Q.11 Ánh trăng nói hộ lòng tôi…. Bài hát tui thích

Lượt xem: 3,315

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Anh em cứ bình tĩnh....chờ cuộc đột kích của Ưng Vương =))

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,858
4,626
30 ₿
chuyện này bình thường à bác không có j đâu, lần đầu sụp đâu nghĩa là lần 2 lần 3 cũng bị sụp, diễn đàn cũng có những event code cho anh em đi, tốt thì nói tốt, không tốt thì góp ý trên tinh thần xây dựng để phát triển. Hoan nghênh tinh thần anh dũng không sợ của bác, mình đi cũng tốn tip chứ bộ B32

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Free hay ko free, member dđ hay ko member dđ hay ko cũng vậy. Cơ sở đều phải phục vụ 10 khách như 1, vậy mới là chuyên nghiệp, không có sự phân biệt nào quá "đặc biệt" nó mới phản ánh khách quan cách làm của cơ sở.

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Vẫn là ông a của em chuẩn nhất =))

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Đâu ra vụ alo là có free v ? @@ đâu ra sướng v bác,kkk. Còn NNC thì không có mấy cơ sở dám tham gia vì nó là phản ánh trực quan, cs phải có tâm và có tầm vs dđ mới dám tham gia , dám chơi dám chịu mới là tinh thần đáng hoan nghênh :3

Doi La The Thoi

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
8/12/20
Chủ đề
15
158
59
0 ₿
bác nói " bé nói chuyện không tình cảm mà vừa làm qua loa, mình cũng chưa thư giãn hay bé chưa làm gì mình hết nên thôi mình bận đồ xuống quầy hỏi bé lễ tân . E ơi a chưa thư giãn cũng k thích bé đó cũng vừa lên phòng r tính a vé s đây e "
Vậy bác cho mình hỏi, trong câu nói này mình thấy có gì đó lấn cấn nhỉ, bác có thể nói rõ hơn cho anh em hiểu không, bác ghi vậy vừa hiểu lầm tối bé và cả cơ sở
nếu được bác nên lên bài hoàn chỉnh nè

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
E thì ko dám, sợ trùm bao bố thấy mợ ,kkk yociexp41 free gì free luôn con dao thái lan thì thôi,kkk.

Omg

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
28/7/20
Chủ đề
11
77
32
39
Bình chánh
0 ₿
Kkk.bua truoc gap 17 bực cả người cái vụ.đòi nag goi dv vs doi típ them .minh co ghi ro đo bac.
Chuc bac ngon t rim.chonmay e co tren dien dan ma di

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,858
4,626
30 ₿
tùy chỗ mà, có những chỗ mời lại rất nhiệt tình và đi lại cũng hài lòng hehe

Địa Linh Tinh

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/4/22
Chủ đề
4
43
26
0 ₿
Chào ae đồng dâm - tui không cần biết code free hay vé, dù free mà tệ thì phải rp để ae đồng dâm biết thôi.

Như trường hợp bài rp của bác này thì quá tốt rồi còn gì nữa, viết rp vậy là minh bạch và chi tiết cho ae rồi. Cảm ơn rp của bác đồng dâmB37
B38B39

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Kkk, nhiệt đầu ko thấy bước tới hạ cửa cuốn, dồn locker lên phòng hiếp râm tập thể yociexp45 phê ý lộn ghêyociexp41

Massage Hoa Kiều

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/1/22
Chủ đề
11
87
54
0 ₿
Dạ em cám ơn đã chọn Hoa Kiều trong nhiều lần thư giãn
Sau khi tìm hiểu sự việc, Hoa Kiều xin trả lời anh:

Về bé phục vụ anh, sau khi vào phòng và tắm cùng anh, anh có trao đổi là bé không tình cảm và qua loa...Cơ sở ghi nhận ý kiến đóng góp của anh, cơ sở sẽ làm việc lại cùng bạn
Về việc ở quầy lễ tân, do mình đã trải nghiệm một phần của quy trình nên rất khó để cơ sở có thể hủy vé mặc dù em hiểu anh chưa thư giản và massage. Bạn có đề xuất phương án đổi bé Kỹ Thuật Viên nhưng chưa nhận được sự đồng ý từ anh. Sau khi trao đổi, bạn thấy anh chưa hài lòng nên bạn quyết định hủy vé + hoàn trả hoàn toàn tiền vé, tips cho mình luôn ạ

Hoa Kiều xin lỗi anh về bạn phục vụ, câu từ chưa hợp lý và xử lý linh hoạt để anh không được vui và thoải mái. Hoa Kiều luôn đặt trải nghiệm của quý anh lên hàng đầu, Hoa Kiều sẽ xử lý nghiêm và làm việc lại với các bạn trong ca trực

Chân thành cám ơn ý kiến chia sẻ của anh ạ

Massage Hoa Kiều

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/1/22
Chủ đề
11
87
54
0 ₿
Hoa Kiều rất vui vì anh đã có trải nghiệm tích cực hơn trong lần quay lại cơ sở. Hoa Kiều luôn phấn đấu để trở thành nơi thư giãn và khoảnh khắc ngọt ngào cùng quý anh

Hoa Kiều chân thành cám ơn ý kiến đóng góp quý báo của anh ạ

Massage Hoa Kiều

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/1/22
Chủ đề
11
87
54
0 ₿
Dạ em đồng ý với anh Lươn Chúa ạ. Khách nào ghé đến Hoa Kiều đều là thượng đế và Hoa Kiều luôn mong muốn sẽ có khoảnh khắc ngọt ngào cùng từng quý anh ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa