Điệp Vụ Q.1 Buổi tối nhẹ nhàng cùng số 17

Lượt xem: 840

El_Nino09

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
1/1/20
Chủ đề
11
97
50
HCM
0 ₿
Dạo này lướt report thấy bên này có em 89 mới nổi hot quá nên máu dê trong người cũng nổi lên. Thế là thử inbox cho bác @Lục A Ka xin nhận điệp vụ, may mắn sao bác Lục như hiểu ý mình cho mình điệp vụ ở Dubai Q1. Trong đầu nghĩ kì này phải thử ngay em số 89 hàng hot này mới được. Trước khi đi tầm 2 tiếng mình có gọi book trước để tránh tình trạng kẹt phà nhưng bạn trực hotline nói là đang đông khách nên không báo trước được em nào còn trống. Tan làm mình phi xe ngay tới CS vừa đến nơi thì trời cũng bắt đầu mưa lâm râm. Vào trình code cho bạn locker và được cho chọn số trên ipad. Đáng tiếc là không chọn được bé 89, lựa tới lựa lui thì mình chốt bé 17 là hợp gu mình nhất. Vì cả tháng rồi chưa được đi nên lần này mình chủ động up lên vé onsen 2 để xã hết tồn động lâu ngày. Thủ tục xong xuôi hết thì mình được dắt lên phòng.
Dubai nổi tiếng xưa giờ nên mình xin phép bỏ qua phần đánh giá CSVC vì anh em trong trong này chắc cũng đã biết hết rồi. Mình tranh thủ vô thay đồ rồi vào phòng xông khô cho khoẻ người sau 1 tuần làm việc vất vả. Xông tầm 10p thì bé cũng vào phòng. Đập vào mắt mình là cô bé tầm 1m55 kiểu loli. Mình ngồi ghế đợi khô người lại cũng tranh thủ tám với bé xíu. Ấn tượng đầu tiên là bé nói chuyện cởi mở tạo cho mình cảm giác như 2 người đã quen từ trước ý.
Mở bài dài và hơi lan man nên anh em có thể kéo xuống đọc từ khúc này :))). Bé tắm cho mình xong bắt đầu hôn nhẹ nhẹ từ trên xuống dưới, kĩ từng ngóc ngách. Đặc biệt trong bồn tắm nên lúc BJ nghe tiếng rột rột + thêm tiếng rên của bé thì ôi thôi :)). Mình out chỉ sau 5p thuỷ chiến.
Phần massage khoẻ thì bé làm đủ lực so với mình. Mình có nói là mình thích làm nóng hơn nên bé cũng chiều ý chà nóng nhiều hơn chút. Đến phần quan trọng nè, bé làm Thái kĩ từ trên xuống dưới rồi lại từ dưới lên trên. Lúc đó mình phê quá cũng rên theo. Phần nuru thì bé làm có vẻ hơi nhanh nên mình chưa kịp cảm nhận gì nhiều. Bắt đầu màn thư giãn thì mình cũng tranh thủ khám phá v4 của bé bằng thế 69 quen thuộc. À bé này có 1 kĩ năng BJ ngược kèm chọt WC rất là phê nha anh em. Mình đi cũng nhiều chỗ rồi nhưng có bé này là mình thấy phê nhất. Cuối cùng mình cũng out sau 15p chiến đấu không ngừng nghỉ. Hơi tiếc là không được bé CIA.
Bài cũng dài rồi nên mình tổng kết lại cho anh em nào lười đọc:
Face: 7.5/10 có sửa nhẹ nhàng mà đẹp là được
V1: to tròn hơn cam chút
V2: chuẩn mi nhon luôn
V3: vừa nhưng săn chắc bóp sướng
V4: lưa thưa nước nôi lênh láng luôn

Xin chân thành cảm ơn bác Lục đã tin tưởng cho mình điệp vụ lần này. CS và bé 17 thì miễn chê.
Tick= code free onsen + úp vé lên onsen 2
Tip= tick + bonus thêm cho bé.

• Like
Điểm cảm xúc: Lục A Ka

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143