Điệp Vụ Thủ Đức Bé 78 Pharaon mi nhon, trắng trẻo, nhẹ nhàng.

Lượt xem: 1,180

Vinhma

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
20/10/23
Chủ đề
12
40
33
Hcm
0 ₿
Đang thất nghiệp nên tranh thủ xông pha ứng cử điệp vụ để đi check đông check Tây về báo cáo với ae diễn đàn.
Thủ Đức do vị trí địa lí khá bất tiện nhưng đằng nào cũng phải chinh phục cho thoả chí nam nhi. Lét gô.

Tks bác @Lục A Ka tin tưởng giao nhiệm vụ.

KTV: 78

Ngoại hình: mi nhon nhỏ nhắn.
Face: trẻ trung, xinh kiểu nhẹ nhàng.
V1: size cam vừa tay.
V2: phẳng phiu gọn gàng.
V3: vừa đủ bẹp bẹp.
V4: kiêu hãnh trải đời hehe.

Kĩ năng: bé này theo mình thấy hợp với ae thích gu nhẹ nhàng, chậm rãi. Phần mãnh liệt táo bạo để chờ các tiền bối khai phá em nó ( nói với em nó biết mình thích gì thì cuộc vui nó dễ trọn vẹn hơn)
Mình thích nhẹ nhàng nên là hợp gu tê tái.

Khỏe: 7đ, chăm chỉ chịu khó (tại trước giờ đi gặp nhiều bé xuất thân từ spa nên làm khỏe xuất sắc quá, nên phần này bé chỉ ở mức khá theo cảm nhận cá nhân)

Mệt: Nhẹ nhàng chậm rãi kích thích từ chân tới đầu, ngực đi trước lưỡi theo sau chụt chụt, kèm với sự ướt át của dầu nuru , cảm xúc được bé dìu lên dần dần, mình nằm tận hưởng với chút nhạc du dương phê pha.
tiếp tới là màn bánh bao kẹo chuối, chim quét qua khe, 69 tuyệt kĩ, lưỡi mình rà nhẹ vòng ngoài, đá nhẹ hạt kim cương, xong ngắm nghía vẻ đẹp của lỗ tạo hoá song song với việc bắn tung toé vào miệng bé sau một hồi được bé ngậm đầu cưỡi cổ.

Bé massage đầu nhẹ nhàng trước khi kết thúc trận chiến.

Có thể ae thích mãnh liệt táo bạo damdang sẽ ko hợp gu.

Love all.

• Like
Điểm cảm xúc: Lục A Ka and Massage Pharaon

Massage Pharaon

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/1/22
Chủ đề
58
361
229
0 ₿
Pharaon cảm ơn bác nhé! Review đầy đủ quá!

• Like
Điểm cảm xúc: Vinhma

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,146
2,284