Cần Thơ Cá tháng tư cùng số 39 thần tài của Dubai ư Không phải... chỉ là cô gái giã bộ nhõng nhẻo thôi :))

Lượt xem: 649

Roy.

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/3/23
Chủ đề
2
37
7
Cần Thơ
0 ₿
Hôm 18/4 mod Dory có đăng bài cá tháng tư lúc 3h chiều mãi đến 10h tối thì mình mới phát hiện. nghĩ bụng quá trễ rồi chắc k tới lượt mình đâu, thế nhưng vẫn để lại comment dự đoán biết đâu hên thì sao, ai ngờ đâu hên thật...:2onion16:
cuối tuần thứ 7 nên ghé xã stress luôn.

Ghé vào Dubai lúc gần 7h tối vào gặp mấy a chào đón rất nhiệt tình thân thiện, check code xong thì a hỏi mình muốn đi số nào, mình thì muốn gặp lại em 16 nhưng trong ipad k thấy số 16 nên đành chọn em khác. anh tư vấn mình số 39 mới vô làm nên quyết định thử luôn. vào phòng chờ đợi setup làm ngụm nước tầm 5p thì a locker dẫn mình lên phòng kèm dĩa táo trên tay và tư vấn mọi thứ rất nhiệt tình.

Phòng ốc ở Dubai thì k có gì để bàn rồi. mùi xông tinh dầu rất thơm và dễ chịu * Góp ý nhỏ mấy anh nên chỉnh lại cái tv k biết sao chạy hơi chậm muốn mở nhạc cũng hơi lâu... còn lại thì quá ổn 9.5đ

Bước vào xông hơi tầm 10p thì thấy em ấy vào nên thôi mình cũng đi ra xem sao. bước ra chào e ấy thì e ấy chào lại mình với chất dọng nhỏng nhẻo nghe dễ thương vô cùng, face dễ thương + thêm bộ đồng phục rất sexy, lau người chào hỏi vài câu mình vào xông khô thêm 10p rồi bước ra lau người xong e ấy còn đòi làm nail cắt móng tay cho mình, chắc sợ móng tay dài k mần ăn j được:8onion38:

Xong xuôi kéo nhau vào ngâm bồn e ấy tắm cho mình khá kĩ còn nói "a cứ ngồi đi mọi thứ để e lo" ... thế nhưng tay mình đâu thể ở yên 1 chổ đc, mình tranh thủ sờ soạn khắp người ẻm, tắm cho mình xong còn kích thích nhẹ trong bồn, ôm nhau hôn hít các kiểu xém k trụ nổi nên ngưng lại ra ngoài lau người lên giường nằm

Phần massa khỏe e ấy làm từ đầu đến chân khá ok, ấn tượng màn bẻ khớp tay chân rất bài bản, e nói "định bẻ khớp lưng cho a mà k dám làm" mình nghe cũng sợ lỡ bẻ lưng xong nằm luôn ở đó thì khổ. thế nhưng vẫn kêu e ấy làm đại đi lỡ có gì thì e nuôi a, bẻ xong cảm giác rất thoải mái hên là vẫn còn cử động đc =))
* Góp ý nhỏ e nên kết hợp đấm bóp nhiều hơn tí + thêm lực tay nữa thì mọi thứ oke hơn

Sang phần trườn v1 kết hợp v34 trườn tới đâu phê tới đó, nằm ngửa lên e ấy dùng v1 trườn lên kết hợp đi đường lưỡi từ trên xuống dưới quá ư là tê tái luôn
e ấy ngậm thằng nhỏ mình bú mút mình cũng kéo mông e ấy lại vào thế 69 tận hưởng v4 nhỏ nhắn của e ấy, tâm sự nghe nói sn 2k2 nên v4 còn rất nhỏ và khít mình chọc ngón tay vào khít muốn k vừa luôn. quần nhau tầm 20p mình cũng out trong sung sướng

Nằm ôm nhau nghỉ mệt tâm sự tí, mình cũng đề cập chuyện mình phải viết bài review ẻm hình như e mới vô làm nên k rành chuyện này. mình nói "xíu a về review nói xấu e nè" thì e ấy ôm mình nhỏng nhẻo năn nỉ nghe muốn chảy nước, mình tiếp tục chọc ẻm chuyện nói xấu thì ẻm giở thói yang hồ lấy tay bóp cổ mình tí thì mất thở :cuteonion55: thấy vậy thôi k dám nói xấu nữa

Nằm ôm nhau tí thì vào tắm lại xong ra ngồi nghe nhạc ăn táo cùng nhau, dĩa táo 6 trái e ăn hết 3 trái rồi chắc do táo ngon quá đáng lẽ phải nhường khách ăn hết mới đúng chứ....trừ điểm phần này =))
kết thúc buổi massa đầy hài lòng ra về. có dịp sẽ lại tìm em lần nữa.

Đánh giá về bé 39
tính tình vui vẻ gần gũi, da vẻ cơ thể mềm mại ôm rất đã
v1: to săn chắc
v2: có tí lipit k đáng kể
v3: to mềm mại
v4: đẹp khít k mùi

Tic: code cá tháng 4
Tip: = Tic
Gởi ae locker 100k ún cafe
Cảm ơn mod @Dory đã tạo cơ hội cho ae đc đi massa nhìu hơn :2onion18: Chúc anh thật nhìu sức khỏe

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
433
413
0 ₿
Dạ cảm ơn anh đã ghé Dubai Cần Thơ và đã có buổi trải nghiệm vui vẻ bé ạ. Mong anh sẽ ghé lại nhiều hơn để Dubai Cần Thơ có cơ hội phục vụ anh ạ.Chúc anh sức khỏe và thành công .

gấu 2 lưng

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
16
42
43
0 ₿
đi thôi đừng đề cập việc về viết review cho mấy em nghe bác ủi, một số em khá dị ứng đó.

XkCantho

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/21
Chủ đề
42
514
290
Cần Thơ
0 ₿
Lại số thần tài lúc nào cũng ngon nhỉ

Shurima