Hà Nội Bé 11 windy xinh xinh full skill tê tái

Lượt xem: 1,305

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Nâu Đá

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
20/8/22
Chủ đề
3
3
7
0 ₿
Xinh chào các anh em lại là mình đây. hôm qua sau giờ tang ca mình tiện đường ghé qua WINDY, gặp bé xinh xinh 11 , nên tranh thủ lên bài cho anh em thèm chơi, hihihi
:8onion38::8onion38:
mình đã ghé vài lần windy rồi thấy khá là ok. Lần này mình chọn loại vé super vip thời gian 90p có đầy đủ các skill, BJ WC CIA 69 , mà đang đồng giá vé chỉ có 199k tôi gì không xơi, rồi mình chọn vé xong mình lên phòng, phòng sạch sẽ rộng rãi là mình ok. 5p sau có bạn nữ vào mình thấy cái là kết liền, dừa trẻ mà còn lại xinh nữa, mình xông hơi xong thì bạn lấy khăn lau cho mình, trong luc bạn lau thì cái đôi tay hư hỏng của mình , đưa vào cập ngực của bé để thám phá ôi căng tròn bóp sướng tay , mình hỏi bé số bao nhiêu thi bé bảo số 11, rồi tám truyện với bé vài câu nữa thì vào bồn tấm , bé làm tinh phê lắm ae ơi , cái lưỡi của bé nói dẻo nhưng cái lò so vậy đó hjhj, . xong lên bé phục vụ mình như người yêu của bé vậy đó ., bé lấy cập ngực trườn khắp cơ thể , rồi bé lấy cái lưỡi của bé liếm từ trên xuống dưới, liếm tới âu , mình tê tái tới đó ạ . bé đi tìm đến cái lổ nhị rồi từ từ cái lên tới chim mình , hjhj, lúc mình ra bé ngậm hết luôn còn chưa chịu buông ra nữa chứ , mình chịu ko nổi với be 11 này các ae oi
:cuteonion41::cuteonion41::cuteonion41:
bé 11 này cao tầm 1m68 hay 1m69 gì đó, dáng minh dây , ngực to căng nhe, mông dừa phải , da trắng minh xinh lắm nhe các ae, bé 11 này tầm 21tuoi nhe,hjh
:ami-(47)::ami-(47):
review về bé tí , ae nào mê thì ghé WINDY thì gặp bé trải nghiệm nhé,hjhjh

lu cu bự

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/12/23
Chủ đề
0
4
0
0 ₿
bé 11 ngon dữ dị sao chắc có dịp ghé cơ sở đây trải nghiệm thử