Q.1 buổi trưa sung sướng cùng bé 09

Lượt xem: 987

huỳnh giaokk

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/6/23
Chủ đề
5
48
30
0 ₿
quyết định ghé vào Queen sau chầu nhậu ban trưa , thấy có vẻ yên tĩnh , làm vội cái code rồi chuồn lên phòng vì sợ gặp người quen do nhà mình cũng khá gần đây.
Tranh thủ thay đồ, quấn khăn vô xông hơi ngồi đợi em nó , ngồi được 5p thấy bóng dáng bé bước vào, bé đúng kiểu trẻ trung xinh tươi teen teen nhìn rất cưng, ngồi tâm tình vài câu qua lại rồi ôm bé lại mò mò chút cho có không khí xong mới đi tắm
Vô bồn nghịch nước với bé càng thấy bé như con nít rất dễ thương, giỡn chán rồi chuyển qua âu yếm , vuốt ve nhau , da bé láng mịn vuốt rất thích, bé thì cũng vuốt mà vuốt thằng em mình xém khóc , may chụp tay lại kịp chừa đường lên giường làm tiếp, nhìn bé ngây thơ vậy mà nguy hiểm quá.
Lên giường cho bé đấm lưng hạ nhiệt chứ nãy tắm mà nóng hết cả người , bé làm khá tốt, đủ bài .
Rồi tới tiết mục vui vẻ , bé dùng cặp ngực trườn lên xuống kèm thêm đi lưỡi làm mình nổi cả da gà do mình hơi sợ nhột , lật lại được bé cho ăn bưởi no nê rồi mới tiếp tục trườn , trườn xuống tới thằng em mình bé vuốt nó nhẹ nhàng rồi bắt đầu BJ , trong lúc BJ không quên vuốt ve 2 hòn bi của mình , nằm không chịu không nổi nên bảo bé 69 để mình có qua có lại với bé , v4 gọn gàng mà thơm phức làm mình bú không ngần ngại ,vừa bú vừa móc nước ra quá trời , cuối cùng sau một hồi giằng co thì mình cũng lên đỉnh , bắn hết tinh hoa và cái miệng nhỏ nhắn của em nó . Mình và bé tắm sơ lại rồi hôn cái tạm biệt đi về vì cũng tới giờ tan làm rồi .
Tic : 560k nhờ xài code
Tip: 1000k do hài lòng

• Like
Điểm cảm xúc: Rên Dữ Quá and Tăng A Ngưu