Q.1 Bóc tem cô gái Huế

Lượt xem: 1,398

phiêu bạc

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
13
41
37
0 ₿
Tình cờ lại va phải em.
Vừa xuống sân bay việc đầu tiên là dẫn mấy đồng nghiệp đi ra massage foot sau một chuyến đi ra cố đô khảo sát tình hình. Toàn ngồi riết mà jo chân mới vận động 2 ngày đã đuối, tới nơi làm xong xuất thấy nhẹ nhẹ người rồi đi lai rai vài chai gần đó sẵn tiện cũng book trước phòng bên dubai tý ghé xã cho mấy ngày nắng cực .

Sau chầu nhậu tui được thằng em quý hóa cho quá giang qua dubai và cái tình cờ nó là đây. Thấy những tấm hình quen thuộc nay xen vào một vài tấm lạ lạ cảm giác khám phá lại trỗi dậy chọn em 11 nhìn cân đối . Lên phòng nằm lăn ra giường luôn thiệt đã. Nằm một tý bé gõ cửa vào , úi tui tưởng chưa về sg luôn chứ, cái giọng em sao mà quen quen mấy ngày nay vậy, em bảo em ở Huế, anh cũng ở đó ....mới về hihiih. nhìn em mà xinh xinh dễ thương lắm. Làm tui không nỡ lòng nào mà.....buôn tha em. Ôm em lại rồi ngồi xuống tâm sự với em, cái cảm giác như đang trở lại cái tuổi sinh viên cặp kè ôm ấp với bạn gái trổi dậy, mà lần này người lớn hơn tý là được sờ mó thêm nữa. Em bảo em mới vào có gì anh chỉ thêm. Nghe mà nứng nừng nưng rồi. Tui bảo anh chỉ thích nằm ôm em em thôi, còn lại em làm gì anh cũng thích hết , rồi tui ôm em thêm một hồi, cái nắng cái nóng như trả lại đất xưa đem cái mát cái sảng khoái vào lại cho tui.

Màn tắm tiên với em có lẽ em làm tui rất thích khi em xin phép gội đầu tắm tui ừ, thì là lúc em làm rất nhẹ nhàng em chăm sóc sợ xà bông vào mắt hay sao mà em gội nhẹ nhẹ rất thoải mái, tui thì xoa xoa cặp ngực của em , lâu lâu bú miếng nó đã , rồi sờ xuống bướm em nước nôi tui thôi rồi, cái e ngại của em nó thể hiện hết vào đây, sau khi gội xong tui nàm xuống em trườn lên rồi theo cảm giác mà em trườn chà khắp cơ thể ,tui sờ soạn hôn lấy em rồi em từ từ trườn xuống cầm lấy thắng nhóc mà hôn lấy nó, em mút rất cảm giác. Từ tốn nhẹ nhàng kéo theo cái phê pha đó tui sờ bướm em nó kích thích quá, nước nôi khá đã làm tui hứng lên bắn luôn phát , tui thì sướng còn em nhìn thấy cưng phết. cảm giác đó lại kéo dài đến lúc lên giường để em đấm bóp.

Masage khỏe em hỏi thăm nhức mỏi ở đâu rồi bắt đầu em xoa bóp, ấn đấm một hồi em lấy đá nóng chà lên xong ấn ấn mà do nảy mới đi massage foot về nên thấy em ấn cũng vừa thôi. Em ấn một hồi tui cũng khỏe khỏe lại sau lần xuất tinh và tiếp tục mà làm tình của em, cách em làm khá mới nên gây cảm giác nó sướng hơn kiểu được đổi gió và em khá là chìu, tui nàm sấp đã rồi nằm ngữa để rồi em trườn lên trượt xuống tui xoa sờ hôn hit rồi kéo em xoay lại húp mút nó đã thèm . Phải gọi phê nhất là em lâu lau quyu lại thấy sướng lắm nha. Rồi em mút mà y như tui đang được *** vậy. Sướng đến lúc bắn phát sau mà rất đã. xoa bóp cặp mông mát lạnh của em cho đã rồi em ra em vs lại xong lên nằm ôm ôm tui. Cái cảm giác vậy mới sướng hơn là làm xong rồi đi lại xoa bóp.

Nhìn theo cảm giác của tui bé 11 rất ngoan, dễ thương chiều khách. Có thể nhờ ngay từ đầu tui thấy kết bé nên cứ chăm như bồ vậy làm em có cảm giác an tâm hơn nhỉ. Mấy bác cứ trải nghiệm xem thế nào. Còn tui thì mất sức quá rồi.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
chúc mừng bác trải nghiệm tuyệt vời bên bé ạ... chúc bác ngày mớivui vẻ ạ

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
  • Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
759
742
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Bác nhanh tay thật, mới thấy cơ sở nhá hàng hôm qua nay đã triển :ami-(47):Có người nóng lòng gặp ha @Đi Tàn Tàn

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
không nên thử nha bác ...sẽ nghiện đấy ...chào mừng bác ghé thăm đặc khu