Q.1 Cái chết êm ái bên cặp boom khủng 06 Queen

Lượt xem: 1,072

Tịch Tình Tang

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
5/5/22
Chủ đề
7
36
18
0 ₿
Sau trận mưa tàn khóc vào buổi chiều tà, lòng lạnh như băng, muốn tìm nơi nào đó để lấy chút hơi ấm để làm nóng trái tim băng giá. Chợt hiện lên hình bóng em ngày nào chúng ta gặp nhau. Lên camapro pm cho Queen ngay và liền, nhận được câu trả lời như sét đánh ngang tai “ bé off rồi anh ơi” …. Huhu. Được giới thiệu cho vài bé mới, thấy bé 06 ok quá, body mướt quá, da trắng mịn, ngực to đùng, còn chờ gì nữa ok ngay và luôn.

Tan ca là xách chiến mã chạy boong boong đến cơ sở ngay và luông.Do đã đặt trước nên hoàn tất thủ tục nhanh gọn lẹ chưa đầy 1p30s, em được mời ra ghế thư giãn nằm uống nước trong lúc chờ đợi phục vụ chuẩn bị phòng , 5 phút sau thì em được mời lên phòng . xông hơi 10 phút thì em gái bước vào . Một khuôn mặt xinh xinh có nét dâm dâm lắm nha, và ẩn sau lớp áo mỏng đó là một thứ gì đó khiến em phải luôn tò mò muốn khám phá, tôi không thể tin là đang mặc áo mà nó lấp ló cở 2XL, vậy nếu cởi ra thì nó size gì đây, đúng nghĩa hàng khủng. Bé tuột áo ra, ôi thôi rồi, em chỉ muốn bú bình mãi thôi, muốn biết real hay fake thì anh em tự khám phá nhé, vì em u mê rồi ko phân biệt được. Không thể chờ đợi thêm giây phút nào nữa , em lôi bé qua bồn tắm lặn hụp ngay và luôn, bé tắm rất kỹ , từ chân tay cho đến cả thằng nhỏ, quấn nhau như 2 con rắn, đến lúc cao trào bé kêu qua giường đi em cho anh lên tới nóc, nghe là thấy bạo dâm nỗi lên liền.

Ms Thái : Bé thoa dầu lên người em và bắt đầu trườn nhẹ nhàng trên lưng. Vừa trườn bé vừa tạo ra những âm thanh khiến em càng mê mệt hơn. Thằng em cũng không chịu yên ổn, cứ cựa nguậy, nên em đành phải quay người lại thì ôi thôi 2 quả boom tấn đập thẳng vào mặt. Bé tiếp tục dùng cặp boom đó trườn xuống tới thằng nhỏ thì dùng skill song núi boom đôi kẹp kim hỏa …. Em cũng bị bất ngờ nên xém tí nữa thì out ngay lúc đó luôn nhưng kịp gồng lại . Em thì một tay khám phá 2 quả boom nhưng ko hết tay được, một tay mò xuống vùng đất miền trung thân thương, ui là trời vùng đất đang ngập lục. Bé càng ngày càng mạnh dạng hơn, và rồi kim hỏa đã phát nổ, miễn văng tùm lum.
Bé tắm lại cho em nhưng vẫn còn dư thời gian nên ngồi tâm sự để hiểu hơn về bé .

Ms Khỏe : Bé làm rất ổn, đấm bóp dùng lực vừa đủ , bấm huyệt
Đúng là một ngày chết với boom đôi sung sướng.

Face: 8d
V1 : hàng khủng chất lượng boom đôi
V2 : eo thon
V3 : săn chắc hơi bị sướng, vỗ nghe bạch bạch
V4 : nước nôi dư giả

Tic : 800k còn 560k camapro
Tip : 800k + bonus vì quả boom

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Tịch Tình Tang đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.