Điệp Vụ Gò Vấp Ải thứ 22 tại Nữ Hoàng

Lượt xem: 625

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
45
1,407
1,125
31
0 ₿
Vài dòng tin viết vội trong đêm khi mà xúc cảm nhục dục vẫn còn đọng lại, khi mà mùi da thịt vẫn còn quyện đầy trong tâm trí, mọi thứ chỉ vừa diễn ra cách đây 2 tiếng thôi mà Súng ngỡ như đã 120 phút trôi qua :2onion2::2onion2:Hôm nay Súng đến để tận mắt mục thị bé 22 mà có lẽ chỉ nói thôi sẽ khó diễn đạt hết được.

Lúc mình đến thì đã có 1 bác đợi trước và cũng book 22 nhưng do mình đã có hẹn trước nên Lễ tân gửi tiền vé lại cho bác ấy và hẹn lại khi khác. Súng rất chịu Chữ Tín đi đầu trong phong cách CSKH của Nữ hoàng. Thực sự là Súng cũng không phải book trước thì đến là sẽ có bé ngay vì bé phải di chuyển giữa 2 cơ sở, vì vậy nên việc đợi 10-15 phút có thể thông cảm nè.

Phòng Súng đi thì thực sự quá sang chảnh với phòng xông ướt, xông khô, nhà vệ sinh riêng, lavabo , bồn tắm siêu to. Bé 22 bước vào trong chiếc váy đen để lộ chiếc quần chip ren đỏ chết người, bé mạnh dạn tuyên bố EM SẼ HIẾP ANH! Nghĩ đến đây thôi mà Súng nổi cả da gà vì chưa biết cảm giác này là gì :ami-(23):

Em từ từ cởi bỏ từng món một, bất giác Súng phải ồ lên vì khuôn ngực săn tròn, căng mọng cùng khe ngực sâu quá đẹp nơi em. Em rất biết tác động đến điểm G của đàn ông, với đường lưỡi thần sầu em lướt lát từ cổ đến ngực và nút từng tiếng làm cho Súng phải cong người lên. Em dùng bộ ngực của mình mà cạ ngực Súng, thật kích thích vô cùng. Với lợi thế khuôn ngực đẹp, em kẹp cây hàng của Súng vào giữa khe ngực mà nhấp liên tục. Súng cũng không chịu thua mò xuống cô bé giờ đã nhơn nhớt dịch. Mỗi lần cậu bé nhô ra thì đã bị bé hứng trọn trong miệng mình.

Đang trong cơn say tình, Súng và em cùng đưa nhau lên chiếc giường tình ái để viết tiếp đoạn kết câu chuyện. Em tiếp tuc rà lưỡi và hôn từ bắp chân đến bẹn, dừng lại thật lâu ở hai hòn ngọc rồng, em không ngần ngại mà ngậm lấy một cách say mê, rồi đá lưỡi với nó, hơi ấm từ miệng tỏa ra làm cho cảm giác sung sướng dường như tăng lên gấp bội. Sau một hồi lau cột và quét bi mà cây hàng 18cm vẫn còn sừng sững, em quyết định tung tuyệt chiêu cuối áp đảo nuốt trọn tất cả vào miệng và ngậm không buông. Đầu quy của Súng có thể cảm nhận cổ họng nóng ấm của em và rồi phải đầu hàng vô điều kiện.

Bé 22:
-V1 bưởi năm roi, ngon ngọt mọng nước. Khuôn ngực vun đầy
-V2 ổn áp với chiều cao của bé
-V3 vỗ bộp bộp
-V4 không check nhưng cả người đều tỏa ra mùi hương quyến rũ.

Nếu vượt qua được khổ ải thì sẽ lấy được chân kinh. Con đường đắc đạo chắc cũng còn xa...

ttn tony

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/12/23
Chủ đề
1
19
5
0 ₿
ải này tui cũng đứng luôn bác ơi , làm lưu luyến quá đặc biệt là mùi hương ấy bữa làm với bé xong về ngủ còn vắt tay lên trán suy ngẫm lun cơ mà

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
45
1,407
1,125
31
0 ₿
Bé dễ nghiện dễ lú lắm á :2onion2: quả vú hơi bị đỉnh đúng hem bác ?

Thich Phong Sinh

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/23
Chủ đề
19
370
436
Sài Gòn
1 ₿
Ủa ủa bác rv rồi kêu m đi rv tiếp hả :)

• Haha

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
744
718
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Bác Súng bắn liên tục :3onion29:

• Haha

Massage Nữ Hoàng

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
4/6/22
Chủ đề
5
39
24
0 ₿
Dạ , cơ sở cảm ơn bác đã tin tưởng ạ , chúc bác vs gđ thật nhiều sức khoẻ ạ , lúc nào b có thời gian ghé trải nghiệm bé 89 ạ

• Love

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
45
1,407
1,125
31
0 ₿
Ông thử đi mát xa tầm 10g00 tối rồi về đến nhà còn ăn uống , tắm rửa, trả bài cho nóc nhà rồi khi cả nhà đi ngủ mới được ôm cái điện thoại làm liền cái review xem có dài được hơn Súng ko thì biết? Viết bằng phone nó dạng ký sự khác với laptop chứ friend :1onion33:

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
744
718
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B