Q.10 AOI Spa - Hầm mới tại Quận 10

Lượt xem: 5,030

Thichkhampha69

Đại Uý
Luyện Khí Massage
21/3/20
Chủ đề
43
244
211
34
5 ₿
Chào anh em,

Mình định viết bài về hầm này nhưng bác @Ouma Shu có lên bài trước, nên mình lên post này chủ yếu để report chi tiết hơn cho anh em.
  • Đánh giá chung về CSVC:5/10 với diện tích phòng tương đối nhỏ, nhưng phòng tắm thì lớn, chưa thấy xông khô, xông ướt tại đây. Tuy nhiên, ưu điểm là phòng tắm kính trong suốt nên các bác tắm bên trong nhìn ra bên ngoài thấy em KTV đang dọn dẹp nhìn cũng nứng nứng. :)))
  • Dịch vụ đặt phòng: 5/10. Mình đánh giá thấp vì khi mình đặt phòng lần đầu (mình đi đây 2 lần) nghe được khuyến mãi nhưng phải qua Facebook lấy mã rồi nhắn zalo đặt hẹn; khá rườm rà. Điểm trừ lớn nhất là mình đặt lúc 16:00 nhưng vào đợi đến 16:36 mới được lên phòng.
  • Dịch vụ đợi: trong quá trình đợi cũng không có được 1 ly nước để uống, 1 miếng bánh để ăn
Tổng quan là thế, tiếp theo KTV. Mình đi 2 lần nên gặp được 2 bạn Ân + My (theo như bác Ouma Shu thì Chammy đó); còn 2 bạn KTV khác mình thấy (chưa đi) ốm, hơi già :D. Mình đánh giá chung 2 bạn luôn nha:
  • Kỹ thuật khỏe: 6/10. :D thua các bạn mình đi bên thuần mệt, thua cả mấy e bên Hasu. À, chắc cỡ bạn My - Balance :)))
  • Kỹ thuật mệt: 4/10, nghĩa là dưới mức trung bình và tất cả các kỹ thuật từ vuốt, lướt, kiến bò, trâu bò....
  • Cảm xúc:6/10, riêng bạn My thì mình thấy hợp gu với mình hơn; đơn giản vì mới + dâm ngầm :D
Nếu anh em tìm "ánh sáng" le lói trong hầm hố thì có thể trải nghiệm; vì đâu đó, cảm xúc mới lạ từ các bạn mới vào nghề lại đem cảm giác hay ho.
Thiệt hại: Tip (quy định) = tic (60') = 369k

F.A.Q:
  1. Auto HJ không? ==> Tùy KTV, cơ sở không quy định; tuy nhiên, Tại đây có HJ
  2. Động, chạm nhẹ nhàng? ==> Có
  3. Móc, sờ, bóp, bú...? ==> Không
  4. Hôn môi, vét máng...? ==> tui lạy, không có
  5. Tip bao nhiêu? Quy định cơ sở tip = tic
  6. Bảng giá? 369k cho 60 phút. Khuyên anh em không nên đi gói cao vì không có gì đặc biệt
  7. Có nên đi thử? ==> Lời khuyên chân thành là không nên vì không có gì đặc sắc, giá vé + tip cũng ko đáng với trải nghiệm thực có
Thân chào,

• Like
Điểm cảm xúc: Myth, hazuki, Kojiro and 4 others

Su_Ca_Ra_Ki

Đại Uý
Sư Huynh Massage
21/6/19
Chủ đề
46
627
631
Hồ Chí MInh City
0 ₿
bác phải có KIẾN THỨC - KINH NGHIỆM - TRẢI NGHIỆM thì mới đến những chổ này được
bác phải theo từng bước, chưa gì đến TRẢI NGHIỆM luôn sụp hầm là đúng rồi
:8onion38::8onion38::8onion38:

Tdns@123

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
20/1/24
Chủ đề
0
1
0
Tphcm
0 ₿

Công nhận dịch vụ đặt phòng và chờ phòng rất tệ. Ko quan tâm khách

Daviddoan

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
5/8/18
Chủ đề
17
121
60
0 ₿
Chỗ này mà như vậy thì mất khách, sớm muộn cũng trả mặt bằng vì khu vực đó giá thuê ko phải là rẻ. Mình đã trải nghiệm 1 lần và theo quan điểm cá nhân là đi cho biết, k ghé lại

• Like
Điểm cảm xúc: Myth and Kojiro

Zhi1688

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/1/24
Chủ đề
0
10
5
68 hàn hải nguyên
0 ₿
Mình cũng chưa ghé đây qua. Bữa hỏi qua zalo thì nv tư vấn như tùy cảm hứng. Hỏi thơi gian km và tips như thế nào. cũng ko thềm tloi 1 câu. Hnay đọc dc bài review cua ae chắc bỏ khái niệm đi trải nghiệm.

• Like
Điểm cảm xúc: Myth

THOR MASSAGE

Tập Sự
Nhập Môn Massage
27/1/21
Chủ đề
0
169
61
0 ₿
Giờ có spa nào cũng theo trường phái này mà thoáng hơn xíu , mấy em vào massage vuốt lướt mân mê . Ban đầu vẫn mặc đồng phục xong tù từ cởi ra chỉ mặc đồ lót nhưng ko nude hết như bên massage mệt , vẫn vuốt tạo cảm xúc cho AE , chắc sẽ đông khách hii

• Like
Điểm cảm xúc: Kojiro

Gialuatta62

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/9/23
Chủ đề
3
10
1
Hcm
0 ₿
Tui biết lúc nó khai trương chạy qc FB nên hỏi giá lun, sau rảnh mới đi dc đúng là lấy code qua FB, còn ngồi chờ thị tự lấy nước uống, phòng tắm trong suốt nên hơi ngại, đi gói 60p thì e nó ms dc 30p còn lại auto hj lun, sờ chỉ dc bên ngoài thôi

Myth

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
5/9/22
Chủ đề
32
434
306
SG
0 ₿
Dịch vụ đặt phòng với lễ tân lúc tỉnh lúc không đã góp phần giúp tui tránh đc 1 cái hầm to đùng. Tạ ơn trời đất.

• Haha
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
42
1,306
1,058
31
0 ₿
Súng thấy việc bị sụp cũng không hẳn là xấu, nó giúp cho chúng ta có thêm KINH NGHIỆM, KIẾN THỨC, TRẢI NGHIỆM :3onion29: Đặc biệt là bộ môn vuốt lướt đầy ẩn số này

• Like
  • Wow
Điểm cảm xúc: rùa con and Lực phạm

jacky00

Binh Nhì
Bé Tập Massage
25/9/13
Chủ đề
1
14
6
0 ₿
haha, hơi bị khó, nhưng có thì sẽ đông =))

HuyLong399

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/12/22
Chủ đề
5
70
36
0 ₿
mình cũng thích kiểu này, mấy em mặc đồ lót làm thích hơn