Q.10 AOI - nghe review - từ hy vọng đến thất vọng

Lượt xem: 2,582

Ouma Shu

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/5/19
Chủ đề
18
166
129
0 ₿
Tình hình là cũng nghe được 3 cái review trên diễn đàn cho AOI, thấy rì viêu nào cũng tới nóc, nên hôm thứ 5 tò mò qua thử coi sao, vì gần nhà nên tôi không book trước mà ghé dô coi luôn.
Tới gặp bé lễ tân ngoại hình đúng gu mình luôn là thấy khoái rồi, nhưng do ko book trước, nên cũng hết slot. Đành về trong ngậm ngùi.

Vì rì viêu tới nóc của mấy ô trên DD, cũng vì khoái em lễ tân nên hôm qua tôi ghé qua lại (tầm 1h chiều)
Lần này book trước nên có phòng nhé, tới thì được book cho 1 bé khác ko phải bé lễ tân, vì đi lần đầu nên mình ko có nói trước là yêu cầu bé lễ tân, kiểu trải nghiệm trước, món ngon chờ sau ấy. À bé lễ tân có làm luôn nhé, bé nói bé đào tạo mấy bé khác trong cơ sở này.

Thôi tạm gác chuyện bé lễ tân đúng gu sang 1 bên tôi đi vào khâu chính, khâu THẤT VỌNG:

Lên phòng gặp bé KTV, NGOẠI HÌNH: 6/10 có đeo kính, giọng hao hao giống bé Kiều trong FAPTV
Lúc booking thì tôi có nói là bản thân dạo này hay mỏi, bên cơ sở cũng có nói bên này muốn khỏe thì cũng có bé khỏe tốt nè anh. Nên thấy ngoại hình em này mình nhẩm trong đầu, "chắc được cái này bù cái kia, ko quan trọng ngoại hình, hy vọng khỏe tốt xíu". Những cơ sở như này thì mặc định khỏe sẽ ko nên đánh giá theo các cơ sở khỏe truyền thống, nhưng so với mặt bằng vuốt lướt, thì bé này khỏe không vượt quá 3/10 nhé. Hụt hẫng.

Quá trình vuốt thì so sánh các cơ sở khác tôi từng đi, thì đánh giá 4/10 hoặc 5/10. Tuy nhiên thì bé rất chăm vuốt chim từ đằng sau (kỹ thuật vuốt thì còn yếu, nhưng đc cái số lượng) nên nếu bác nào thích vụ này thì chắc có thể lên 6/10 điểm.

Thất vọng nối tiếp thất vọng. Đến khi nằm ngửa lại, vuốt trụ thì kỹ thuật của bé phải nói là chán, đã vậy còn ko cho đụng chạm thì làm sao mà lên và ra được???

Bé bảo ở đây các bé chỉ làm cho mấy anh chứ ko cho sờ đâu anh ơi, ai cũng vậy. RỒI MẤY BÁC AI ĐI RỒI VÀO ĐÂY ĐÍNH CHÍNH COI. À MẤY BÁC NICK LÂU HAY REVIEW NHÉ CHỨ MẤY ÔNG MỚI PR THÌ NEXT. Kỹ thuật yếu, ko cho sờ mó, tôi còn phải chỉ và phải tự đích thân để tay mình vào chim thị phạm.

Sau 1 buổi hì hục, suy nghĩ về em người yêu, về em mối ruột bên cơ sở khác, về các quyển sách quý và cái tay của tôi, thì tôi cũng ra được.

Cuối game hỏi em có khăn nóng ko lấy giúp anh khăn nóng anh lau dầu cái cũng ko có nữa.

Trải nghiệm chán gì đâu.

CSVC: 4/10, vì sao như vậy thì vì CS mở 1 tháng rồi mà xông hơi ko có, gối nóng hay đá cũng ko có, thiết kế thì như nhà trọ hoặc nhà nghỉ. được mỗi khu lễ tân là kết.
KTV: 4/10 - bé tôi đi tên JAM Mi, hay JANG MI gì đấy, môi mỏng, mặt mụn, ở Bình Dương độc lạ, đeo kính,
Thiệt hại: 799k

Mức giá này thà t đi chỗ khác ngon sướng hơn nhiều.
Cái này mà mấy bác REVIEW kia đòi so sánh với JOKO, EMO hả trời?

QUAY LẠI HAY KO? 1 NGÀY KO GẦN TÔI SẼ QUAY LẠI để gặp và làm với EM LỄ TÂN, nếu ko được nữa thì **** mấy ông REVIEW trước đó

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Xuống tiền vô tội vạ vậy nè kkk
Kết bé lễ tân quá mà phải ngậm ngùi định đi cả dàn ktv đúng ko.
Bữa bạn shadows gì đó đăng địa chỉ.sdt ....thì tui đã nghĩ đến quảng cáo.pr cơ sở rồi.
Chứ mình mà đăng là report,review những nơi,có những ktv làm hợp lý bài vở,hợp giá.
Ko đăng kiểu sáo rỗng để lùa gà kkk

HuyLong399

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/12/22
Chủ đề
5
70
36
0 ₿
Chỗ này bữa đi vé ưu đãi khuyến mãi, trải nghiệm cho biết, không hay ho nên tui không lên bài, vé bình thường thì nhiều chỗ ok hơn

• Like
Điểm cảm xúc: Ouma Shu

khoabucu1

Binh Nhì
Bé Tập Massage
1/2/23
Chủ đề
2
13
5
tphcm
0 ₿
e cũng đọc r viết ri viu đó bác. :)) e quên m hỏi tên bé e đi. mà bé e tướng mi nhon lắm. k đeo kính. phòng của e ngay tầng 1 luôn. xíu nữa cũng đặt lúc 5h mà k biết đc bé nào.mà bữa e đi là 2 a trai chứ k phải bé lễ tân.

