Q.11 Ánh trăng nói hộ lòng tôi…. Bài hát tui thích

Lượt xem: 3,319

Omg

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
28/7/20
Chủ đề
11
77
32
39
Bình chánh
0 ₿
Chào ae cộng đồng
Chào @Massage Hoa Kiều
Cảm ơn “ tổng quản “ đã cho mình code .
De có cơ hội trải nghiệm supvip
bai này mình không đánh giá KTV (12) vì đã có 1 người ae đã viết khá chi tiết và đầy đủ mình chỉ bổ xung thêm 1 so phần (trong gói supvip) để ae có cái lựa chọn cho gói dv mìh đi nhé.
Cơ sở : vẫn 5* phong cách trung hoa
cảm nhận lan nay khi đến cơ sở ,lễ tân không như một số ae miêu tả nua roi nha (đi lần 2 ,lần 3 vẫn gặp cô lễ tân vô duyên …) .phụ vụ nhiệt tình chu đáo nha ae.
Anh có code giảm giá ,dạ cho em xem code được không ạ.lời nhẹ nhàn của em lễ tân .anh ngồi uống nước chờ em xếp phòng ạ.
allo allo số 12 chuẩn bị có khách yêu cầu nha em.a nhân viên nhanh nhẹn gọi ngay cho ktv.
Phòng óc lần này đẹp hơn to hơn gói víp nha ae.có thêm cái loa
“Từ lâu em đã yêu thầm anh đó
Mà không dám nói nên lời
Nói ra sợ người cười
Lỡ anh chẳng nhận lời
Nên cứ yêu âm thầm thế thôi!!

Nhiều khi, em đã, mơ mộng, 2 đứa
CÙng nhau nghe suối trăng mờ
Cả 2 cùng cười đùa
Chiếc hôn đầu hẹn hò
Dưới ánh trăng hẹn thề với nhau”

Ối ối bài hát tiếng hoa mình thích đây mà “ ánh trăng nói hộ lòng tôi”
ngồi xông hơi nghe nhac bài mình thích mà ko biết bé 12 vào từ hồi nào chuẩn bị nước nóng ,rượu van va 1 ly để sẵn cho khách nhâm nhi,phần còn lại đổ vào bồn ngâm mình cho thơm kkk.thích skill ngậm rựou roi dung luoi di khacp nguc,lâu lâu tìm t.rim đi nhẹ 1 phát phê lên tới đỉnh …
sạch sẽ thơm tho 2 dua nam tay nhau lên giường nằm thu giản (phần này mình ko miêu tả để ae tự trải nghiệm cho cảm súc dân trào hihi.( em có skill mới được học 2-3ngày giới thiệu để a cảm nhận bao phê bao tê..)skill đó là gì mình đã làm chuộtbach ,sẽ không làm ae thất vọng khi trải nghiệm.khoẻ ,mệt xong còn dư thời gian nằm ôm nhau tam su như người yêu ,thấy em mệt mệt mình bảo nằm úp xuống đấm bóp cho ,” tranh thủ ngắm v3 lướt sóng ,lâu lâu vỗ cái kkk.dạ em cảm ơn anh đã đám bóp cho em.a ăn gì không mỳ hay gà ác.mỳ em nhé,thôi gà ác đi anh cho lấy lại sức, dể thương ghê ko.xong chia em ra về .lòng tê tái kk
KL: hoa kiều nay đã thay đổi ,nhờ có sự đóng góp ,tốt có ,xấu co cua ae cộng đồng .
ae đừng ngại để lại bình luận cho cơ sở một ngày tốt hơn để ae có 1 nơi thư gian sau 1 ngày làm việc mệt moi , 1 co so mang phong cách kiến trúc ngừoi hoa ,( cái này tuỳ ae nhận xét nhưng với mình thích thiết kế kiểu này
Tis :free
Tip:tiêu chuẩn
chúc ae một ngày tốt lành
Chúc cơ sở làm ăn phát đạt

Dao Nhỏ

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
29/1/19
Chủ đề
17
257
306
0 ₿
Bài đầu đi tự túc thì chê tanh bành
Bài sau đi free thì khen hết mồm, tới cái bồn bé tí, cái giường nhỏ xíu cũng khen :))
Bài này coi cho vui thôi chứ không có giá trị tham khảo :D

• Like
Điểm cảm xúc: Anh Nam1234

Omg

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
28/7/20
Chủ đề
11
77
32
39
Bình chánh
0 ₿
Bac noi the mat quan diem qua.ho gui minh code ca tuan roi,di con suy nghi danh do.Thử mới biết có thay đổi hay ko.chứ vé free săn NNC là có chứ gì .

