Buổi chiều thăng hoa cùng em số 5 tên N

Lượt xem: 2,414

Gấu1997

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/6/19
Chủ đề
2
14
5
26
0 ₿
Đây là second time mình đi ở dubai sau khoảng 3 4 ngày gì đó nên locker vẫn nhớ mặt :))) và hôm nay ko còn bị lạc nữa :)
Lần trc là thái rồi nên lần này up lên onsen coi có gì khác bọt ko
Đc locker dẫn lên phòng,lưu ý là locker ở đây dễ mến lắm nha mấy bạn thật sự luôn thái độ phục vụ cực kỳ ô kê dù lần trước cũng như lần này ko có tiền lẻ để tip cho locker :((( nhưng a vẫn ô kê toàn đc gọi cho những cô nàng nóng bỏng,bỏng cả mắt còn thằng em thì sung sướng thôi rồi :)
Xông hơi tầm 10-15p thì em ktv lên úi giòi ta nói nóng vaichuong,chạy ra ngay chào và tâm sự với em,em lau mồ hôi sau đó ngồi nghỉ tí tì tắm cho mình,em tắm rất kĩ còn mình thì tay không làm gì nên đi khám phá body em.Vòng nào cũng ngọt nước mà em này ko dành cho mấy ông thích mình dây nha :) nhưng vòng 1 lẫn vòng 3 cực best v2 ko quá mập đâu rất vừa ôm,còn v4 :)))) tí nói.
Massage khỏe:(này chắc mấy ông đ đọc đâu ha :) ) em massage khỏe rất tốt làm đủ bài và rất có lực.
Massage mệt:vì v1 em rất ô kê rất ô kê luôn nên phê pha lắm, giọng em cực kỳ dễ thương luôn nghe mà nứng luôn ấy,v4 của em thì nước nôi tràn trề tỉa sạch sẽ gọn gàng,em rất kiên trì nha cực kỳ có tâm luôn muốn gì chiều đấy mấy ông lâu ra thì cứ tìm em này mà trải nghiệm,lâu ra em có skill trị :)))) tới mà trải nghiệm đi nha mấy ba,đặc biệt em nó thơm vainoi luôn chỗ nào cũng thơm :)))) trườn bò đá bi 69 xúc cạn bình xăng con luôn :)))
Tic 700k code còn 600k
Tip 800k (em nó quá có tâm luôn,làm mình ra tận 2 lần,dù mình rất khỏe là lâu ra nhưng em nó vẫn kiên trì nhẫn nại ắt thành công,massage hồi sức cho hiệp 2 cực tốt tắm kĩ,chiều khách)
Mà mấy ông đi massage làm ơn có ý thức tí,nói chuyện với ktv đàng quàng đừng có tỏ vẻ xem thường người khác,cứ nch nhẹ nhàng tình cảm hiền lành là em ktv nào cũng thích,đảm bảo với mấy ông luôn

• Like
Điểm cảm xúc: chunganhung and romano

najavo

Binh Nhì
Bé Tập Massage
25/2/14
Chủ đề
2
17
5
0 ₿
Em đồng tình với bác chuyện là dù như thế nào, mình cũng nên nhẹ nhàng tình cảm, tôn trọng mấy em thì mấy em mới tôn trọng với mình

• Like
Điểm cảm xúc: Gấu1997

Kubisung

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/7/17
Chủ đề
23
477
119
44
0 ₿