di chuyển nhẹ nhàng tạo cảm giác vô tình đụng chạm những chỗ nhạy cảm, Em xoay người lại mặt đối mặt vòng 1 vừa ngay tầm tay tha hồ mân mê, khám phá. Rồi em bắt đầu hôn từ từ khắp người, BJ nhẹ nhàng rồi tăng nhịp nhanh cùng những tiếng rên đê mê gợi tình .Em làm khoảng 10p nhiệt tình rồi bảo nghỉ 1 tí lên giường rồi em làm tiếp cho mình
Lên giường nằm mới bắt đầu cảm nhận được tay nghề khỏe của em , làm rất sướng, bài bản có lực như đi mát xa khỏe bên ngoài lun ấy , em còn bảo mình có hay suy nghĩ không em bóp đầu cho thoải mái , quá là chu đáo và ân cần luôn, mệt mõi tan biến theo những bài mát xa của em
Em bắt đầu với cặp ngực to chà thái rất phê, rất khác biệt lúc rê nhẹ nhàng lúc lại ép mạnh, cảm xúc thật là khó tả là BJ đá lưỡi phần đầu liếm phần trụ, mút bi lặp đi lặp lại, lúc thì nhẹ nhàng cảm xúc ,lúc lại mạnh bạo dâm đãng ngậm sâu mút cán làm mình tê tái con gà mái , kỹ thuật phải gọi là quá đỉnh, rồi mình cũng không kềm lại được nữa mà lên đỉnh cực lạc ,
Đánh giá chung:
V1: Đẹp, to
V2: eo thon thả
V3: tuyệt vời, nóng bỏng
V4 : ngon và ngọt
Thái độ: 10, ân cần chu đáo phù hợp ae nào muốn trải nghiệm cảm giác iu thương và tay nghề cao
Kỹ năng: cực tốt , đủ cung bậc cảm xúc
Kết : 1 com onsen 2tr và sự hài lòng khi ra về

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