Bình Tân Buổi tối matxa tê tái với em người mẫu chân dài 68

Lượt xem: 515

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
220
1,750
1,257
0 ₿
Mấy lần trước đi thăm Cửu muội ở matxa Bình Tân có thoáng thấy 1 em cao như người mẫu, dáng ngon lành ngọt nước, cảm giác em này chắc là ngon lắm, cũng định hỏi lão chiến hữu em chân dài này số mấy mà cứ quên hoài, tới giờ mới nhớ ra nên hỏi lão thì lão cho biết em chân dài này số 68. Biết số rồi thì bốc đt alo Dubai Bình Tân book 68 luôn chứ còn chờ chi nữa. Alo hỏi thì đúng trời thương em 68 đang rảnh ko có bị kẹt tua, book xong xuôi rồi ăn tối 1 chút cho có sức để lên đường chiến đấu
Ăn cơm tối xong xuôi, phóng xe tới Bình Tân, quen mặt quá rồi vừa lên sảnh là lễ tân và phục vụ đưa lên phòng trong 1 nốt nhạc
Vô thay đồ rồi xông hơi 1 chút, đang xông hơi đc 1 lúc thì em gõ cửa bước vào, em vô hơi nhanh nên mình nói em chờ anh xông hơi xíu nha. Trong phòng xông hơi khói mù mịt thấy lờ mờ nhưng vẫn nhìn thấy dáng em cao như người mẫu, body quá chuẩn quá ngon lành như mấy em hot girl phòng gym.
Xông hơi xong ra chào hỏi em vừa nhìn em là đứng hình 2 giây
Face: 7đ xinh, dễ thương, đúng kiểu gái sông nước miền Tây
Chiều cao 1m72 cao như người mẫu
V1: 7.5đ vú to, săn chắc bóp sướng tay, nhìn là thấy mê muốn ôm bú liền luôn
V2: 8đ vòng eo chuẩn người mẫu, ôm sướng tay
V3: 8đ mông to, mềm mịn, bóp sướng tay, doggy là bao phê
V4: 8đ nhiều nước, người mẫu nên ngọt nước lắm, húp sò bao ngon
Em lau khô mình xong thì mình ôm chầm lấy em, hôn hít mơn trớn cho em làm em rên sướng, em hơi cao nên mình phải nhón chân để hôn và liếm em nhưng cảm giác cũng thích và phê lắm haha
Hôn hít 1 lúc xong em phê quá kêu mình từ từ thôi, mới vô gì mà gấp quá trời, để em dắt vô bồn tắm rồi em làm thịt anh trả thù lại cho biết tay =))
Vô bồn tắm em tắm rửa sạch sẽ cho mình xong bắt đầu màn trườn lên người và liếm lưỡi kích thích mình làm tê tái, em liếm xong lấy vú chà xúc xích, cặp vú của em chà xúc xích làm mình phê quá trời, may mà mình ráng kiềm mới giữ được, chà xúc xích xong em ngậm trứng cút BJ, cái miệng xinh xắn của em ngậm cây súng cảm giác ngọt lịm và phê thiệt luôn, làm được 1 lúc thấy phê quá nên mình nói em ngưng lại và dắt lên giường matxa
Matxa khỏe thôi bỏ qua, đấm bóp matxa đá nóng xong xuôi em thoa dầu nuru lên người và bắt đàu trườn khắp người, em dùng ngực chà nuru, cặp vú bự của em chà nuru cảm giác sướng gì đâu, rồi em đi lưỡi liếm từ trên xuống làm mình sướng tê run cả người, liếm xong em đổi tư thế 69 cho mình húp sò, sò của em thiệt là nhiều nước, húp sướng quá trời, húp xong mình kêu mình đổi tư thế để mình bú sữa + matxa bướm cho em, cặp ngực của em bú phải nói là thơm ngon cực kỳ, bú mà mình muốn bú cả ngày luôn, vừa bú sữa mình vừa dùng nhất dương chỉ móc lốp matxa bướm cho em làm em kích thích sướng run giật cả người lên, làm 1 hồi thì em sướng quá chịu ko nổi em kêu để em BJ tiếp cho anh, em đổi tư thế BJ cho mình, nhìn gương mặt xinh đẹp ngậm ciu và BJ thiệt là phê ko tả nổi, gần tới lúc lên đỉnh mình kêu em BJ thiệt mạnh cuối cùng bắn pháo bông sung sướng, lên đỉnh nằm phê thở hổn hển
Nằm nghỉ 1 chút rồi em tắm rửa lại cho mình, xong xuôi xuống phòng thư giãn ăn tô mì bò trứng rồi ra về trong sung sướng
Tổng kết: 8đ em 68 này xinh đẹp, cao như người mẫu, kỹ thuật làm tình phê, anh em nào mê hệ chân dài thì em này là chuẩn bài

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,773
1,557
Xì Gòn
25 ₿
lại phại qua Bình Tân một chuyến nữa rồi kekekekeke.

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
220
1,750
1,257
0 ₿
T hơi nhỏ con và cỡ tay hơi nhỏ nên so với cỡ tay của t thì cũng đủ to, anh em nào tay lớn thì cảm giác k đc to, nếu so về số đo thì v1 em này cũng được 80-82 mà trên 80 cũng là OK rồi, chỉ là em này khá cao nên cảm giác k to so với chiều cao nên t mới chấm v1 7.5d đó

• Like
Điểm cảm xúc: nguyenminhbaolong

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
220
1,750
1,257
0 ₿
7đ cũng coi là khá, xinh dễ nhìn rồi ^^ chừng nào dưới 5đ thì mới gọi là xấu haha

Thich Phong Sinh

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/23
Chủ đề
19
368
435
Sài Gòn
1 ₿
Tiếc ghê…lần cuối m đi DBBT hôm gần Tết hay Tết gì ấy, bé nó mới vào làm, locker giới thiệu là bé còn non nớt nên m bỏ qua mà gọi 69, nay nghe bác tả thấy ngứa ngáy ghê :3onion15:

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86