Q.10 bé cưng mình dây real mắt không thấy càng sướng con chim

Lượt xem: 2,433

Kady black

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
23/12/16
Chủ đề
12
225
71
33
0 ₿
Sáng sớm lên cơn sảng do tối luyện phim con heo quá nhiều mà nhất định ko quay tay tránh tình trạng xuất tinh sớm con vợ nó nhằn sẵn tiện sáng đưa nó đi làm đẹp xong ngay quận 10 thì quá là tuyệt vời book ngay cai code ghé PA liền
Đi khá sớm nên có đúng 2 em 09 thì là quá quá quen thuộc ai ai cũng biết huyền thoại rồi mình cũng đi 2 lần rồi nay cũng muốn đổi làn gió nhẹ chọn em , lên không xông nói ku locker kêu em xuống luôn đừng dùng nước hoa quá ám mùi con vợ nó biết thì toang. Đem quần áo cất vào cái balo dúi 50k cho kulocker giữ dùm. Ăn hết đĩa trái cây thì xe trái cây xuống!!! Móa ok vãi đúng theo ý nhìn là muốn địt luôn. Vào chào hỏi qua qua em nó bảo mình bước vào bồn tắm, ok tắm chắc do thức quá khuya mà vào tắm hồi ngủ quên mất. Giật mình thấy em đang nhìn chằm chằm thằng nhỏ có vẻ thèm thuồng, sờ mò bóp nắn làm thằng em tỉnh ngang và thế là thằng anh cũng tỉnh. Nãy giờ ngủ quên dám dê anh thì giờ đến anh, xoa cặp mông, mút núm vú tay xoa hột em rên ư ử một lúc dừng tay mình lại nói thôi lên giường đi anh.
Bước ra em lau mình cho cùng dìu nhau đến giường lần này nằm im tí cho em làm không cần khỏe lắm đang khỏe không đau nhức mà massa thấy lần nào cũng đau thêm, phòng thấy rất kích thích bức tranh thì có em người mẫu với cặp vú siêu đã đối diện thì có đồ chơi mà nghe lâu nay bịt mắt lại cảm giác tăng nhiều lần nên nói em nay đeo cho mình thử.
Đúng là cảm giác tăng nhiều lằm nhé anh em nên thử qua, lưỡi em đi đến đâu rần rần đến đấy em biết mình không thấy còn lúc hôn chổ này liếm chổ kia cắn nhẹ vào tai 1 cai da gà nối khắp rất sướng. Tay ôm lấy em kéo vú lại mà mút vú em real mút bên trái xong lại mút qua phải em quá mỏi nên nằm ngang qua để mút tiếp phải 15' mỏi miệng rồi nên để sân lại cho em tiếp. Em hỏi anh có muốn 69 ko thì tất nhiên phải có rồi em, quay qua hít một hơi thơm quá thơm đường lưỡi đánh đủ các chử lên quanh hột em đang hôn mình sướng quá cứ phải dừng lại, em sướng bắt đầu mút thằng em nhanh hơn làm xém ra phải dùng lực tay dịnh em lại do bú chưa đã mà ra ko vui. Em hiểu ý dừng lại mà rên lâu lâu hôn quanh thằng em rồi mút mấy cái, quần nhau phải 30' nước em ra hết cả mồm em chịu hết nổi mút thằng em nhanh đến lúc này thôi cho nó bùng nổ !!! Quá phê !!! Tháo bịch mắt ra thấy em đang súc miệng các thứ quá an tâm, chơi mà thấy mấy em biết bảo vệ vậy là quá tốt chứ không sợ lắm. Nói em nhắn ở dưới làm tô mì bồi bổ cho tí ngồi nói chuyện thêm với em rồi về đón con vợ!!!
Bé Real hết nhé anh em nào thích real thì rất hợp gu kèm theo bịch mắt là hơi phê chúc anh em thử cũng sướng chim giống mình , có cái roi quất mông chưa thử thôi có anh em nào thử qua chưa cmt biết nhé

• Love
Điểm cảm xúc: Cường dương đại hiệp