Q.1 [Bóng đá] Trải nghiệm cùng Dubai 16

Lượt xem: 928

thanhtungabc

Binh Nhì
Bé Tập Massage
25/6/22
Chủ đề
1
31
9
0 ₿
Tham gia diễn đàn cũng được hơn 1 năm nhưng cũng không hoạt động gì nhiều, nay cũng có dịp viết bài do trúng được code bóng đá trận Mu-Wolves với tỉ số 1-0. Nhận được code đã lâu nhưng nay mới có dịp đi trải nghiệm. Lên con xe phí thẳng đến Dubai trong 1 chiều mưa tầm tã, vừa đến nơi thì được anh bảo vệ chạy ra dắt xe dùm 10đ nhiệt tình.
Vô trong xem qua iPad thì thấy bé nào cũng xinh xắn dễ thương, vô tình đập vào mắt là V1 bé 16 nên thôi chọn luôn cho nóng, đưa code check quá nhanh thì ngồi khoảng 2p là có phòng lên luôn, mấy bạn Pv ở đây bạn nào bạn đấy quá nhiệt tình chu đáo luôn, lại phải cho 10đ.
Lên phòng nhìn qua thì Csvc sạch sẽ ok, thay đồ rồi chui vô phòng xông ướt khá là thơm, phòng xông khô thì nóng rất ổn áp. Đang ngồi xông thì nghe tiếng bé 16 vô phòng, hóng quá phải chạy ra để xem thì đập vô mắt mình là V1 còn hơn cả trên ảnh, mặt bé thì khá cute phô mai que, bé rất chịu khó bắt chuyện, líu lo suốt.
Vô bồn, bé tắm khá là kĩ, khi bé bắt đầu đưa đường lưỡi thì thật sự là quá sướng, bé tấn công liên tục làm mình suýt thì đầu hàng sớm phải kêu bé từ từ lại không thì lại end sớm
Phần khỏe thì bé làm khá là có tâm, đấm bóp đầy đủ các bài, nắn bóp khá là có lực, đá nóng túi thảo dược không thiếu thứ gì
Xong phần khỏe thì bé nói trườn nuru cho anh nhé, bé bắt đầu trườn, ưu điểm V1 của bé đã bắt đầu phát huy, cặp loa của bé đi đến đâu mình sướng đến đó, bé xen kẽ dùng thêm lưỡi làm mình càng phê hơn nữa, quay lại với thế 69 sau 1 hồi thì cũng chào thua do kỹ năng quá đỉnh của bé
Đánh giá bé 16 làm tốt, khuôn mặt cute, V1 thì khỏi nói rồi quá đã, thân hình cũng cân đối, da trắng mướt mát lạnh. Phần khỏe lẫn mệt quá là ok
Tic Free code onsen bóng đá
Tip=Tic
Cuối cùng cảm ơn Dory, diễn đàn, cơ sở đã tạo ra sân chơi cho anh em.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
chúc mừng bác có chuyến trải nghiệm tuyệt vời bên bé ạ.. dubai luxury chúc bác ngày mới vui vẻ