Thủ Đức [Event Rước Đèn Trung Thu] Nơi tìm lại cảm xúc

Lượt xem: 647

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Luciant

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
31/10/22
Chủ đề
9
55
18
0 ₿
Lời đầu tiên cảm ơn diễn đàn và mod @Dory đã tổ chức event rước đèn cho anh em.

Đúng là cuộc đời đen tình thì đỏ bạc mà đỏ tình thì đen bạc, mình thuộc *** thứ 2. Số là cái cuộc đời của tui nó đen lắm các ông à, chơi bao nhiêu cái event trúng này trúng kia, mua vé số các thứ vẫn không bao giờ trúng. Thế mà cmt tham gia event trung thu của diễn đàn lại trúng, âu thì trời ổng cũng thương cho trúng tận 2 lần ngày 5/09 và 6/09 mà do chưa trả report ngày 5/9 nên kết quả k chấp nhận uổn ghê. Thôi thì sẵn đây cũng review đôi nét về câu chuyện tình ta. Mình trúng vé Free Onsen của Trung Sơn Thủ Đức!

Cả ngày quần quật với mớ hồ sơ và bản vẽ thiết kế đến phát ngấy đi được, thằng em cũng buồn, nên quyết định làm nhanh việc tới 14h thì trốn sếp chạy đi tìm cảm xúc.Mình đến Trung Sơn thủ đức cũng 14h hơn vừa vào Lễ tân khiêm loker mời vào tư vấn rất nhiệt tình và mời nằm nghỉ. Đánh giá cao khúc này vừa chạy ngoài đường nóng chết đi được lễ tân mời chay nước suối cho đỡ khát. Nằm khoảng 5p thì mời mình lên phòng.
Đánh giá về CSVC thì thuộc dạng đầy đủ, xịn, mỗi cái xông hơi không biết do mình yếu hay do nó nóng thật mình xông mà như ai xối nước vậy. Nóng đến khó thở. Máy lạnh không được lạnh lắm cả mình và bé đều cảm thấy nóng. Đánh giá: 9/10đ
Vừa xông hơi xong mình qua xông khô thì bé bước vào chào hỏi. Thôi thì cũng làm đủ thủ tục xông khô nhanh để ra với bé.

Trong lúc chờ bồn tắm thì có tâm sự qua với bé thì biết là bé số 12, người Quảng Trị. Cũng may mắn là tuy mình người miền tây nhưng tiếp xúc làm việc nhiều với người miền bắc và trung và cũng có bạn ở mấy vùng như Huế, Quảng Trị, Nghệ An nên cũng hiểu được bé tâm sự gì.
Tâm sự 1 hồi thì lôi vào bồn bé tắm, gội đầu cho mình như người yêu vậy.
Phần massage khoẻ: Mình cực kỳ đánh giá cao người bé tuy nhỏ nhưng đấm rất có lực, tới đâu sướng tới đó cột sống mình kêu rôm rốp. 10/10đ
Đến phần chính: bé trườn rất đã cặp vú mềm cọ sát vào lưng làm rạo rựt hết cả nên, Phần HJ thì bé làm rất nhẹ nhàng tình cảm không vội vàng, vừa làm vừa tâm sự, BJ thì tuyệt vời lút cán, như chị Hằng bú chú Cuội vậy, bú mút rất lực. Phê tới nóc, khoảng 15p thì mình cũng out. Mình và bé đi tắm lại rồi về, một buổi trải nghiệm tuyệt vời để về chạy deadline.

Về bé:
V1: Hệ cam, vừa tay, bóp sướng, đầu hơi thâm: 7/10đ
V2: Vừa ôm có lipit: 8/10
V3: Nhỏ nhưng săn chắc:8/10
V4: Gọn gàng, sạch sẽ

Đánh giá chung: 8,5/10đ.
Tic: Event rước đèn Free
Tip: 700k + Lễ tân 50k

thanhnam2003

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/6/23
Chủ đề
4
61
20
0 ₿
tham lam thé bác chưa đi 1 cái mà còn dứt thêm cái t2 nữa kkkk

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
899
3,288
1,685
850 ₿
Chúc mừng mem @Luciant đã trúng quà event Trung và tìm lại được cảm xúc với bé

LenhHoXung

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/1/18
Chủ đề
16
366
181
10 ₿
chào huynh đài, giọng cô nương quảng trị chắc nghe đặc trưng lắm hả huynh đài

Cong Mông

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
5/5/22
Chủ đề
13
156
84
0 ₿
chú cuội chắc ngồi gốc cây đa cho Chị Hằng bú hả @Luciant , chứ trên đó làm gì có giường
:cuteonion57::cuteonion57::ami-(47)::ami-(47)::ami-(46)::ami-(46):

Massage Trung Sơn

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/10/19
Chủ đề
27
121
37
0 ₿
Massage Trung Sơn cảm ơn anh @Luciant đã dành chút thời gian đến trải nghiệm và giao lưu cùng bé đầy cảm xúc
hân hạnh được phục vụ anh dài lâu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.