Q.1 Bé 38 mới trình làng Dubai Q1 như người tình

Lượt xem: 1,906

Huyphong3022

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/12/21
Chủ đề
6
208
96
0 ₿
Tham gia diễn đàn đã lâu nhưng toàn tàu ngầm nay hên ntn vừa mở diễn đàn check thấy đăng chgtrinh bonus vé bổ sung nên mình mạo muội ngoi lên tham gia chương trình xin code 0 đồng để trải nghiệm thì được chỉ định bé 38.

Alo check 1 số thông tin đặt hẹn rồi tan làm phi đến luôn. Lễ tân nhiệt tình giới thiệu rồi mời lên phòng. Cơ sở DB Q1 sang xịn mịn khỏi phải chê rồi. Thay đồ xông hơi trong hồi hộp vừa háo hức vì được biết bé mới làm bên cơ sở, dành mọi tiềm hy vọng vào bé do chỉ trong 2 tuần rồi đã 3 lần sập hầm với các lí do: random, V1 silicon và lipid…B31 nên quyết định phải đi trải nghiệm đến khi nào thoả mãn thì thôi.B92

Và cái kết… không làm mình thất vọng. Bé rất xinh, cao tầm thước. Nụ cười toả nắng với hàm răng sáng đẹp vô cùng làm cứ ghẹo bé răng sứ vì đi vé thái nên bé xả nước tắm rồi lên giường nằm ngửa chườm túi thảo dược và ngắm bé bóp chân hồi lâu (rất thích điểm này vì bt chỉ nằm xấp chứ ko được dịp ngắm các bé lấy cảm hứng)

Tâm sự lan man xong bé lật người lại massage khoẻ, bé làm bài cơ bản. Chưa đc như các bé lão làng ở DB nhưng cũng vẫn quá xá ổn rồi.

Tới massage mệt bé chơi trò bánh mì kẹp xúc xích, bé rất chịu khó xoay qua xoay lại. Rất đủ bài, hj, bj…. Bé làm từ tốn, ko vội, ko ép, làm rất trách nhiệm. Kết hợp các bài bài bản, bé vừa kẹp vừa cho mình tự do khám phá (tiếc là ko bỏ váy quần ra). Mình ko thích tinh dầu nên bé cũng chỉ trườn lướt qua tạo cảm hứng. Bé làm rất phê, ko bõ công chờ đợi hy vọng. Sau 1 lúc mình cũng ra trong sự tê tái.B89

Bé lau người kĩ rồi tiếp tục bóp đầu bóp tay. Lúc cbi về được bé tắm sơ rồi mặc áo cho (lần đầu mình được mặc). Đa số chỉ làm xong rồi thôi. Bé còn bonus ôm ấp, cho hun má. Như 1 người tình thực sự… ôi huhu mới về đã lỡ đắm say bé mất rồi

Dẫu biết là up bài review ntn sẽ bị các bác tranh giành trải nghiệm nhưng em nó chất lượng cực cao ntn không rì viu thì quả thực là thiếu sót lớn.

Tổng kết:
Face xinh xắn ưu nhìn
Tâm sự nhẹ nhàng kiểu người tình
V1: cam tự nhiên, to, êm, đã, kẹp xúc xích xuất sắc. Đỉnh chóp
V2: ôm như người yêu
V3: đủ dùng
V4: mời các bác tự trải nghiệm

Tic free do đại sứ DB Q1 tài trợ
Tip 6xx cho sự quá hài lòng.

Được là người khai trưởng cho em nó quả thật vô cùng vinh dự lần tới sẽ thử up vé onsen để bơi lội cùng em trong làn nước

Chúc em đắt show, còn cơ sở DB Q1 ngày một phát triển, giữ vững chất lượng sân chơi cho ae nhé.B44

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Muội xin đa tạ Huynh đã ghé ủng hộ và đóng góp ý kiến cho cơ sở ngày càng tốt hơn
Hẹn Huynh lần sau.