Ouma Shu

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/5/19
Chủ đề
18
166
129
0 ₿
Tip đây nó quy đinnh tối thiểu bằng vé bác ơi. 469 tip + vé giảm.
Ko quy định chắc khỏi tip luôn.

Tại gần nhà nên t đi thử luôn, chứ cũng nghi ô shadows kia là PR rồi. Nhưng ko ngờ tệ vậy

Ouma Shu

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/5/19
Chủ đề
18
166
129
0 ₿
Lên bài đi cho đỡ dính ô ơi, t thấy 4 bài về nó. Ngày nào cũng đi ngang qua ngứa quá nên vào. Có bài chê là khỏi vào r

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: L.O.X and Lực phạm

Kojiro

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/2/24
Chủ đề
0
24
16
HCM
0 ₿
Mình xác nhận bài này. Hết khuyến mãi 50% rồi mà dịch vụ HJ mà chỉ cho sờ ngoài quần thì mình đã dừng luôn đi xuống tính tiền. Họ còn đòi tip. Mình đưa 500k nói bọn em làm dịch vụ này vậy sao mà có khách được.

Mà mình đi spa kiểu này cũng là dạng ko đòi hỏi gì. HJ sờ mông nhẹ để có hứng ra. So với bài review ban đầu là mình nghĩ a e thích dv kiểu Orchid, Hasu...thì ko nên đi.

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Daviddoan

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
5/8/18
Chủ đề
17
121
60
0 ₿
Mình có bài report trải nghiệm thử sau bài của bro Shadow. Không biết là bài đó có PR gì hay không nhưng hôm mình đi là ngày thứ Ba gần cuối tháng 2, đến nơi thì ngồi quầy là 1 bạn nam ( theo lời bạn đó là chỉ hỗ trợ ngày hôm đó vì lễ tân bị bệnh xin nghỉ). Còn cái em lễ tân mà chủ bài viết đề cập mình nghĩ đó là e nhân viên mình đã trải nghiệm ( không biết có đúng không vì mình chỉ trải nghiệm 1 lần duy nhất hôm đó), e đó tên N, hôm đó bạn đó có nói khách nhắn tin nhiều quá nên bạn đó hỗ trợ rep tin nhắn dùm. Các nội dung khác theo bài report mình đã mô tả. Đánh giá chung trải nghiệm cho biết vì khá gần nhà, quay lại thì còn suy nghĩ vì giá vé cao mà dịch vụ chưa tương xứng, nhân viên mới chỉ đi 1 người nên chưa đánh giá chính xác.

• Like
Điểm cảm xúc: HuyLong399

HuyLong399

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/12/22
Chủ đề
5
70
36
0 ₿
mình đồng ý giá vé hiện tại không tương xứng với dịch vụ thôi, chứ nếu giá vé rẻ hơn xíu thì ok, vì tip bằng vé mà

firstlove

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/1/24
Chủ đề
6
87
52
hn
0 ₿
tội nghiệp mấy thằng như mày, sao k dùng hết sức lực móc xé banh chành rồi hãy xuống, đằng nào cũng xác định đi k trở lại mà, với lại mày nên biết việc tip là của mày, việc phục vụ là của mấy em ktv, mấy em né mày k cho móc cũng do m vô duyên hoặc xấu

• Wow
Điểm cảm xúc: Kojiro

Kojiro

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/2/24
Chủ đề
0
24
16
HCM
0 ₿
Mày có vấn đề đọc hiểu không vậy thằng nhóc kia?

1/ Rõ ràng là tao cơ sở lập lờ không rõ dịch vụ nên khi tao phát hiện thì tao không tiếp tục vì bản thân tao ko muốn em kia khó xử và tao cũng không còn hứng thú.

2/ Thì tao đàng hàng tử tế khác mày là rõ rồi. Mày chỉ vì 500k mà đi hành hạ người ta cho bỏ thì rõ con người mày qua comment rồi.

3/ Tao xấu hay đẹp thì không cần phải giải thích với mày. Mày khỏi phỏng đoán.

• Like
Điểm cảm xúc: Lạc Đời

firstlove

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/1/24
Chủ đề
6
87
52
hn
0 ₿
thôi nào, t đùa cho vui thôi, m đi ăn chơi vui vẻ là được, cơ bản như m tao cũng từng bị ở đây, nói chung k đáng

Lạc Đời

Tập Sự
Bé Thích Massage
8/9/23
Chủ đề
0
86
50
12589
0 ₿
Chuẩn bác.nc chi với biến thái.kkk

• Like