Điệp Vụ Cần Thơ Buổi tối trải nghiệm số lạ 28

Lượt xem: 1,136

zkool09

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
9/2/22
Chủ đề
13
54
40
0 ₿
Tiếp tục với Series Điệp vụ nhắn liền cho anh @Lục A Ka để xin cái code để tiếp tục khám phá thêm nhiều KTV ở Dubai Cần Thơ. Đa số những số Hot ở Dubai cũng đã đi gần hết nên khi tới check in chọn KTV thì pick thử bé 28 để trải nghiệm thử xem thế nào (bé này ít thấy mấy anh em review nên cũng hơi hoài nghi)
Được Locker dắt lên phòng đã setup sẵn để chuẩn bị thư giãn. Mình vào xông hơi được tầm 5 phút thì bé bước vào, sau 1 hồi lâu mình bước ra thì thấy bé cũng ưa nhìn, da ngâm, tattoo hơi nhiều nha mấy ông, cũng hơi thất vọng tí vì không phải gu nên thôi nhìn bé cũng lễ phép nên tiếp tục để bé phục vụ. Bé lau khô người mình rồi kêu mình vào để bé tắm rửa sạch sẽ lại để chuẩn bị vào phần chính.
Lên giường thì khác với những số mình đi bé nó massage đầu trước xong mới đến massage toàn thân, bé dùng lực hơi mạnh nên lâu lâu có những đoạn hơi thốn tí nhưng nhìn bé cảm giác rụt rè nhút nhát nên cũng thương lắm nên thôi mình không phản ứng gì. Massage khỏe xong thì đến phần trườn nuru và chăm sóc cậu bé của mình, bé bj khá ổn nhưng điểm trừ nè nhe các ông, bé đa phần dùng tay khá nhiều nên hơi thất vọng (những số mình từng đi chỉ dùng miệng không dùng tới tay như: 05, 16, 19, 65, 66) riêng bé này với bé 98 thì có dùng tay nên không hứng lắm đành tập trung out cho xong.
Đánh giá chung:
Face: ưa nhìn, không đẹp cũng không xấu
V1: hệ cam, vừa tay
V2: có tí lipit
V3: tròn
V4: không khám phá
Tổng kết: Hơi thất vọng
Thiệt hại: Code điệp vụ Freeonsen (800k) (tip = tick)
Cám ơn anh @Lục A Ka đã tin tưởng và giao nhiệm vụ!

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
431
413
0 ₿
Dạ cảm ơn huynh @zkool09 đã có chuyến trải nghiệm và phản hồi ạ
Cơ sở rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ những lần trải nghiệm sắp tới của huynh ạ ! Chúc huynh nhiều sức khỏe .

• Like
Điểm cảm xúc: zkool09

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,717
1,495
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Chịu khó đọc bài viết xem kỷ thể lệ cuộc chơi.

• Like
Điểm cảm xúc: Võ Vương and XkCantho

baolong2511

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
28/6/19
Chủ đề
1
3
1
Cần Thơ
0 ₿