Cần Thơ Buổi tối mưa gió cùng bé 65

Lượt xem: 1,137

BungBu366

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
1/7/23
Chủ đề
11
24
54
Can Tho
0 ₿
Tình hình là buổi tối có cuộc tiếp khách và giao lưu cùng anh em tại Trâu Mộc. Sau cuộc vui thì mình và một người em có vẻ máu dồn lên não cần được xã.

Mình cùng người em chốt kèo liền tại Dubai trên con taxi cho an toàn vì trong ng cũng có xíu men rồi. Anh em cũng biết dạo này Cần Thơ CSGT ra quân cũng nhiều.
Đến nơi thì vẫn như mọi khi anh em loker vẫn rất nhiệt tình, vào chốt vé cùng bé 65. Loker mời anh em mình vào phòng chờ để chuẩn bị phòng, được 1 lúc thì anh em mình tách ra để tận hưởng.
Vào đến phòng thì vẫn là phong cách và không gian rất oke la. Tầm tối với cũng hơi men nên thôi mình vào xong cả 2 loại. Xông ướt được 1 lúc thì mình qua xong khô thì cũng là lúc bé gõ cửa để vào. Đúng là trời không phụ lòng người mà, bé đúng kiểu mình thích luôn. Bé thay đồ xong thì cũng vào xông hơi cùng mình. Cảm nhận đầu tiên là bé rất xinh và có thêm 1 vài hình xăm tô điểm thêm cho bé nữa.

Xông hơi một lúc kèm theo là 1 vài đường lưỡi cùng nhau thì mình và bé ra tắm lại. Bé tắm rất kỹ cả ở trên lẫn ở dưới, một vào đường skill lưỡi rất phê luôn anh em ạ

Đến lúc massage thì bài bản và nuru rất êm luôn lực tay vừa đủ.
Chuyện gì đến cũng sẽ đến massage mệt thì thôi rồi khỏi phải bàn luôn. Bé nhiều skill mút phê đến tận óc. Bé cứ mút mà tay mình cứ không yên khám phá đủ thứ trên người bé. Đến hồi kết chịu thua đành out trong tư thế 69

Đánh giá về bé 65:
V1: Rất chi là vừa tay
V2: Ôm rất đã
V3: Đủ xài thôi tạm được
V4: Sạch sẽ
Thái độ bé rất hợp tác và vui vẻ. Mình rất hài lòng
Tổng thiệt hại:1600 ( Tic=Tip) Osen
Xong ra làm thêm tô mì bò kèm lon bò húc lấy lại sức
Cám ơn anh em đã xem. Thân ái chào quyết thắng

• Like
Điểm cảm xúc: Thiên CT and Thichmaxact

Thiên CT

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
31/1/22
Chủ đề
9
74
81
31
Miền Tây
0 ₿
Chà trâu mộc nghe nói phòng vip có kêu mấy bé phục vụ gác tay nhỉ chắc là chưa đủ tê nên qua massa à