Thủ Đức cuối tuần viên mãn với 12

Lượt xem: 841

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thái vũ

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
3
52
23
0 ₿
:cuteonion58::cuteonion58:cuộc đời đôi khi éo như là mơ các ông ạ , đầu tuần có đầu tuần this và đầu tuần that. có cái thằng mà nó hay trả lương cho tui còn hay còn gọi là thằng sếp đó mấy ông , buồn buồn thì đầu tuần nó giao cho cả tá công việc , vui vui thì lại giống hôm nay chả có tẹo việc nào nên mới có thời gian lên đây ngồi kể cho các ông nghe về chuyến thư giãn sung sướng từ a tới á cùng bé 12 nha các ông

:cuteonion9::cuteonion9:đi chủ nhật hôm qua rồi nên vẫn còn nhờ mang mang quá trình nha các ông kkk. xin skip qua phần thủ tục này kia đi tui vào phần chính luôn. Lên phòng ngồi xông cũng tầm được 5p gì ấy thì bé vào , nhịn từ đầu tuần trước rồi nay cuối tuần mới dc xả nên bé vừa vào cho bé chuẩn bị này kia thêm 5p nữa là tui ra với bé luôn . ra ngồi nói chuyện , để bé đấm bóp xoa xoa vài cái rồi tiến vào bồn luôn.

đây mới là phần quan trọng , vào bồn các bác có thể ngắm nhìn rõ được body cực kì khét lẹt của bé , da trắng vỗ bì bạch luôn nha , ông nào thích face cute thì bé 12 này ok lắm:cuteonion41:
v1 hệ cam vừa bóp
v2 mềm mại , vuốt là tan hết mọi ưu phiền
v3 căng tròn , nẩy thì cứ phải gọi là hết sẩy đi anhem kkk
tắm bé chà rửa khá ổn , nhẹ nhàng nhưng lại kh kèm phần kỹ càng nha, tay bé chà người còn tay tui lại cứ đi mò dú bé á các bác kkkk. mêm mê xoa nắn nhẹ nhàng , bé liếc nhìn tui như ra hiệu chuẩn bị có 1 màn đặc sắc đây, tui kêu bé len giường làm cho hấp dẫn tui kh thích ướt át lắm
lên giường vẫn là để bé đấm khỏe xoa bóp vài nhịn , đủ bài , tay bé đấm lực khỏi phải chê luôn. đang phê phê bởi bài khỏe đâu ra cái cảm giác nhột nhột sướng sướng đi từ trên vùng tai , đi xuống cổ và tản đều ra phần thân dưới. những đường lưỡi lách léo của em đi làm tui cứ nhột run run cái người. sau đó bé trườn thái chà lăn lê tới nái luôn nha , trườn ngay lúc tui đăng nằm ngửa bé liếm cái môi rồi hỏi tui làm món 69 nghe dc tín hiệu của bé rồi thì gật đầu lia lịa rồi bắt đầu th, móc liếm húp này kia full bài với con sò của bé luôn các ông , đang chill từ nhiên Ự 1 cái thế tui out th các ông.

chuyến này đi thiệt hại cũng tầm 1tr1 gì ấy
vé từ 700 cành giảm còn 350 cành do có code camapro
tip 700 bằng giá vé nha
50 cho locker hay bảo vệ gì quên rui :2onion16::2onion16:

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @thái vũ đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

huỳnh giaokk

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/6/23
Chủ đề
5
48
30
0 ₿
cứ tưởng cuộc đời màu hồng mà ai ngờ nó màu đen thùi bác ạ kkkk

Sa Sa La La

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
20
78
49
0 ₿
thường dùng từ viên mãn là đi về cát bụi , về tây phương cực lạc đó bác
sao bác còn sống viết bài hay vậy, bác thành quỷ rồi à
:ami-(47)::ami-(47)::ami-(47):

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Trung Sơn

Massage Trung Sơn

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/10/19
Chủ đề
27
121
37
0 ₿
Anh trai giải thích là lát Anh @thái vũ đi về nơi xa, ảnh dùng từ để thể hiện được cái sự sung sướng khi gặp bé thôi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.