Buổi tối ngoṭ ngào bên nàng tiên 09

Lượt xem: 1,810

Boorelax

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/7/18
Chủ đề
4
13
15
31
0 ₿
Thật may mắn làm sao,đầu tuần nhận đc tin vui từ a 6 ,fải noí là 1 ngày làm việc bjk bao là mệt moỉ fải suy nghĩ rồi giải wết cả mớ công việc,bjk đầu tuần nào cug̃ như thế nên tranh thủ lúc nghĩ trưa,e tranh thủ lên diễn đàn đăng ký điệp vụ liên,ôi thay may mắn đến thật nhanh sau 1 lúc thì đc a 6 fản hồi và giao cho mình điệp vụ thám thính Minh Long trai va mục tiêu k ai khác đó là bé 09...
Sau khj nhận đc điệp vụ và biết đối tượng mình cần khai thác e liền vào đọc tất cả report of e 09 mà mấy huynh làm điệp vụ trước đa báo cáo thì thất moị thứ điều rất khả wan và thấy có vẻ rất hứng thú,đúng giờ đăng ký e đa có mặt bên ML trại sau 1 hồi làm thủ tục đơn giản e đc lễ tân dẫn lên phòng và bắt đầu nhiệm vụ of mình.
Cảm.giác đầu tiên bước vào phòng thì fải noí là mới mẽ,moị thứ đc đầu tư mới toàn bộ(tại tháng trước mình có ghé wa là lúc đang tu sửa)CSVC điều mới và rất đẹp không gian ấm aṕ va rất mê mị nhé mấy huynh...
E bắt đầu vào xông hơi noí thật e thích nhất cảm giác ngồi trong xông hơi ma cứ ngóng ngóng ra xem nàng tiên of mình ntn cảm giác thật thik làm sao ak,vưà hồi hộp vưà hứng thú rất thik...được khoảng 10p thì mình nghe có tiếng mở cưả và e đã rất hiện trong màng sương khoí of xông hơi mờ mờ aỏ aỏ nhìn e cứ ngở e đến trong mơ,dáng ng cao cao thon thả(khoí wá nên k nhìn face đc)thế là e cug̃ an tâm và ráng ngồi xông thêm 1 chutô nưa mới ra...sau khj bước ra khoỉ phòng xông hơi e way ng lại nhìn tui và noí chào a ôi cảm giác thật tuyệt vời gương mặt thật khả aí và đáng yêu làm sao rất dễ thương,dáng hơi bị chuẩn nha mấy huynh noí chung ok...
Sau đó e lau ng cho mình và noí a ngồi nghỉ chut́ đi hẳn tắm để k dễ bệnh lắm fải noí e wá tâm lý và chu đáo...e pha nước và tắm cho mình rất kỹ nhé từ trên xuống dưới từ trong ra ngoài rất sạch sẽ rất cug̃ rất lâu nhé(tại kỹ nên lâu thôi chứ k fải e nó câu giờ đâu nhé) sau đó e diù mình ra và lau ng sạch sẽ và kêu mình lên giường nằm cbị kế hoạch tiếp theo...
Mas khoẻ: Noí thật là rất tốt đầy đủ bài,đấm đủ lực và rất hiểu ý khách nhé lúc nào cũg sợ mình đau nên hoỉ a có đau hay khó chiụ thi nhớ noí e nhé...
Mas mệt: e đấm chắc khoảng hơn 30 p thì e noí nhẹ nhàng e làm thái cho a nhé,đúng là k hổ danh số VIP ở ML mà,vốn v1 of e mêm.mại chà tới đâu phê tới đó nhé,e chà từ vhân tới lưng lun nhé,k thiếu xot́ j nhé mà có vẻ e rất cân mẫ nhé,cộng thêm nưã là chiếc lưỡi thần thánh of e lê la tới đâu nổi da gà viṭ hết lun nhé,phê wá phê ak,lâu lâu còn đc nghe hơi thở the thẻ bên tai ôi bắn cả ng lên vì wá sướng,e lật ng mình lên hôn nhẹ vào 2 ti of mình 1 cảm giác rất thèm thuôn và có vẻ như rất đam mê hay sao ah,e đc cái bất cứ k e lam điều rất nhiệt huyết và tâm đắt,e lê lưỡi of mình đi khắp cơ thể tui,có cảm giác như e muốn ăn thiṭ tui lun z e,chuyện j tới nó cug tới đúng lúc thằng e tui nó thức dậy e liền bóp cổ va vật lộn vs nó,minh phát hiện thêm 1 skill of e nó nưã là đá bi rất sướng nha huyng đệ,nghe tiếng mà sướng cả người nut́ chuṭ chuṭ lun đã lắm,e làm việc of e thì rui làm việc of tui,tay tui bóp nhẹ và xe nhẹ đầy ti of e nó,đến nổi e sướng wéo cả ng lun ak,lâu lâu e lại rên vài tiếng ôi thật hạnh phúc,rồi tui cug k chiụ nổi và đành đầu hàng cả 2 điều mãng nguyện trong sung sướng,sau khj tui ra e còn sợ do lúc e lam tay sợ mình đau nên hoỉ a có đau lắm k,thế mình cug̃ chọc e nó(nếu đc đau cả đời như vậy a cug muốn kakaka) sau đó e kêu tui nằm nghỉ và massage đầu 1 chut́ rôi tắm lại sạch sẽ trước khj cho tui ra phòng...e cug̃ k wên cảm ơn va hẹn gặp lại mình...
Tổng kết lại thi thực sự mà noí e 09 này lam rất tôt́ và rất nhiệt tình,2 ae trò chuyện cug̃ rất vui và e rất chu đáo,mình nghĩ e nó là 1 trong những số mà mấy huynh đệ nên trải nghiệm...vs dáng ng thon thả điều đặn cả 3 vòng và gương mặt khả aí mình nghĩ tất cả huynh đệ sẽ thích...tks bác 6 đã tài trợ tic,tip theo sự hài lòng,locker+giữ xe 50k...tks a e đã wan tâm và chúc tất cả moị ng có tg trải nghiệm thật thú ṿ và tuyệt vời...

Ninhtich333

Tập Sự
Bé Tập Massage
22/5/19
Chủ đề
0
26
4
0 ₿