Báo cáo đv 01/02, điểm 10 cho số 6

Lượt xem: 2,215

lucky07

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
22/1/17
Chủ đề
2
127
19
0 ₿
Đc anh 6 @Lục A Ka lì xì 1 vé tới Minh Long.
Vào thì cũng những thủ tục như bình thường, đc caia locker rất vui vẻ thoải mái, mình kết cái chỗ này của Minh Long. Theo nhiệm vụ mà chọn số thui, thế là chọn số 6
Lên phòng xông hơi đc khoảng 10p thì e lên, lúc này mồ hôi cũng ra nhiều rồi nên ra đón e lun, e mặt ưa nhìn coa thể gọi là xinh lun ấy. E tắm táp sao đó lên massage khoẻ, e làm đủ bài ko hối thúc, rất từ tốn.
Tới massage mệt, e bảo e thư giãn a nha, nghe mà nó hứng liền, e xài hết caia đầu ngón tay trườn lên người, úi trời ơi noa nhột thui rồi mà gắng hợp tác với e. Sau đó e đi đường lưỡi, mình cứ thế nhắm mắt mà tận hưởng, xoay người lại úi trời ơi cặp ngực e ta nói sao mà nó đẹp vậy, nhìn là mún táp ngay mà kiềm chế phần con trong người lại cứ từ từ. E tiếp tục xuống phần thằng nhỏ, mình thì tha hồ 2 tay lun cả miệng khám phá khắp cơ thể e, sau 1 hồi quấn quýt với nhau thì thằng nhỏ cũng biểu tình.
E tắm lại sao đó chào e về
Đánh giá tổng quan: e vui vẻ, hiền, lun bắt chuyện nói chuyện ( chỉ lúc thư giãn bớt nói lại thui)
Face: 8/10
V1: 10/10( có điểm 11 cũng cho lun)
V2,3: 8/10 vừa người, mình thích gu như vậy
V4: 9/10
Ae hãy đến và trải nghiệm, chắc chắn ko làm ae thất vọng

Nguyễn nhâm

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/12/19
Chủ đề
5
42
29
34
0 ₿
Trước hay đi 16 bên đây h e nghỉ r. Nghe bác ghi vậy chắc đổi qua số 6 thử xem sao chứ từ ngày 16 nghỉ ko bik đi đâu về đâu