Q.1 Buồi chiều công tác cùng em 68 Dubai chuẩn miền tây.

Lượt xem: 3,243

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
91
1,727
1,504
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Chuyện là vào giữa tuần có chuyến công tác xì phố rửa phèn được sư huynh ưu ái cho vé. Do chừa sức tối lên phố cùng các sư huynh lão làng nên chỉ nhẹ vé Onsen 1.
Đánh giá về cơ sở thì khỏi bàn. Quá đúng chuẩn Massage.
Được anh quản lý tia cho bé gu ngây thơ trong sáng.
Vào phòng như thường lệ thì mình đi xông hơi phòng xông hơi này eo hẹp hơn dưới CT nhé. Nhưng được cái nóng nhanh. Xong qua xông khô thì thấy em đã vào trong bộ đồ truyền thống 1 mãnh vãi yếm. Tia nhẹ qua thấy bé khá non. Mà kệ làm ngơ em nó qua phòng xông khô. Trong thời gian chờ đợi xông khô thì em nó ngồi thẳn thờ thấy cũng buồn nên mình ra cho em nó nghịch. Ra được em nhẹ nhàng mời mình dùng ly chà gừng cho nóng. Mình cũng ok. Xong vào bồn tắm mới có cơ hội chym ngưỡng thân hình của bé nó. Da quá đẹp 9/10 trừ 1 điểm để mông có mục dị ứng theo lời em nó da đẹp mịn lắm nhe anh em. Tướng loly nhưng được cái ngây thơ sinh năm 2k và quê Hậu Giang kế bên mình. Vòng 1 khá vừa tay, vòng 2 nói không với mỡ, vòng 3 tét bẹp bẹp. Haha. Vòng 4 đỉnh của chóp non tơ múp rụp húp thì chỉ có chảy nước thơm phức. Lúc tắm em nó có nhẹ nhàng làm vài đường lưởi nhưng em nhìn mặt mình kểu lên giường em ơi. Nên em kéo mình ra 2 đứa lên giường. Đợi em nó đi làm ly trà gừng hơi buồn do cô đơn. Lúc em vào thì bắt đầu lên gối xuống trỏ bài bản khá ngon lành. Xong tới phần nuru em có tuyệt kỹ cho bướm cắn chym khá phê. Lỡ nó lọt vô thì đã dữ. Hihi. Xong tới phần mệt thì em nó sài thị dâm, khẩu dâm các thể loại nhưng sau bằng kinh nghiệm của mình được em còn khen mình sau nhìn ánh mắt anh dâm đảng vậy. Mình chỉ nhẹ nhàng kéo em lại lấy 72 tuyệt kỹ 69 kèm thêm tay làm cho âm thanh thêm sống động cuối cùng mình out luôn trong tư thế 69. Trong thời gian bé BJ thì bé rên còn lại bé nó nói chuyện cho các bác nghe đủ luôn nhe. Anh nào muốn vào tâm sự đúng bài. Anh nào thích yên lặng thì vào khóa môi em nó lại bằng đôi môi quyến rủ nhe.

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,900
0 ₿
itachi
công tác thế này thì tuyệt quá B05

• Haha
Điểm cảm xúc: Ngũ Thân Vương

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
91
1,727
1,504
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Công tác vầy chắc phải đi thường lắm huynh nhỉ. Haha

• Like
Điểm cảm xúc: Ciu cute

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Hoi, khóa môi ẻm điện giật á yociexp15yociexp15 gì chứ gặp 68 dễ trúng gió ý lộn trúng tiếng sét ái tình á

• Haha
Điểm cảm xúc: Ngũ Thân Vương

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,900
0 ₿