Tân Bình Mỹ nhân Áp Bồ 12 Pờ Rồ mát mắc Phiên Bản JAV

Lượt xem: 4,953

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,136
1,591
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Tình hình là có việc phải đi Nhơn Trạch 1 chuyến với thèn e . Đang đc thèn e đèo về lại Tp , 2 a e vừa chạy vừa hóng gió nhìn tới nhìn lui khung cảnh huyện Nhơn Trạch . Đi ngang qua vài cái TGDD , FPT thì thèn e nói h ra tới ip 14 rồi mà sao mấy cửa hàng này toàn để giới thiệu 12 pro max k vậy trời . Nghe thèn e nói xong thì tôi cũng ngước mắt nhìn bản hiệu cửa hàng , nhìn chăm chú tý tự nhiên tui lại tự động mĩm cười khích khích ( lúc này trong đầu tui cũng đang nghĩ số 12 mà k phải 12 pro max mà đang nghĩ nhớ 12 bờ rồ mát phiên bản JAV của tui hjhj ) . Đang sn đầu óc đen tối xíu thì thèn e quay qua nhìn phản câu ông bị khùng hả tự nhiên nhìn ng ta giới thiệu bán đt mà mĩm cười mình vậy cha nội điên à . Lúc này mới chợt tĩnh lại cơn say phút chốt rồi nói e kệ tao đi , tranh thủ đua về lẹ đi rồi làm vài ve nữa chứ ( kakaka có ý đồ hết rồi ấy mấy ông ạ )

Về tới lại Tp thì 2 a e tấp vào quán bia bay bên Tân Phú làm nhăm nhi vài bình ,nhìn đồng hồ lúc đó cũng 22h rồi , a e cũng biết rồi chén chú chén a tới cái đô độ tê tê thì sao nhĩ . Nam vô tửu như kỳ vô phong , mà tửu nhập tâm thì cuồng dâm nổi loạn hihi . Thế là móc đt ra nt bé ql hỏi vợ út a có đang rảnh k e , thì đc bé tl là đang bận rồi a ạ tầm 1h nữa mới rảnh . Lỡ rồi chốt với bé lun ok bé khi nào rảnh thì alo tui chạy qua , thế là tiếp tục làm thêm vài ly bia đâu 15 20p j đó thì bé ql nhắn mình ghé đi . Thấy tn xong là bắt đâu dỡ trò xui đuổi thèn e thui a phê rùi tính tiền về .

Sắp xếp ổn thoả ai về nhà nấy còn tui thì tranh thủ phi vào thăm cô vợ út chứ , nói j thì nói chứ cũng cả tháng mấy rồi k ghé thăm e ấy k biết e ấy thế nào và có thay đổi j k nữa . Tới cs thì đc mời vào làm ly trà hỏi thăm sao lâu quá a k ghé thăm ạ , nhớ a quá à hjhj ( k bít có nhớ thiệt k nữa ) . Ngồi tán dốc với bé ql tý thì đuối quá dù j cũng uống hơi nhìu nên đc dẫn lên phòng , trc khi lên cũng dặn bé ql là đừng nói a ghé cho ẽm hết hồn chơi kakaka , Vừa vào phòng là phi ngay lên cái giường nằm liền đang bê quá tính nằm nghĩ lưng tý rồi thay đồ xong hơi sau . Vừa nằm vừa liếc mắt nhìn xung quanh , lại chốn cũ nơi ấy phong cảnh vẫn như thế căn phòng ấy cũng là con ng ấy nhưng k bít lâu rồi k vào thăm ẽm , ẽm nhớ mình k nữa . k bít nằm ngủ thiếp lúc nào k hay .

Rồi tui cũng k bít là mình đã nằm ngủ đc bao lâu , thì bỗng dưng cảm thấy trên cơ thể mình nặng nặng nên mơ màng mở mắt lim dim ra thì thấy 1 bóng dáng ng đang nằm trên ng mình . Chưa kịp định hình hồn phách lại thì má ơi ẽm đè tui ra hun tới tấp lun , rùi giọng thỏ thẻ nói sao lâu quá a mới vào thăm e vậy nè tính quên e lun rùi phải k . Nãy mở cửa vào thấy a nằm ngủ , e hơi bị bất ngờ và giật mình á . Vừa e ẽm nói dứt câu là ôm trầm lấy e ấy hun nhẹ vài cái chào hỏi , thế là 2 đứa nằm ôm quấn lấy nhau tý như kiểu xa vắng nhau bao lâu bị thiếu hơi nhau vậy đó , nay đc vào gặp lại nên tranh thủ lấy lại hơi ấm cảm giác ngày ấy hjhj .

Nằm ôm nhau hồi thì tui cũng thay đồ ra và ẽm cũng cỡ bỏ hết mấy thứ vướng víu trên ng . Tui bảo thui hnay bỏ k xong , thế là e nắm tay dìu tui lại bồn tắm táp kỳ cọ cho tỉnh táo tầm hồn để chuẩn bị hấp hôn kakaka . Ẽm vẫn thế vẫn tính kĩ càng nâng niu , tắm táp kĩ càng từng góc cạnh và nhẹ nhàng . Trong lúc e tắm kì cọ thì tui cũng tranh thủ ôn lại kỷ niệm thở ấy mà mò mò mẫn mẫn ôm ôm hun hun , ẽm cũng k vừa đâu manh tiếng tắm kì cọ chứ cũng tấy mấy tay chân lắm chọc chọc ghẹo ghẹo rờ rờ xờ xờ ku em ( helo em trai lâu lắm rùi chị chưa gặp e , dạo e trai ổn chứ , nếu k ổn thì tý chị cho em bất ổn nhá kakaka ) . Tám táp xong thì ẽm cũng bắt đầu dỡ trò xàm sở tui rồi tui thì cũng đâu có vừa đáp trả liền , 2 đứa quậy qua quậy lại quấn qua quấn lại trong cái bồn nho nhỏ mà ấm cũng rồi trao cho nhau vài nụ hôn xa cách vài nụ hun nhớ nhung đc hồi tý thì e bảo ra ngoài đi a để tý a Lạnh á ( vẫn còn nhớ vẫn còn hỉu ý tui đến thê hihi ) .

