Cần Thơ BDSM cùng bé 69

Lượt xem: 3,535

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,717
1,495
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Ngũ Thân Vương

Hello cả nhà.
Hôm nay 2 bài vô 1 nhe anh em.
Số là đợt rồi cũng rảnh rổi sinh nông nổi. 3h sáng qua Dubai nằm chờ thời. Book bé 69 với BDSM vô cực.
Cơ bản về phòng: Phòng được trang bị giường tròn, bồn tắm có sụt, 1 phòng xông hơi, 1 wc, 1 cái ghế lướt sóng, 1 cái ghế phụ khoa, tivi tủ lạnh (1 cái giá treo người chữ X và 1 bộ dụng cụ BDSM).
Cơ bản về bé 69: Mặt xinh, body dây nhợi. Ko lùn ko cao.
3 vòng cơ bản ổn áp. Hơi ốm
V4 thì thôi ae tự mà cảm nhận nhe. Húp riết ghiền.

Vô chủ đề chính.
Vô phòng thì cũng như thường lệ xông hơi. Mà nóng quá nên chui ra sớm vẫn chưa thấy bé âu thì tự chỉnh nước bồn tắm. Đợi xíu tắm ngâm bồn cho phê.
(ae nên đặt hàng trước kêu xả nước cho nhiều chứ đợi lâu nhe)
Bồn có chế độ xục ngâm khá phê.
Bé vào thì cũng thoát y lao vào bồn tắm ngâm bồn cùng mình. Sờ soạn sơ bộ thì ôm, rồi làm gì làm miễn đừng làm tình là được. Do bồn hơi bé nên phải ngồi lên thành bồn hoặc ghế của bồn bé mới BJ được. Anh em muốn đứng ngồi gì thì bé chiều tới đó. Kimochi cực.
Ra giường thì vẫn là bài massage khỏe bài bản. Do đi bdsm nên tranh thủ. Bỏ qua bài bản các thể loại chuyển hệ hấp diêm cho lẹ.
Bé đè ra buscu với ánh mắt liếc khá dâm mà tui nhớ có bác nào đó nói là ánh mắt thiên đường và địa ngục. Thiên đường nhe. Trứng cút cứ bọc bọc tới đâu là thốn tới đó. Kiếm thì nuột nhẹ nhàng không mạnh bạo. Kèm theo đó là âm thanh 8D. Nào là anh ơi em sướng, anh ơi mạnh lên. E sướng quá anh ơi. Anh ơi cho e đứa con gái đi anh (À cái này tui tưởng tượng thêm). Kaka. Hiệp 1 trong bồn không ổn. Nhưng hiệp 2 trên giường coi bộ khá êm. Mà tính ra V4 bé khá nhạy cảm nhe. Sờ sờ nút nút là bé cứ giật giật. Do cũng đuối nên chỉ nằm ôm tâm sự, và với sự đẹp trai thì bé có cho nút lưởi nửa. Keke. Xong hẹn nhau hôm sau vào chơi tiếp các bài từ dụng cụ. Ok hôm sau vô kiếm tiếp.
Vẫn là 3h sáng và vẫn là cái phòng quen thuộc.
Bỏ qua các bước cơ bản. Thì bế nhẹ bé lên ghế khám phụ khoa, bus liếm với 100% công lực. Mỏi miệng quá nên xin bé tha. Cái này mà dẫn ghệ vô bus liếm xong vác cây kiếm ra đâm thì chỉ có những tiếng rên la thảm thiet như Kimochi, i cư i cư, yamate, oh yeah, cơm ngon ba by. Nhưng đó là ghệ còn ktv thì chỉ dừng lại tại đó. Đổi qua món khác lên giường để bé phục vụ vẫn là các bài ngon lạnh đá trứng cút, nút bình xăng. Nhưng hôm nay hong nhẹ nhàng với bé được. Kéo qua bên cái ghế lướt sóng. Cho bé nằm lên và chuyển thế mình chủ động, dùng kiếm đâm nhẹ nhàng vào miệng bé làm bé sướng muốn rên cũng rên ko đc. Tay thì nhẹ nhàng bóp dú mốc cua. Chủ động tạo nên khoái cảm. Còn cái giá chữ X với bộ kia vẫn chưa sài nhe. Hôm nào kiếm bé vô làm thêm bộ đó cho hết đồ chơi.
Sau 2 ngày thức tới 5h sáng mài kiếm cùng bé 69 thì thân tàn ma dại nên tới nay mới lên bài cho anh em nổi.
Anh em nên thử 1 lần cho có đủ cảm giác.
Tổng thiệt hại như sau: Tic 1500 free.
Tip 1500 bonus thêm 500.
Ngày 2 cũng yk vậy.

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
432
413
0 ₿
Dạ Massage Dubai cám ơn anh @Ngũ Thân Vương đã giành thời gian viết bài cho bé cũng như riview thêm vé VÔ CỰC và phòng BDSM ạ. Dubai chúc anh ngày mới vui vẻ ạ.

vân ca

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
69
12
0 ₿
bé 69 mãi đỉnh nha ae nên trải nghiệm thử dù 1 lần:cuteonion21::cuteonion21::cuteonion21:

Rain23198

Binh Nhất
Bé Tập Massage
18/1/24
Chủ đề
6
22
13
Cần thơ
0 ₿
vụ này mới mà có vẻ hấp dẫn à nha. Có được sử dụng một số dụng cụ sextoy không bác

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Có, nhưng bé bạo dâm với bác chưa ko phải bác bạo dâm với bé nha. Bữa tui đi cũng hỏi, bé nói chơi vậy em chịu sao nổi anh :))))) , bởi vậy tui thấy mấy cái đó treo kiểng chơi cho vui, chứ chắc hiếm ai bỏ tiền ra để vào đó bị đánh đập =))))) (trừ mấy khứa biến thái)