Q.1 Camapro Book hơn nữa năm mới được gặp.

Lượt xem: 1,209

Wander

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
15/6/22
Chủ đề
21
202
75
25
1 ₿
Chào các bạn. Sau một tuần làm việc mệt mỏi, bây giờ mới mình mới có chút thời gian để viết về em. Như tiêu đề ở trên, không biết là mình và em có hợp phong thủy không mà mỗi lần book là em đều bận hoặc off. Nhưng với sự kiên định của một checker thì cái gì muốn thì phải được và thế là sau 3 ngày canh me book liên tục thì cũng có buổi meeting cùng em. Quả là như lời đồn, em xinh đẹp, đáng iu và nói chuyện dễ thương, nhiệt tình :))). Ngoài ra gu của bé cũng khá lạ, khi bé thích nói chuyện về khoa học, xã hội và nhân văn, bé kể mình từ câu chuyện vì sao nước biển lại mặn cho đến lịch sử 4 triệu năm trái đất....... Trong cái khoảng khắc mình tưởng đi lộn vô cái trường nào thì đôi bồng đảo của bé úp vào cái lưng của mình, làm giật hết cả mình, mới nhớ ra là đang đi massage. :)))) Rồi, nhớ ra là đi massage thì thằng nhỏ sẽ không tha cho bé. Ah mà lộn, bé không tha cho thằng nhỏ chớ. Đoạn sau thì các đồng môn cũng biết rồi đó, chắc mình không cần kể đâu, sau màn vật nhau thì mình đầu bù tóc rối, mỏi gối chân run, đi đứng loạng choạng :((((. Bác nào vừa muốn thư giãn vừa muốn nghe lịch sử 4 triệu năm trái đất thì ghé 41 Lê Thị Hồng Gấm, book số báo danh 10 nhé.
Đánh giá cơ sở vật chất, tiếp tân ở đây thì mọi thứ đều ok hết nha. Điểm đánh giá = 10
Bé số 10 = 10 điểm. Mình rất thích sự đáng yêu với cách nói chuyện vui vẻ, thẳn thắn của bé, ít ai mà lần đầu gặp mà mình nói nhiều vậy luôn đó. không nhờ đôi bồng đảo úp vào cái lưng thì chắc mình nằm nói chuyện hết giờ đi về luôn quá.
Camapro được giảm 20%

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
chúc mừng bác gặp lại bé kưng ạ.. cảm ơn bác ghé thăm bé và đặc khu ạ... chúc bác ngày mới vui vẻ ạ:cuteonion41:

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
224
1,797
1,294
0 ₿
Đọc xong tui ko biết chủ thớt muốn nói về số nào luôn? Ghi tiêu đề không có số kỳ vậy? Định giấu làm của riêng hả? =))

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
224
1,797
1,294
0 ₿
Ah, thì ra là em số 10. Giấu SBD cũng kỹ quá =))