Massage Khoẻ Ae chia sẽ những cơ sở ms nào.

Lượt xem: 6,721

mrbeansg

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
19/10/22
Chủ đề
14
184
52
Tphcm
0 ₿
Mình biết có nhiều ae muốn tìm những điểm massage đúng gu và có sẵn thông tin để ae đi khỏi lơ mơ con gà mờ.
Mình biết những cơ sở ms tương đối đủ bài và kết thúc auto có HJ nè.
1. Bảo khang -sư vạn hạnh q10
2. Yhct - trần hưng đạo q5
3. Orchis - pxl q7
4. Đại lạc - bình tân.
Mình chỉ biết 4 điểm này là AUTO HJ thôi.
Ae nào biết thì cmt dưới cho mọi người cùng khám phá nha. Tks ae

• Like
Điểm cảm xúc: yamaha81

quentenroi

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
9/11/18
Chủ đề
17
501
209
0 ₿
Có chỗ nào mà đẹp đẹp k bác tự nhiên đọc mấy bài khoẻ nhìn cũng thích ghê

• Like
Điểm cảm xúc: mrbeansg

yamaha81

Binh Nhất
Bé Thích Massage
5/4/23
Chủ đề
3
70
36
HCM
0 ₿
Bảo Khang chưa quay lại từ trước dịch. Dàn nv có thay đổi gì ko bạn. Đại Lạc theo phong cách Orchids hay Bảo Khang, yHCT vậy

• Like

75F1Hue

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
3/11/22
Chủ đề
2
101
42
0 ₿
Bảo Khang thì ở mức trung bình. csvc thì ko còn mới, áo quần thì khá cũ, giá vé hình như 200k (lần gần nhất mình đi sau tết). Mấy bạn ktv : số lượng xinh trẻ 3 vòng này nọ thì khá ít, theo mình thấy ở đây cỡ 1996 cũng đã ít rồi, số nhiều thì 95 94 đổ lên cũng tương đối. Chủ yếu mình thấy ở đây mấy bạn gần như ko vòi, làm khoẻ khá tốt, nói chuyện cũng dễ, làm quen 1 số bạn thì đôi khi được chăm sóc con ciu trong lúc ms khoẻ luôn ấy (vì cơ bản ở đây là chăm nhỏ lúc còn cỡ 10p thôi).
Orchid ( PN - Q7 ) thì nó ở cái khúc ngta đặt tên spa nên nó hơn hẳn về csvc, khăn, hơn về giá vé luôn nhé mấy bạn ktv cũng hơn về sắc. Ở đây gọi là vuốt lướt nên nếu so sánh với ms khoẻ thì cũng ko đúng phạm trù. Mấy bác sẽ có cảm xúc kích thích hơn, mấy bạn trông dễ thương nên dễ hưng phấn hơn, nếu đi quen thì có thể được chăm kỹ hơn, yêu đương hơn (có thể thôi nhé).
Mình mới chỉ đi 2/4 chỗ đó nên đóng góp chút ít vậy, trên hết vẫn là tuỳ nhu cầu, mục đích, cái gu, và tài chính

• Like
Điểm cảm xúc: mrbeansg, Nakhuiblet and emhamvui

mrbeansg

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
19/10/22
Chủ đề
14
184
52
Tphcm
0 ₿
Bảo khang giá vé lên 200k còn nv thì đông như quân nguyên sao nhớ nổi nhưng cũng có vài số nghĩ và thay sói khác. Đại lạc thì ms khoẻ ko bằng bk nhưng thư giãn thoải mái hơn vì ko cần che che như bk. Yhct thì ms khoẻ ngang ngữa bk thư giãn cũng vậy nhưng csvc tệ hơn . Vé 130k phòng thường 60p

• Like
Điểm cảm xúc: yamaha81 and emhamvui

mrbeansg

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
19/10/22
Chủ đề
14
184
52
Tphcm
0 ₿

Đẹp về cái gì nv hay csvc?

mrbeansg

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
19/10/22
Chủ đề
14
184
52
Tphcm
0 ₿
Bạn nói 9 xác. Nhưng chỉ tính chung ms tương đối đủ bài và có auto hj cuối giờ. Chứ ko phân biệt trường phái vuốt lướt hay bẻ ...tks bạn

yamaha81

Binh Nhất
Bé Thích Massage
5/4/23
Chủ đề
3
70
36
HCM
0 ₿
Bạn inbox vài số nhé

Công tử bột

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
15/7/23
Chủ đề
0
9
7
Hồ Chí Minh
0 ₿
Cho xin giá vé Đại Lạc và em nào làm tốt. Cám ơn chủ thớt

minhkhoi93

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/6/21
Chủ đề
6
103
66
0 ₿
Đại Lạc thì bỏ đi bạn, đi đúng 1 lần và ko bao giờ quay lại. Vé trên dưới 200k ko nhớ nữa, nhân viên tôi đi xấu dã man, đã vậy còn đòi tip cao, tối thiếu 500k. Sụp hầm nên ko bao giờ ghé nữa, cách đây khoảng 2 năm.

• Like