Q.1 bắt đầu chuỗi ngày xả xì trét và hưởng thụ với bé 22 queen

Lượt xem: 844

đại gia bj

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
86
36
0 ₿
mình là nhân viên của tập đoàn lớn ,nhưng mà kể từ khi làm ở đây mình chỉ biết đi làm r ăn ngủ lặp đi lặp lại suốt 2 năm mặc dù mình chưa có kinh nghiệm nên đc nhận vào đây làm oách vcl , vừa làm đẹp đc cv vừa khè được mấy đứa bạn cùng lứa , nhưng vào r mới biết nó áp lực vcl ,

1,2 giờ đêm sếp gọi vẫn phải nghe rồi xử lí công việc , dạo gần đây vì đã quá ám ảnh ,1 phần để giải tỏa bớt áp lực , 1 phần để bắt đầu hưởng thụ cuộc sống xô bồ ở đất sg này bắt đầu cho cuộc sống mới thì mình chọn massage cho nhẹ nhàng

Phi xe nước đại tới Queen sau khi lướt bài thấy nhiều bình luận tốt , Gửi xe xong xuôi lựa luôn phòng + giá vé theo tư vấn của anh lễ tân zui tánh book luôn em bé 22 nghe đồn trong yang hồ cũng lâu nay trống lịch nên triển luôn cho nóng

Đánh giá nhanh gọn 4 vòng

Với khuôn mặt ưa nhìn xinh xắn cười tươi , cao chắc tầm 1m6 với làn da trắng
V1 cam vừa tay ,
v2 mình dây thon gọn nói không với lipit
v3 căng tròn múp mẩy
v4 tràn trề sạch sẽ thơm tho lên đỉnh thì cứ như vỡ đê vậy

Đi nhanh qua phần massage khỏe để không mất thời gian triển luôn phần service ôm sát thay đồ cho nhau để 2 cơ thể trần trụi hòa làm một quyện nhau với nụ hôn nồng cháy , bé dùng lưỡi đi sát các phần trên cơ thể mình , nhấp nhẹ ti , đá hột , chiều hư bj với quả môi níu chặt thằng nhỏ lại đến lúc lút cán mình cũng chỉ biết ngồi dựa vào ghế và hưởng thụ phải nói là đầu tháng sướng kiu thật sự !

Quằn nhau trên ghế đủ lâu thì lại tiếp đến khâu giường chiếu , được thế tiện tay bé cũng thi triển nhiều ngón đòn kỹ năng hơn V4 cũng đã nhẹp hết đùi mình đụng vào là em giật người nhẹ pha với tiếng rên sướng kích thích mình hơn nữa thế là triển luôn quả 69 cho high hơn với quả kỹ năng của ẻm thì một hồi lâu sau thằng nhỏ cũng phải “ bó tay chịu trói “ tràn luôn vào miệng bé như thể lâu ngày , vệ sinh xong xuôi cũng nằm ô mem tâm hự nói chuyện cho đến hết giờ ra về

Cá nhân đánh giá phần khỏe thì mỗi anh em có thể đi vì trải nghiệm khác nhau , riêng phần mệt mình tự tin khen ẻm đáng để book có kĩ năng tốt để trở thành tài năng hot trong tương lai . Với thiệt hại hợp lý , chắc 1 tuần ghé đây 2,3 mới hết sì trét được , mấy bác có chỗ nào ngon ngon nữa giới thiệu mình với

lukencuc

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
84
33
0 ₿
bác review em 22 ngon thế em nó thêm cặp vú sữa to nữa thì ngon luôn

Massage Queen

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/3/21
Chủ đề
112
465
378
0 ₿
dạ cảm ơn anh đã đến sử dụng dịch vụ tại Queen ạ, chúc anh nhiều sức khỏe, thành công và luôn nhớ đến Queen cũng như bé 22 anh nhé. Cơ sở rất mong được đón tiếp anh vào lần tới ạ