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

Omg

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
28/7/20
Chủ đề
11
77
32
39
Bình chánh
0 ₿
Code đồng giá ( gia re nhu cho)với free allo xin là có chu gi

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Đợt này super chắc phòng ngon hơn vé dưới...cs cũng có khắc phục lỗi và chuyên nghiệp lên...ok hôm nào ghé thử xem s...nghe mê quá =))

• Haha
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
B04 check thử đi a B11e tin tưởng a,hihi

Piii

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/3/22
Chủ đề
13
358
123
0 ₿
Nghe giền ghê. Để đi bán vé số để dành tiền tiếp đã. Hờizzz

pokerist

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/4/22
Chủ đề
7
126
67
0 ₿
Bác này bữa chê quá chời giờ lại khen, thấy cs có cải thiện

anhbaden

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
12/5/22
Chủ đề
0
1
1
0 ₿
Mình cũng mới vừa trải nghiệm xong cực kì bực trong người vì thái độ của phục vụ áo đỏ cực kì tệ , mình đã đi rất nhiều lần và cũng là khách quen ở đây . Lễ tân thì mình k biết có mấy người nhưng em lễ tân tiếp mình tối nay cực dth và sexy k như bạn nói tận tình chu đáo là mình thích rồi . Nay mình đi 3 người đi vé sup và mình có yêu cầu để cho mình bé đẹp xinh tươi vì lần trước có đi để bé k đẹp lắm , lên tới phòng thì thì sắp mình bé ôi thôi r vừa nch k tình cảm mà vừa làm quoa loa , mình cũng chưa thư giãn hay bé chưa làm gì mình hết nên thôi mình bận đồ xuống quầy hỏi bé lễ tân . E ơi a chưa thư giãn cũng k thích bé đó cũng vừa lên phòng r tính a vé s đây e . Bé có nói a đợi e một lát nhé và kêu bạn áo đỏ xuống xăm tay xăm chân gì đó xuống nch vs mình , tưởng đâu sắp xếp hay nch sao mà xuống nch cải tay đôi vs mình . Còn nói a ra quán a kêu tô phở r a có trả tiền k ? Trời ạ trong khi đó mình chưa thư giãn chưa gì hết nch rất là xóc óc . Mình bỏ tiền ra mình đi chơi mà thái độ đó với mình , mình cũng nói thôi a lên phòng lại kêu bé đó xuống típ a đi . Thì áo đỏ nói thôi a huỷ vé nha a . R bạn đó còn nói mốt a đi chơi a k hài lòng thì mốt a khỏi quay lại lun cũng đc , trong khi đó mình cũng là khách qen đây mà nch vs thái độ như v ! Quá thất vọng về hoa kiều k bao giờ qlai

• Like
Điểm cảm xúc: luongnho_maxxa

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
@anhbaden ,
Bro nên ra Box Hoa Kiều tạo một Topic mới, để up bài.
Nếu như vấn đề mà Bro gặp phải khi đến Hoa Kiều trải nghiệm gặp phải thanh niên "tha thu" có THÁI ĐỘ LỒI LÕM như vậy,
và ĐÚNG sự thật 100% thì Bro nên "in public" để Đồng Dzâm 4rum congdongmassage được tỏ tường.

• Like

pokerist

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/4/22
Chủ đề
7
126
67
0 ₿
Mới được 2 người khen xong lại phốt nữa :|. Bác lập thớt ở ngoài đi

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Căng...chỗ này gần nhà, định thử mà hoang mang quóa =))

• Haha

Anh Hùng Xả Stress

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
7/4/22
Chủ đề
7
115
27
0 ₿
Ủa, bác nói vậy là sao bác? Có sao người ta viết vậy chư. Thì lúc đầu mới mở chắc có sai sót, nhưng giờ dịch vụ đã cái tiến rồi thì tốt hơn. Sao lại không có giấ trở hở bác? Bài này code free thì phài viết phải có giá trị hơn bài không phi nha bác vì được tiếp đã chu đảo. Bác ngon thì để check rồi lên rp hỉ.B24
B24B24

MrLE

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/11/19
Chủ đề
16
159
59
45
0 ₿
Đúng rồi, mới thì chỗ nào mà chả vậy, giờ cơ sở làm tốt hơn thì phải khen là đúng rồiB44