Điệp Vụ Q.1 Bé 22 Queen - 2 cái tê tái

Lượt xem: 1,152

thichmatxa777

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
4/10/19
Chủ đề
11
62
30
33
TPHCM
0 ₿
Mấy nay SG bắt đầu mưa mùa hạ, mọi thứ trở nên mát mẻ và tâm hồn tui cũng muốn được hạ xuống nước để thuỷ chiến cùng tâm hồn các bé.
May mắn được bác @Lục A Ka giao nhiệm vụ đi trinh sát Massage Queen, vội book bé 22 và up lên Onsen 2 luôn cho nó thoả mãn.
Đến nơi được bạn giữ xe, bé Lễ tân và locker chăm sóc tận tình đưa lên phòng.
- Đánh giá CSVC của Queen còn khá mới, đủ 2 phòng xông rất phê nha: 10/10đ
- Xông được một chút thì bé vào, bé tên Duyên người miền Tây gạo trắng nước trong.
Sau khi xông hơi xong, bé tận tình lấy khăn tới lau người tui và hỏi han, nói chuyện rất dễ thương. Được một chút bé xin phép cởi đồ ra lúc đó tui mới thấy body khá mượt của bé.
- Đánh giá:
Face: 7,5/10
V1: Real hệ cam lai
V2: eo Ngọc trinh săn chắc
V3: mông khá đẹp và mịn màng
V4: cô bé rất là xinh, khít và nhạy cảm nha các bác
Bé không xăm hình.
Nhẹ nhàng dìu tui vào bồn, bé bắt đầu trận thuỷ chiến đầy cảm xúc. Bé tắm rất kĩ cho thằng anh lẫn thằng em, nhìn tâm hồn của bé rung rinh ngay trước mặt mình, tui liền xoa bóp nhẹ thì đầu ti của bé cứng lên cảm giác ngực real cùng 2 đầu ti nó săn lại nhìn rất nứng nha các bác. Tắm xong, bé nhẹ nhàng trườn xuống hôn ngực tui, bé nút rất sâu và rất cảm xúc, đường lưỡi bé di chuyển dần lên cổ rồi nút tai tui làm tui sướng rên xiết và rùng mình mấy lần luôn á. Sau đó, tui và bé nhẹ nhàng quấn lưỡi nhau, miệng bé ấm áp và thơm. Rồi bé đi dần xuống vùng cấm địa, hôn đùi hôn bẹn, đường lưỡi ma mị của bé quét tới đâu tui sướng tới đó. Được cái bé rất cầm chừng nha, ko để tui ra sớm nên được tận hưởng hết những bí thuật của em. Bé BJ lút cán luôn, rất nhẹ nhàng từ tốn càng lúc càng sâu và rồi thằng em cũng đã phải khóc trong sung sướng, bé mút tới tận giọt cuối cùng.
Xong xuôi bé diu tui lên giường lau khô, đấm bóp và chà đá nóng. Bé rất tận tình, chỗ nào tui mỏi bé xoa bóp rất kĩ chỗ đó, massage khoẻ đầu gần 30' luôn á.
Cuối cùng là màn chốt hạ, bé thoa nước dưỡng thể lên khắp người tui, rồi tâm hồn của em cũng đã cọ sát cùng tâm hồn tui từ đầu đến chân. Bé trườn rất kĩ, rồi chuyển qua dùng cô bé trườn khắp người ta nói nó phê gì đâu. Bất ngờ hơn, trườn xong trong lúc tui vẫn đang nằm sấp, bé kéo tui chổng mông lên rồi quét lưỡi, đá trứng cút, dọn WC rất kĩ má ơi sướng tới nóc, xém out mấy lần.
Bé ngửa tui lại, rồi tiếp tục tư thế làm tình, hôn khắp ngừoi tui và chốt hạ bằng tư thế 69, bướm bé rất mịn và rất khít đã thật sự. Và dĩ nhiên, bé ko để sót giọt tinh binh nào trên thằng em của tui cả.
Kết thúc một buổi tối thật tuyệt vời.
- Tổng kết:
Tick: Code + 400k up lên Onsen 2
Tip: 1200k
Cafe cho bạn giữ xe.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863