Tết Cần Thơ Bỉ ngạn vàng - Thăng hoa cùng tuyệt kỹ gãy đàn - Bé 37

Lượt xem: 800

ssc123

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/12/22
Chủ đề
1
25
7
Cần Thơ
0 ₿
Tình cờ trúng event LTMM, thế là đi thử vào Dubai Cần Thơ. Lần này vì đi vé KM nên chọn random một bé mới, số 37, là con số thú vị mà tôi trải nghiệm hôm đó.

Sau khi xông hơi, xông khô. Bé 37 bước vào với nụ cười tươi rói, giao diện Chubby nhẹ nhàng và càng thu hút với tính tình hoạt bác thú vị.

Bé hỏi han tạo không khí, rồi nhẹ nhàng thoát y phục quyến rũ cosplay học sinh xuống. Điều đầu tiên thu hút là vòng 1 tươi rói, vừa tay (không quá lớn, nhưng khó vừa vặn để thưởng thức). rồi nhẹ nhàng cởi chiếc quần xông hơi của tôi, dẫn vào bồn tắm onsen.

Phần 1: Onsen trong tiếng rên Sướng...

Bé điều chỉnh nhiệt độ và hỏi han xem phù hợp không (Điều mình khá thích là chẳng cần làm gì, bé luôn hỏi han chăm sóc tận răng như người yêu vậy). Bé tắm cho mình khá kỹ từ trên xuống.

Điều thích thú là kỹ năng gãy đàn của nàng, bé gãy nhẹ vào thân, làm cậu nhỏ của mình cứ cương cứng đầy kích thích. Bé nhẹ nhàng kết hợp màn gãy đàn với âm thanh hấp dẫn với những tiếng rên khêu gợi. Bé nhẹ nhàng nút từ đầu ti của vú mình, nhẹ nhàng dùng lưỡi kích thích, sau đó đưa lưỡi dần xuống bên dưới.

Khi ấy, tay tôi bủn rủn, người đê mê tê rần rần, hơi thở phà vào con cu, nhẹ nhàng dùng đầu lưỡi đi từng đường kích thích. Như một cô gái mân mê cây kem socola nhưng sợ nó tan chảy nhanh hết vậy. Lúc ấy tôi chỉ có thể rên nhẹ, "Em làm anh sướng quá, nữa đi em".
Kỹ năng BJ điêu luyện, nào là liếm cột, đá bi, lưỡi quấn vào đầy nhiệt tình...

Phần 2: Tuyệt kỹ gãy đàng

Sau đó bé lau mình cho mình, lần này, mình cũng đứng... như một pho tượng, bé tự làm tất cả. Sau đó bé dẫn lại giường, đầu tiên là matxa khỏe. Bé matxa khá ổn, lực tốt hơn một vài em khác mà tôi từng đi (ưu thế thể trạng chubby).

Sau đó bé đổ Nuru, chà sát thân người ấm áp lên người tôi. Bé trường lên với cặp loa vừa phải đó, đầu ti ấm ấm cạ vào đầy trơn trượt làm cậu nhỏ cứ dựng lên... Rồi tới vòng 4 đầy mê hoặc... điều tôi thích thú trong lúc đó là kỹ năng gãy đàn kết hợp, làm cả người cứ tê rần rần. Làm cơn dục vọng của tôi càng lên cao.
Cái cảm giác bé gãy lên phần 2 hòn bi, rồi lên phần da khác, nó cứ khiến tôi nổi da gà vì sướng... cơ thể cong nhẹ lên....

Kết thúc là màn CIA, bé nút chùng chụt, không sót 1 giọt nào. Tôi khá thích màn đó, vì bé nút kỹ hết, không hề qua loa tí nào.

Tổng kết

Bé 37 là trải nghiệm khá ổn, đặc biệt với ai thích guu hơi xôi thịt, một chút chubby. Về nhan sắc không thế mạnh, nhưng bé vui tính hoạt bát, có skill gãy đàn khá lạ và tốt.

Face: 6.5
Body: Hệ mũm mĩm
V1: Cam lớn vừa tay
V2: Hơi có mỡ
V3: Chubby nên lớn.
V4: Nước nôi đầy đủ, cắt tỉa ổn.
Tic: Event TLMM.
Tip: 800k

Ngoài ra, tô mì trứng bò ở Dubai Cần Thơ siêu ngon nha các bạn, mình có chụp hình lại.

P/s: Cảm ơn bác @Dory đã tạo ra Event khá hấp dẫn để mình tham gia, hy vọng LTMM và nhiều event khác sẽ luôn hấp dẫn như vậy trở lên và gắn kết cộng động matxa.

Đính kèm

334.5 KB · Lượt xem: 12

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
432
413
0 ₿
Dạ cảm ơn anh đã có chuyến trải nghiệm và phản hồi ạ , .
CƠ sở mong được đón tiếp và phục vụ những lần sắp tới của anh , Chúc anh thật nhiều sức khỏe ạ