Thủ Đức 20 : sung sướng mỹ miều

Lượt xem: 1,919

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

haivu

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/8/23
Chủ đề
4
40
16
0 ₿
được hôm ngẫu hứng , tự nhiên trong người cảm thấy nờ ưng nưng quyền nứng con ku quá các bác , thế là liền bật dậy lo phơi quần áo , rửa chén bát này kia cho sạch sẽ rồi chạy xuống mượn cớ vay tiền bà già mua chút đồ riêng , nói vay vậy thôi chứ mẹ con mà ai lại tính toán đúng kh các bác , bả đòi thì quịch thôi chứ biết sao giờ kkk. mồm mép tui cũng dẻo nên vay cũng đủ dư giả để làm 1 chuyến ms. tâm lí chuẩn bị sẵn rồi chạy qua cơ sở luôn. vào quầy check code này kia xong được fen lễ tân tư vấn cho bé 20 nhìn cũng ok nên chọn bé luôn.:2onion27::2onion27:

lên phòng vừa mới đặt đít xuống chuẩn bị cời quần áo thì bé bước vào , dáng người đầy đặn , cao ráo , khuôn mặt cũng có nét , nói chuyện nhỏ nhẹ , dễ thương cực kì luôn
sơ sơ về 20
v1 căng tròn hệ bưởi
v2 có lipit mềm mại
v3 to tròn , săn chắc
vào phòng ngồi xông chưa tới 15p nữa nóng quá éo chịu được nên chạy ra luôn , bé lau người rồi cùng ngồi thẩm vấn vai ba câu làm quen trước , rồi từ từ sờ mó cơ thể em , rồi tự nhiên bé nhìn bé cười ngại ngùng như gái mới nhớn v á các bác. :2onion16:

vào bồn tắm rửa , thân mật chà rửa cho nhau cứ như người tình luôn các bác , tình cảm vuốt ve cứ như trong mấy cái phim JAV luôn các bác. tui thì cứ mò dú mà bóp thôi các bác , bé vừa hôn vừa đi lưỡi từ trên xuống và dừng lại ngay phần dưới , sau đó 1 màn BJ tình cảm ấm cúng diễn ra , vuốt trụ , đá trứng cút , xúc bình xăng con ân ái như con gà mái luôn , nhấp nhấp cũng được vài nhịp thế là tui out luôn con mẹ nó shot đầu.
lên giường nằm nghỉ ngơi để bé đi vài đường đấm khỏe , vừa làm vừa nói chuyện mà quên mất mẹ thời gian luôn các bác , bé làm ôk , nhiệt tình , giao lưu cùng khách hàng tốt.:2onion2:

phần thái thì bé đổ dầu và thoa đều người mình , hôn nhẹ nhàng khắp người , đi lưỡi đảo quanh cùng với đi ngực trườn lên trườn xuống tạo ra sự ma sát kết nối giữa 2 cá thể . hôn cổ cắn tai làm tùm lum luôn nha các bác , cảm thấy có gì đó phê phê rồi nên mình kêu bé dô món 69 luôn . khám phá khe suối nước ấm của bé , luồn lách tìm tòi v4 của bé . thế 69 sướng kh chịu nỗi rồi này bé còn BJ lút cán, đá bi, vuốt trụ, làm tui gồng có 8-9p gì là CIA shot 2 lên môi của bé luôn, bắn xong bé nhìn mình với cái nét mặt dâm dâm dê dê lắm các bác . rồi em có vệ sinh lại cho mình rồi cùng mình nằm trên giường gần tới hết giờ tắm rửa lại cái nữa rồi ra về luôn. :cuteonion4::cuteonion4:

đợt đi cái vé 2 shot hết 1tr2 giảm còn 299k nhờ có code camapro
tip = giá vé gốc = 1tr2

• Like
Điểm cảm xúc: Camapro and Aquafina123

anh hai bào

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/9/23
Chủ đề
2
16
9
0 ₿
bác bao nhiêu tuổi rồi mà bây giờ còn vay tiền bà già nữa đây

• Haha
Điểm cảm xúc: haivu

Aquafina123

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
8/3/22
Chủ đề
18
139
85
0 ₿
299k cho 2 shot mà còn xuất lên môi nữa
Quá ổn áp, thời tới rồi anh em ơi, tha hồ đi xả thôi

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @haivu đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.