Q.1 _Xổ Số 99k _Queen 09_

Lượt xem: 670

Minh Kun Kun

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
16/3/22
Chủ đề
38
373
132
2 ₿
Trúng được xổ số 99k liền alo đặt phòng ở Queen liền.
Nhắn tin cơ sở để chọn ktv, gu mình mi nhon nên ưng được số 09.
Nhanh chân chạy đến cơ sở làm thủ tục, lễ tân tư vấn tận tình điểm +, ngồi chút được lên phòng.
Phòng V.I.P rộng rải, sạch sẽ, trang trí khá đẹp, đặc biệt có ghế tình yêu, với chiếc giường phao khá là bí ẩn.
Mới thay đồ xong ngồi xuống thì nge tiếng gõ cửa của em rồi, bước vào là dáng em gái mới lớn, trên tay bưng thêm mâm nước ngọt (mình oder từ trước) bước vào em cảm thấy bối rối làm đổ luôn . Tranh thủ lúc em đi lấy lại ly mới thì vào xông cho nóng.
Ra ghế ngồi em lấy khăn lau, rồi ngồi vào lòng hỏi thăm này nọ làm quen trước. Trong bồn nước đã đầy nên cả hai tiến vào bồn chuẩn bị màn khởi động. Tắm táp kỉ càng sạch sẽ, em cũng dạo vài dòng thư giản nhẹ nhàng.
Ra giường nằm để em đấm bóp, đủ bài, lực vừa đủ, xoa bóp nhẹ nhàng, nói chung là ổn.
Đến màn thái, nuru thì khá kích thích lướt từ dưới lên trên, phần này ổn nhưng chưa có nhiều chiêu lắm cần thời gian tu luyện thêm.
Cả hai cùng chiến đấu cuối cùng cũng chào thua em ấy. Nghỉ ngơi, tắm lại sạch sẽ kết thúc buổi thư giản.
Nhận xét riêng thì em 09 : tuổi teen, mặt đẹp khá dễ thương, người nhỏ mi nhon, body đẹp chuẩn gái mới lớn.

V1: to tròn
V2: eo ót ôm đã
V3: căng trắng mịn
V4: sạch sẽ
Ra về với tâm trạng vui vẻ vì gặp dc bé ưng ý, hẹn lại em lần sau.
Sorry @Dory vì bận đi công tác nên trả rp trễ ah, xin thông cảm nha.
Cảm ơn!!! Tic+Tip even xổ số