Điệp Vụ Thủ Đức Bé 11 - tuổi đời 2k nhưng độ nét 4k

Lượt xem: 1,044

Mr.Tuna

Binh Nhất
Bé Tập Massage
29/9/23
Chủ đề
6
47
21
HCM
1 ₿
Lâu rồi mới về Pharaon làm điệp viên.
Nv thì ok rồi mỗi vụ check code free lâu hơn so với code thường. Csvc thì tốt, có xông hơi, khô, wc và lavabo trong phòng.
Nay thấy bé 11 lên video nét quá nên trải nghiệm phát.
Đánh giá bên ngoài thì bé rất ăn ảnh nên các bác đừng vội thất vọng khi bên ngoài face chỉ được 70% và da cũng ko sáng như vậy. Bù lại thì body nét như Sony, bé nude phát là chỉ có húp nước miếng thay cơm...
V1-V2-V3 ngon cả mắt lẫn vị nên nói ra thì ko tả đúng được nên hãy tự trải nghiệm ngộ ko lói j thêm.
Phần khoẻ thì chỉ ở mức trung bình. Kéo dài tầm đâu đó 10 15ph. Bé gốc miền trung nên có thể sẽ làm 1 số bác quen kiểu ngô ngây miền tây, hay dạ vâng miền bắc sẽ cảm thấy hơi kỳ vì bé nói chuyện khá thẳng thắn và hay cười những chuyện nhỏ nhặt. Mình cũng đồng hương nên thấy nó khá là bình thường.
Bù lại, qua phần mệt bé lại như chuyển chế độ, nói nhỏ nhẹ và cưng, kèm theo body choáy đó thái đến khu nào khu đó đều dậy sóng, đã vậy bonus thêm đôi ti cứng dần theo mỗi đợt lên xuống lại càng phê thêm...
1 tay bóp đào
1 miệng ngậm ty
1 tay tắm suối
Hì hục hì hục, ứ ư 2 đứa khe khẽ 1 hồi lau
Cuối cùng đã phóng sinh hết nỗi buồn bấy lâu.
Tổng kết lại : bé 11 body ngon, tính vui vẻ nhưng thẳng thắn thích hợp làm người tình là số zách.
Ko phù hợp b nào thích ngọt lỗ tai hay cần khoẻ.
Hết bài

Massage Pharaon

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/1/22
Chủ đề
58
361
229
0 ₿
Chúc mừng bác đã gặp được đồng hương! Pharaon cảm ơn bác nhiều ạ! Hôm nay chắc các bạn trục trặc kỹ thuật tí, chứ code nào check cũng nhanh ạ. Xin lỗi anh vì chậm trễ xíu nhen!