Cần Thơ Cá Cắn C..i…u…

Lượt xem: 757

Thích thì chơi

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/5/23
Chủ đề
4
26
4
40
Hâu Giang
0 ₿
Lại là cá ae ạ tinh hình là cũng theo dõi,cập nhật,bon chen các kiểu con đà điểu thì cũng mai mắn có cơ hội được trải nghiệm cảm ơn bác @Dory đã trao cơ hội .k để ae chờ lâu nữa get go…. Vẫn là địa chỉ quen thuộc trước giờ Dubai CT thân yêu,bình thường là Alo trước để cơ sở setup trước và đồng thời cũng có nhiều sự lựa chọn các tình yêu ,nay thay đổi 1chuc để xem có gì lạ k ,đến nơi mọi thứ vẫn diễn ra như mọi khi về cơ sở và nhân viên pv vẫn 10đ nhé,do k có gọi trước nên đến nơi k có sự lựa chọn nữa chỉ còn mỗi 09 ,cũng tham khảo bên *** thì biết bạn này cũng mới vào,nhìn hình cũng ổn áp nên qđ nhanh và lẹ luôn nè.sau các thủ tục rất chi là nhanh chóng thì lên phòng thôi nè.Do đi đêm +có uống vài ve với đồng nghiệp nên vào phòng xông hơi tí cho đã và thật sự đúng đã luôn ạ ,đang xông hơi thì e nó vào nhìn thấp thoáng qua kính thấy khá ổn áp nên bay ra ngào cùng e nó luôn hjhj.bỏ qua bài tấm và bài khỏe nhé ae vì 2bai này hôm nay nằm ở tầm trung ,nay tập trung bài mss mệt thôi: nói sau ta bài mệt rất rất đỉnh từ trước giờ mình từng đi,e biết V1 e k phải là lợi thế tất cả ưu điểm được dồn vào cái miệng bé xíu của e,e làm rất từ tốn từ từ mà lúc cái cán luôn ae ạ ,từng nhịp từng nhịp rất từ từ +nét mặt rất dâm ta nói nó đã hơn chữ đa nữa ae ạ,từ năm,ngồi và cười là đứng cảm giác lúc đứng nó sướng hơn mấy lần đi chịch nữa,lúc gần ra bằng mấy từ khẩu dâm k chịu nổi với em luôn,bụp…..1cai hết vào hết miệng bé xíu của e luôn xong e boo thêm vài cái nút ta nói tới nái luôn,xong nằm nghỉ xíu và 8 đủ thứ chuyện xuống làm tô mì và kết thúc buồn trải nghiệm chỉ biết tóm lại đúng 1tu “đã” 1lan nữa cảm ơn bác @Dory đã tạo ra sân chơi này để nhiều ae có cơ hội trải nghiệm,e kết bài ở đây ạ cam on ae đã được bài.thân chào và hẹn ngày gặp lại hj

• Like
Điểm cảm xúc: VinaTuan and Súng máy

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
432
413
0 ₿
Dạ cảm ơn anh đã ghé Dubai Cần Thơ và đã có buổi trải nghiệm vui vẻ bé ạ. Mong anh sẽ ghé lại nhiều hơn để Dubai Cần Thơ có cơ hội phục vụ anh ạ.Chúc anh sức khỏe và thành công ạ.:ami-(15):

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
899
3,288
1,685
850 ₿
Nhắc nhở:
Một bài viết quá ngắn gọn, thiếu thông tin nhiều , đây là bài viết chưa đạt chuẩn, anh em lưu ý vấn đề này, các cơ sở đã tài trợ một CODE FREE giá trị tương đương 900K, mà anh em chia sẽ một bài viết như thế này thì thiệt thòi cho cơ sở quá
MOD cũng nhắc nhở nhiều anh em rồi, đã viết rồi thì chịu khó viết một bài cho chỉnh chu, xem như cũng giúp cơ sở phần nào, thì anh em mới có nhiều CODE FREE để đi trải nghiệm
MOD nhắc nhở LẦN 1- nếu còn tái phạm sẽ BAN EVENT VĨNH VIỄN