Q.10 Buổi tối thất vọng ở Quang Thư

Lượt xem: 4,160

rickandy

Binh Nhất
Bé Thích Massage
29/7/16
Chủ đề
3
70
8
0 ₿
Chào các bác,
Cách đây vài hôm em có làm 1 bữa nhậu gần Quang Thư, nghe thằng bạn nó gạ gẫm ở Quang Thư cũng ok lắm, nó đi vài lần rồi. Nghe xong thì lòng không kiềm được, liền kêu nó ship thẳng qua Quang Thư ngay cho nóng :6onion23:

Vừa vào là em thấy sảnh chờ ở Quang Thư cũng khá ok, rộng rãi, đèn nhẹ nhàng là em khá ưng rồi.

Sau khi nghe bạn lễ tân tư vấn em chọn gấp ngay gói King NEW 69 với số 22 nhìn ngọt nước ngon canh lắm luôn :9onion31:

Lên phòng thì bé đã đứng sẵn ngay cửa, cúi chào và mời em vào phòng ( điểm này là điểm cộng cho Quang Thư nè )
Làm vài bài cơ bản là xông ướt + xông khô lẹ lẹ rồi em chui tọt ra khỏi phòng để gặp bé thiệt nhanh

Theo em thì bé số 22 này khá xinh, V1 vừa mắt em (đánh giá cá nhân của em thôi ạ), các vòng khác để xíu em nói thêm, tại chưa check mà, haha :1onion33:

Giờ là tới khúc gây cấn đây, theo em biết thì gói King NEW này là sẽ làm 1 shot đầu tiên, sau đó là tới massage và sẽ là shot thứ 2. Nhưng không, bất ngờ chưa ông già, em được massage trước với đủ bài và sau khi làm xong Shot đầu tiên thì bị gõ cửa bảo hết giờ luôn các bác ạ :3onion24:

Ủa là sao? Em không hiểu chuyện gì đang xảy ra luôn, vì trong đó em không thể cứ hở tí là xem giờ được và từ trước đến nay em đi Massage cũng khá nhiều thì làm gì có chuyện ngộ đời như này xảy ra. Nhiều khi 2 shot xong còn ôm ấp, nói chuyện mỏi mồm mới ra về trong vui vẻ mà.

Chuyện là vậy, mong cơ sở xem xét lại vấn đề giúp em nha.

Đánh giá của em:
- Thái độ bác bảo vệ và các bạn lễ tân + nhân viên nhiệt tình: 10d
- CSVC: Có thang máy + phòng rộng rãi, giường King Size + có xông khô xông ướt đầy đủ: 10d

Về KTV: Em chọn bé số 22 trên Ipad
V1: Vừa tay em nhưng hơi nhão
V2: Có chút lipid
V3: bình thường
V4: em không check

Tổng thiệt hại:
Tic: 500k (đã dc giảm 50% từ cơ sở)
Tip: 1000k

Cám ơn mọi người đã đọc ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: kimcuongdainhan

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,028
338
0 ₿
Èo mấy quản lý và CSKH thường trực ở quán sao em ko dk nghe bất cứ ai báo cáo lại nhỉ . Bác có phản ánh ngay lập tức cho bên em ko ạ, sao gì kì cục zậy . Bác cho em gấp cái số phòng , thời gian đi . Ngày đi . E sẽ có sổ sách đối chiếu , và bù đắp ngay cho bác :)

rickandy

Binh Nhất
Bé Thích Massage
29/7/16
Chủ đề
3
70
8
0 ₿
Lúc đó em ko phản ánh bác ạ
- Thời gian: 19h15-19h30 ngày 17/09/2022
- Số phòng thì em không nhớ bác ạ

Hôm đó em đi 3 người, bác có thể check lại sổ sách để xem nhé :D

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Quang Thư

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,028
338
0 ₿
Ok bác e đã xem . Và đã ib bác vocher giảm giá cho lần sau bù đắp cho bác về bạn 22 . Giá như ngay lúc ý bác nói 1 câu cho bên em thôi . Ngay lập tức công lý dk thi hành ngay . Để đỡ bác phải cất công lập hẳn topic thất vọng keke

• Like
Điểm cảm xúc: rickandy

ZzDragonzZ

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/8/22
Chủ đề
3
21
11
0 ₿
Bé 22 hình như mới nè. Chắc bé mới nên chưa rõ trình tự các bước đó và chắc bé ngại nên MS khỏe cho bác hơi nhiều nhỉ.
Cơ mà tui đi toàn đảo trình tự tùm lum :cuteonion9: mà vẫn dư dã time.

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Quang Thư