Q.6 Bóc tem luxury hậu giang bằng một đêm nhẹ nhàng với 08

Lượt xem: 1,394

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
314
214
Ho Chi Minh
0 ₿
Thấy cơ sở mở lại trên diễn đàn cũng đã 1 thời gian mà chưa có anh em nào viết nên thôi Long đánh liều đi test, sẵn bóc tem luôn bài rp đầu tiên trên diễn đàn.

Nhưng có lẽ Long đã muộn. Có bạn đã lên bài rồi. Kính chào huynh @Nỗi nhớ cô đơn , 08 lúc huynh đang tìm là Long đang vui vẻ cùng nhé.

Do Long là người có chỗ chơi quen và chỉ chuyên viết kĩ càng cảm xúc cho chỗ đó (check profile sẽ thấy) và Long cũng mới trải nghiệm ở đây lần đầu nên Long xin phép được viết ngắn gọn trong mấy gạch đầu dòng cho anh em có hình dung tốt nhất về cơ sở này

1. Cơ sở vật chất

Mặt tiền thì hơi chán, do nằm trên đường đông đúc quá và hè cũng ko có lối lên nên nếu được anh em đi grab cho tiện. Còn trốn vợ mà ghé đây thì sẽ hơi chột dạ, vì đi đường đông quá quẹo vào quán massage hơi ngại

Sảnh chờ thì cứ gọi là vibe 2000 - 2010, nói chung không phải dạng trang trí theo mùa, hiện đại các thứ mà giống y như sảnh các khách sạn quen của các checker. Long ko có nhu cầu ngắm sảnh rồi về nên Long thấy tạm được ok ko vấn đề gì

Không dùng thang máy, đi thang bộ. Phòng ốc rất đậm chất y học cổ truyền. Long cũng ko có vấn đề gì.

Phòng ốc ok, trang thiết bị tạm được, trang trí không quá hợp gu Long lắm và có vẻ không có chủ đề gì ăn nhập nhưng với Long cũng ko phải vấn đề. Đặc biệt cái phòng xông hơi lạ, xông chỉ ướt nửa trên người còn nửa dưới "chân lạnh toát" haha. Với Long cái này cũng không thành vấn đề

Đầy đủ xông hơi khô, ướt nha. Phòng vệ sinh cũng có cửa kiếng lịch sự. Bồn tắm thì cũng ổn, ko quá hiện đại mà cũng ko cũ hay có gì đặc biệt. Nói chung đi chục chỗ thì Long thấy chỗ này thuộc dạng trung bình ổn. Long cũng ko có vấn đề gì

2. Lễ tân locker

Theo Long thì các bộ phận phụ ở đây chỉ ở mức trung bình khá. Với Long trải nghiệm lần đầu vậy cũng tạm rồi, cũng ko mong gì hơn. Các bạn cũng rào trước đón sau khá ổn , cũng niềm nở với minh, toát ra vẻ rất là chân chất nông thôn. Long cũng không có vấn đề gì

Tuy nhiên Long mong cơ sở hãy giới thiệu camapro cho các bạn chứ Long thấy Long tới mà các bạn chưa hiểu kĩ càng lắm camapro là gì, chưa hiểu giảm giá này kia ra sao, cách Long đưa code này kia các bạn cũng ngỡ ngàng lắm. Long giải thích cho một hồi thì các bạn cũng hiểu, nhưng đi món này Long thấy bàn nhiều tiền bạc lắm cũng chột dạ và ko hay. Nói chung Long cũng ko có vấn đề gì

3.Em gái Long chọn 08

V1: có tân trang, hợp mắt, ko cứng, đầu ti thì khiêm tốn, 7/10
V2: eo ót ngon lành, hệ chubby nhưng dáng đẹp, 8/10
V3: ổn nha, căng tròn đầy tay 8/10
V4: do chỗ lạ nên Long không trải nghiệm nhiều nhưng Long thấy nước nôi vừa đủ sôi cho anh nào biết nấu.
Face xinh gái tự nhiên ko chỉnh sửa.