Ra ngoài thì e ấy cũng lấy khăn lau thật chầm chậm nhẹ nhàng quanh cơ thể tui cho thật khô để k bị cảm lạnh . E vừa lau tui vừa nhìn lại e từng nét nét đôi mắt đôi môi đỏ mọng gò má căng căng nhìn mún cắn làm sao , càng nhìn càng thấy thắm càng thấy nhớ chịu hết nỗi rồi . Thế là tui nắm tay kéo ẽm lại cái giường đỏ đỏ to to mà ôm mà hun trao nhau thật nồng nhiệt chưa đã , thì ẽm cũng phản công lại đẩy nhẹ tui ra mà ẽm hun từ trên xuống dưới rùi thèn ku em mà nâng niu nhẹ nhàng từ tốn lâu lâu cũng pha pha vài cái háo hức . ( Chi tiết thế nào thì để a e cảm nhận nhá chứ nói rõ quá mất hay ... )

Để e hành hạ thèn ku một hồi thì tui cũng kềm lòng k nỗi , ẽm cũng k kèm chế đc thế là đâu cũng vào đấy six tu cờ night , night cờ tu six một cách nhiệt nhiệt háo hức mỗi đứa mỗi 1 đam mê . Tui thì đam mê bờ hồ thủy điện , hái hoa bắt bướm ngắm nghía chiêm ngưỡng dòng suối chảy róc rách , ẽm thì lo chăm chú đùa đùa giỡn giỡn chăm sóc thèn ku e 1 cách rất ư nhẹ nhàng , tê tê tái tái phê cà pha , pha pha vài âm thanh sống đọng vang vang vẳng vẳng của 2 đứa. Đâu tầm 12 13p j đó thì thì thèn ku em của tui cũng k thể cầm cự đc nên đành chịu đầu hàng mà tuông trào hết bao nhiu tâm huyết cho e ấy .

Xong xui thì tui và e cũng nhau ra vệ sịnh nhẹ lại rùi 2 đứa lại lấy khăn lau cho nhau , e lau a a lau e thật là tình cảm ấy mà , lau xong 2 đứa lại nằm quấn nhau tiếp rồi trò chuyện tâm sự vì sao bao lâu tui k vào thăm e , rùi hỏi qua hỏi lại e có nhớ a k , a có nhớ e k đồ các kiểu . Đc tý thì e bảo tui quay ng lại để e massa khoẻ cho , ok tui cũng quay lại nhưng chỉ bảo e nhấn nhấn nhấp nhấp vào chỗ tui mõi và cần làm thui và nói là hnay a vào gặp e chỉ e nằm cạnh a là đc rồi ngoài ra bỏ hết tất cả nhưng k e bit như bài bản j j j đó đi và a cần ra 1 shost là đc rùi .

H việc còn lại của e là nằm cạnh a ôm a và để a ôm e và tâm sự cùng a là đc rùi nè nhiu đó đối với a là đủ rùi hjhj . ( Nói thì nói thì tui và ẽm quá bit nhau quá hỉu nhau nên cũng k có j gọi là ngại với ngùng nữa .) Thế là 2 a e như 1 thể với nhau mà nằm quấn lấy nhau tâm sự rùi rùi sao nhỉ lâu lâu cũng tặng nhau vài cái hôn nồng thắm , tính e thì cũng dạng tấy mấy tay chân tui thì cũng k phải dạng hiền j nên cũng có qua có lại . 2 đứa cứ thế mà nằm cạnh nhau ôm quấn lấy nhau 1 cách k bit trời trăng mây gió j .

Tôi còn kể e nge về câu chuyện chuyến đi Nhơn Trạch , e nge tới khúc mà tui thấy bảng hiệu giới thiệu ip 12 pro max mà tui lại nghĩ tới ẽm mới ghê , e nge xong mà bật cười hả hê còn bảo tui a xạo quá à nhớ e hnay mới chịu vào gặp e hjhj . Trời trời nhớ sao k e k nhớ sao thấy số 12 mà nghĩ tới ẽm ng ta để 12 pro max mà a cũng nghĩ 12 pro max mà 12 bờ rồ mát mắc này nó lạ lắm kakaka .

2 đứa cứ thế mà cười rộn rã khắp căn phòng ,nhưng thật sự là hơi tiếc nuối chưa thể ôm em hết đã trò chuyện cùng e của xong thì nhìn đồng hồ đã hết h rùi . Nên đành thui e lấy đồ cho tui và mặc đồ vào chia tay e hẹn e vào bữa khác để tiếp tục câu chuyện còn dở dang , nhớ nhung còn vơi đầy vậy . Ôm nhẹ e cái hun trao nhau cái hun chia tay e r ra về lại cuộc sống tấp nập ( thật sự nói chuyện với e có cảm giác nói hoài nói hoài đc hoài k thể dứt đc ...)

Tic = tip= 1200

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,136
1,591
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
E con non và xanh lắm:jfbq00125061225b: . Đi theo a @Giàhamzui với a @LSO bao lâu r mà chưa có nữa :cuteonion49: .

• Haha
Điểm cảm xúc: Giàhamzui

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
sau 1 thời gian bỏ bê thì cũng đã xách vali về nước =))

• Haha
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii and Giàhamzui

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,862
4,635
30 ₿
wow lạnh đã lên bài rồi kkk