Q.1 ăn lễ tưng bừng cùng bé 99

Lượt xem: 1,031

Bailey

Trung Uý
Luyện Khí Massage
30/9/16
Chủ đề
25
325
158
0 ₿
Được một số anh em share vài địa điểm tay vịn ngon lành ở Q1 nên lễ rồi có cái kèo ngọt quá , anh em ăn nhậu tưng bừng , sau chầu nhậu tranh thủ tui chạy qua Dubai làm 1 vé cho trọn vẹn , tới nơi thì được tiếp đón chu đáo nhiệt tình , còn được pha cho ly trà gừng nóng uống cho giải rượu , lễ Dubai có vẻ tấp nập kẹt phà tè le nghe lễ tân báo 20p nữa có bé 99 , không ngập ngừng tui chốt luôn rồi ra phòng thư giãn ngồi húp trà gừng cho tỉnh .
Ngồi nhắm mắt dưỡng thần được 1 lúc thì cũng lên phòng, lao ngay vô xông hơi phục hồi thể lực để chiến đấu với bé , ngồi trong phòng mà nó phê gì đâu , ngồi 1 lúc cũng thấy bé vô rồi, tui cũng nhảy ra khỏi phòng xông chào bé , giao lưu nhẹ nhàng vài món sờ mó rồi ngồi ghế cho bé lau mình lau mẩy cho khô. Đập vào mắt tui đầu tiên là bé có thân hình mình dây cây cảnh mặt rất là xinh
bé rất ân cần và nhiệt tình, tắm rửa cũng kỹ càng và sạch sẽ , ngực không phải điểm mạnh của bé nhưng bù lại bé đi lưỡi rất phê, như con rắn trườn bò khắp người , còn thổi kèn nhè nhẹ trong bồn trước khi lên giường đấm bóp.
Đấm bóp thì cũng như các bé khác tui cũng không có cảm nhận gì đặc biệt . Sau khi phần khỏe đến phần mệt thì đường lưỡi của bé vẫn làm tui mê mệt, phần nuru thì toẹt vời , v4 ướt át chà khắp người tui rồi ngừng lại trên thằng nhỏ thi triển tuyệt học cưỡi ngựa bắn cung làm tui phê pha , chốt kèo bằng chiêu 69 thì tui cũng chịu không nổi xả đạn tưng bừng .
Về tới nhà đánh 1 giấc ngon lành , cảm giác lâu lâu xổng chuồng chơi xả láng thật là hạnh phúc hehe

• Like
Điểm cảm xúc: Beconngaytho and LSO

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
cảm ơn anh @Bailey đã giành chút thời gian đến trải nghiệm dịch vụ và gặp được nàng ưng ý ngày lễ