Q.1 Buổi chiều mưa gió cùng số 12 xinh đẹp

Lượt xem: 1,408

lâm nam huỳnh phát

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/12/16
Chủ đề
5
39
33
34
0 ₿
Mình gặp bé vào chiều mưa ngày CN tới nay mới có dịp viết bài rv chân thật cho ae , số là lâu lắm rồi mới đi lại bộ môn này , cả ngày lu bu công việc ngoài đường vừa mệt vừa áp lực thì lướt về diễn đàn xưa coi có gì mới ko thì thấy địa điểm này đang hot nhìu bài nhất , dạo vài bài thì chấm e 16 nên dọt lẹ đến nơi , vào thì cũng có 1 khách ng nước ngoài đang đợi chọn vé , 1 a trai mới đc thoả mãn tâm lý xong đang đợi bạn , hỏi thì 16 ko đi làm nên book vé onsen 1 để chơi may rủi có gì may thì up vé ko thì chịu vậy , lướt ipad 1 hồi thì bị ấn tượng hình bé 12 nhìn hơi bị xinh , suy nghĩ 1 hồi thì chốt luôn vì mệt quá rồi , đợi tầm 10p thì dẫn lên lầu 5 , phòng ốc cũng mức tương đối , vào xômg hơi cỡ 5p thì e bước vào , nhìn xuyên qa lớp kính thì coi bộ hôm nay may rồi , mặt mũi như hình , body ok qan trọng là gu mình mấy bé nhỏ nhắn lùn lùn xinh xinh , vừa thấy e là mình bỏ ra ngoài lun xông gì tầm này nữa , lại tâm sự với e đề 3 là mình hỏi về vé để up lên onsen 2 liền vì xinh quá , giọng nói cũng dễ thương , nói 1 hồi thì vào tắm táp ( phần này xin bỏ qa vì khó diễn tả đc vì lúc đó đắm chìm qá rồi , bé này rên hơi bị hay với mình theo trường phái xinh nên nhìu lúc kỹ thuật chưa cao nhưng nhìn mặt xinh sexy gợi cảm cũng dễ ra ) xong bé tắm lại lên giường masage khoẻ , bé này giỏi tám chuyện , nên lo tám mà bé bóp 2 cái tay cứ bóp qa bóp lại hoài ko xong , tới phần ms mệt thì cũng ko kể gì nhiều vì so với mình thì cũng ok chấp nhận đc vì mình cũng đi kha khá mấy bé có skill đặc biệt , bé này chắc nhờ v1 rất đẹp so với mình và gương mặt khá xinh kiểu mấy bé hot girl hot face giờ kiểu sexy đanh đá , nên lúc làm mệt nhìn mặt bé thôi cũng khá cảm xúc , tổng kết bữa đầu trải nghiệm địa điểm mới khá ok hài lòng mình cho 8/10 sẽ quay trở lại để thăm bé hoặc trải nghiệm các số hot khác nến bé bận ( đặc biệt bé này thích trà sữa chôm chôm ở katinat ae nào mún có thiện cảm với bé thì chịu khó order 1ly đem theo nhé )
Face : 9/10
V1 : 9/10
V2 : 8/10
V3 : 8/10
Giọng nói : 9/10
Tic = tip ( onsen 2 )
Chú giữ xe 10k
Một nơi đáng trải nghiệm 1 số đáng thử sẽ quay lại trong thời gian sớm hơn . Tks ae và *** đã chia sẽ 1 nơi thư giản ổn .

• Haha
Điểm cảm xúc: HTThichDuThu and Dr.MartinL

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Chúc mừng anh @lâm nam huỳnh phát đã có buổi chiều mưa gió sung sướng cùng bé
Rất vui vì anh đã quay trở lại và lời hại hơn xưa
Anh gọi 0941012041 để đặt lịch trước khi đến

• Love
Điểm cảm xúc: lâm nam huỳnh phát