Q.8 Bé 03 Rên Dữ Quá Massage Trung Sơn

Lượt xem: 2,333

Căn Phòng Riêng

Binh Nhất
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
5
60
11
0 ₿
Nhà đi chơi xa hết, ở nhà buồn buồn qua chung cư nhậu với đứa bạn làm vài lon, nhậu xong ghé qua Trung Sơn thăm em.
Đến gửi xe, vào lễ tân lấy vé lên phòng, vào phòng cởi đồ xông hơi, đang xông hơi thì bé vào. Cũng không để bé chờ lâu, bỏ phần xông hơi ra gặp bé ôm cái làm quen, vừa ôm bé vừa nói chuyện sàm sờ bé, bé còn teen teen, tóc nâu dễ thương. Sau rồi mở nước tắm sạch lên giường giao thân cho bé. Dáng người bé làn da trắng, tóc nâu mặt dâm, cười duyên ngực trái cảm bự

V1: Cam bựyociexp96
V2: Eo vừa
V3: Mông căng
V4: rậm mượt, nước nhiều
Cũng như mấy chỗ khác thôi, lên giường thì các bé đều đấm bóp cho sướng rồi xoa bóp xoa dịu mệt mỏi, các bài mát xa khỏe bài bản làm cho tớ khỏe ra.yociexp87
Đến phần mát xa mệt, bé rất chịu trườn bò bú liếm, bé làm rất nhiệt tình hăng say chơi chim, bé xoa bóp con chim cu của tớ căng ra, tay bé vừa xoa miệng bé hôn âu yếm, tớ đang sung nên gặp bé dâm mình cũng đua theo bé, sờ đùi mông, liếm láp bé, hôn môi thổi tai vuốt tóc này nọ tạo cảm giác tình yêu cho tớ và bé. Bé rên rên nghe mà phê phê, tớ và bé cùng tình yêu với nhau một hồi thì chim cu của mình cũng chịu hết nổi và xì ra. Bé lau sạch cho chim cu rồi nằm nói chuyệt chút tắm sơ, bận đồ chia tay bé tớ về thôi.
Tớ đi gói tình yêu, bé liếm láp làm tình cũng được, mát xa khỏe mệt đều làm tốt, buồn buồn làm tê tê mấy lon rồi đến với bé rên rên cũng được cũng sướng.
Gói tình yêu: 700k giảm 350k, típ 700 xị nữa hết 1.050k. Xả buồn xả sung với bé rên rên hi.