Chỉ trách mỗi cái là trên app của cơ sở và trong *** te.legra.m hình chỉnh nhiều quá đôi khi bị loạn luôn nhìn ko biết người đang vào phục vụ mình có đúng người đó hay ko. Bạn nào ko tin có thể vào check thử, đặc biệt là mấy tấm đeo kinh Long nhìn Long bó tay. com luôn. Nhưng mà nhìn chung Long cũng ko có vấn đề gì

Em đi bài đầy đủ, âm thanh vòm 2.0 chưa phải dạng rên ứ hự 4.0, có chút ngại ngùng kín kẽ chứ k phải ddcn thành ra Long ko thể nghịch ngợm quá nhiều được. Nhưng mà em mút kem rất đã, đặc biệt BJ có kèm cảm xúc và nước nóng thì rất là ok. Làm nhiệt tình ko công nghiệp vậy với Long đã là mừng rồi. Chắc chắn chọn 08 ko sụp hố. Shot 2 thì nuru truyền thống như bao đời nay, Long chưa thấy có gì để phàn nàn còn để khen thì Long nghĩ phải trải nghiệm thêm, âu cũng là lần đầu và Long cũng có mở mode thoải mái hơn một xíu cho bé không bị mỏi. Bé tâm sự tạm được, cho mình thả dê cũng gọi là tạm được luôn... nói chung là Long thấy anh em chịu khó giao tiếp như Long thì cũng có bạn trả lời lại. Còn để linh hoạt giao tiếp thì em chưa phải đối tượng. Cũng có khi vì em tập trung nhiều cho các món nuru tắm bồn nên sẽ ko để ý. Các món ăn chơi nhảy múa gọi là phá giáo án và thuần thục bài vở thì chắc phải đợi em lên tay nhiều hơn. Chỗ mới đến Long cũng không 69 quá nhiều hay khám phá sâu. Nói chung với Long trải nghiệm này là ok 7/10

4. Tổng kết

Chúc cơ sở càng ngày càng lên tay và phát triển, lâu dần sẽ có điểm nhấn riêng. Long cũng mong có điều kiện ghé lại nhiều hơn. Theo Long thì, trở ngại lớn nhất hiện nay với lxr q6 là mức giá và dịch vụ. Nhưng cái Long nói ko có vấn đề gì ở trên, sẽ trở thành vấn đề nếu đi với giá gốc ko kèm khuyến mãi hay khuyến mãi không cạnh tranh nổi với các cs khác cùng tầm. Có mấy cái tiểu tiết nhưng lâu dần sẽ rất quan trọng

Ví dụ Long muốn chọn gói vô cực gì đấy nhưng Long ko rõ vô cực có gì khác ngoài rượu vang mà rượu chắc chắn Long đi xe máy ko uống được, vậy là tự dưng bỏ qua gói.

Nhắn nhủ

Theo Long thấy lxr hiện nay và lxr hồi xưa rất khác về mặt nhân sự. Là người khu tây này nên Long biết hồi xưa ở đây đội ngũ hơi lớn tuổi, dịch vụ có cái này cái kia anh em tìm trên google là thấy mấy report sụp hầm. Nhưng công tâm mà nói thì Long tin lxr bây giờ đã khác xưa, có nhân viên trẻ trung chịu chơi, chỉ cần từ từ theo thời gian là khá hơn nữa nên anh em có thể tận tay thử để hiểu nhiều hơn.

TheGame

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/3/16
Chủ đề
7
320
72
35
0 ₿
cơ sở này ra đời cũg lâu đời rồi có thể xếp top lâu năm, hồi e mới chân ướt ráo lên xì gòn chơi, kiểu ở trên thì matxa dưới thì hotel hoạt động 24/24 đúg hồi e mới đi dạng này, vô matxa xong là khò tới sáng lết xác ra về,nghe đồn cơ sở mới đổi chủ comeback lại trên đây thấy cũg mừng,hy vọng cơ sở nhanh chóng cập nhật những cái mới lạ cho a e, 5 6 năm về trc với hiện giờ khác xa nhiều lắm, khuyến mãi rồi cách pv ktv hay locker sẽ lấy ra làm thước đo đánh giá, chúc cơ sở đông khách

• Like
Điểm cảm xúc: nguyenminhbaolong

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
314
214
Ho Chi Minh
0 ₿
ban đầu mình ngại đi là do ở trên có khách sạn haha. Tạo cảm giác mát xong chén luôn

Giờ thì rất đâu ra đó, rất ưng ý là chọn diễn đàn bên mình làm mặt tiền chứ k chọn diễn đàn của mấy th ch!ch dạo

báo sài gòn

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
2
109
41
0 ₿
haha ko sao bro ơi mình còn nhiều cơ sở khác ok mà này coi như trải nghiệm lần đầu đi bro

hắc bạch vô thường

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
67
26
0 ₿
đc cái này mất cái kia thôi mà ko sao bác ơi đầu năm rồi dui dẻ đi tận hưởng chỗ khác thôi bác ơi quá trời cơ sở ngon gái ngon mà

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.