Q.7 BUỔI TRƯA CÙNG SỐ 99 Windy 2

Lượt xem: 1,835

Changtraisoma

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/6/23
Chủ đề
6
52
22
Thủ Đức
0 ₿
Hi cả nhà, mình tuy chỉ mới là newbie nhưng cũng mạo muội đăng bài review về cơ sở. Chả là mình thì mới tập bộ môn thể thao này gần đây, trước đó thì chỉ có đi gần nhà. Nay nổi hướng chạy qua tận Q7 để ghé cơ sở Windy 2, phần vì mình xem ảnh và cũng khá ưng ktv bên này, phần vì bạn tư vấn quá nhiệt tình. Thế là không chần chờ gì mà nhắn hỏi xem có bé nào đúng gu mình dây không thì book trước và chạy qua ngay hôm sau. Tới nơi thì cơ sở nhìn bên ngoài không mới cũng không cũ, mình được bạn lễ tân tư vấn rồi dẫn lên phòng ngay (do có book trước rồi). Vào phòng thì nhìn sơ thấy csvc cũng không quá mới. Bồn tắm tuy có hơi nhỏ nhưng vì vậy sẽ được tiếp xúc với bé nhiều hơn, phòng xông hơi thì mãi sau loay hoay mới sử dụng được. Do mình tới cũng sớm nên là người phục vụ chưa đến để nấu mỳ hay gì đấy (theo lời bé là vậy). Ở đây thì không có phục vụ nước hay trái cây, không rõ là quên hay cơ sở không có phục vụ thật thì mình không rõ lắm.
Vào phần chính, bé gõ cửa bước vào, nhìn qua lớp kính mờ mờ ảo ảo thì mình cũng khá ưng, mình dây đúng gu nhưng khi nhìn kỹ thì bé không giống hình lắm. Bé tắm cho mình kỹ và có hỏi mình muốn làm trong bồn hay ở ngoài (cái này thì tuỳ sở thích mỗi người thôi, mình chọn ra ngoài vì mình chỉ đi có 1 shot). Tới phần khoẻ, bé làm lực, có nghề và biết điểm vào các chỗ huyệt nên cảm giác rất đã và phê. Phần trườn thì làm ở mức ổn, cá nhân mình thì không đánh giá cao phần này của bé lắm, làm có hơi nhanh. Tới phần cuối cùng thì bé làm rất tốt, chậm rãi hay nhanh đều được miễn là mình yêu cầu bé nhé. Tổng kết sau khi đi thì mình đánh giá bé 8/10. CSVC 7.5, tư vấn 10/10 (rất nhiệt tình và không khó chịu khi mình hỏi nhiều, do là cơ sở lạ mới chưa quen)
Về phần bé thì
V1: 8.5 hệ cam săn chắc
V2: 8 có lipit nhé
V3: mềm mại
V4: thuỷ triều tuôn tràn, cắt tỉa gọn gàng
Vé 1250k do đang trong đợt khuyến mãi
Tips thêm cho lễ tân với bạn tư vấn nhiệt tình mỗi người 100
Tổng thiệt hại: 1450k
Cá nhân mình thì bé chưa phải đúng gu 100% nên là mình cũng không nán lại lâu mà về luôn sau khi xong. Lần sau sẽ ghé thử tiếp sau.

Massage Windy 2

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/4/23
Chủ đề
14
678
90
0 ₿
A trai thích gu thế nào cứ mạnh dạng ib e để e gửi ảnh cho mình tham khảo trước khi đến a nhé . Bên e đang có km gói vé 600-900 giảm đồng giá còn 199k a nhé . Kính mời a trai qua trãi nghiệm bên e ạ

Massage Windy 2

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/4/23
Chủ đề
14
678
90
0 ₿
dạ a zaii bên e đag chạy ctrinh giảm vé super chỉ còn 199k thui ạ