Tôi&Em Cái thuở ban đầu

Lượt xem: 646

Kiếp Ve Sầu 9x

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
17/12/21
Chủ đề
45
477
247
0 ₿
Vô tình biết được diễn đàn có 1 topic dành cho các ae tâm sự mỏng về những ký ức rung động với các em ktv. Nay em cũng xin được viết đôi lời tâm sự cùng các bác, các anh em. Cho phép em dùng từ "tôi" trong bài viết và văn chương có hơi chán thì xin các bác, các anh em bỏ qua.

Vào những năm còn là sinh viên, thật ra cũng đôi lần có người rủ tôi đi vào những nơi massage, nhưng tôi đều từ chối. Vì lúc đó chỉ chung thủy với người yêu, nhưng nay đã chia tay, lãng tử tự do, vào đúng dịp đi tiệc ngồi cùng bàn với thằng bạn, sau khi ăn uống no say, thằng bạn rủ đi massage thử cho biết mùi đời. Thế trong lúc đang cô đơn, cộng thêm chút hơi men, lúc này: "Rút đao chém xuống nước, nước càng chảy mạnh. Nâng chén tiêu sầu, càng sầu thêm". Thế là quyết định chơi luôn cho nóng.

Tàn tiệc, ra lấy xe đi theo nó. Nó dẫn vào một cơ sở massage cỏ. Thời đó đang sinh viên làm gì có tiền đi massage vip. Vào mà tâm trạng run run hồi hộp, và rồi chuyện gì đến cũng đến. Em ktv bước vào. Ôi em xinh đẹp như một hot girl. Thật sự thằng bạn đã book cho tôi một trong những em hot nhất. Em chào hỏi tự nhiên, còn tôi thì tim đập thình thịch. Em nhận ra ngay và hỏi có phải lần đầu đi không? Đi riết rồi quen thôi. Bỏ qua phần đấm bóp, thư giản. Điều đọng lại trong tôi sau buổi đó là sự sung sướng khi em làm cho out, mùi thơm của em còn đọng trên tay khi khám phá cơ thể em, và nhất là hình ảnh em là tôi quên luôn người yêu cũ.

Quay trở lại lần 2. Lần này em nhớ ra tôi, trí nhớ em tốt thật. Tôi cũng bớt ngại ngùng, và can đảm trò chuyện với em nhiều hơn. Sau buổi đó tôi xin sđt và em cho tôi. Về nhắn tin với em, cứ ngỡ như đang nt cho người yêu. Em cũng hỏi han tôi nhiều điều. Em ko rành về Facebook, nên nhờ tôi tạo tài khoản giúp em. Sau khi có Fb càng trò chuyện với nhau nhiều hơn. Tôi biết được hoàn cảnh dưới quê của em khó khăn, em tâm sự với tôi chỉ làm nghề vì tình thế. Tôi gọi em là: "Gần bùn mà chẳng hôi tanh mùi bùn". Sau đó tôi vẫn vào thăm em. Tôi chỉ book mỗi em, những lần sau ko cần massage, chỉ cần em ngồi dựa đầu vào tâm sự, nằm ôm nhau và em thư giản cho tôi.

Và rồi thời gian sau, áp lực học tập, áp lực tiền bạc làm tôi không thể vào thăm em được. Tôi cũng không dám hẹn em đi chơi bên ngoài vì thấy em tan ca vào 2h sáng rất mệt mỏi rồi. Và tôi cũng muốn em dùng thời gian để kiếm tiền lo cho cuộc sống gia đình dưới quê. Tôi không liên lạc với em, để quên em, và tập trung cho thời điểm tốt nghiệp. Sau đó là tìm việc làm. Chớp mắt vài năm trôi qua, tôi xem qua fb thì thấy em đã giải nghệ về quê lấy chồng. Tôi mừng cho em, cũng đã có người yêu thương và đủ khả năng che chở cho em.

Còn tôi sẽ tập trung vào công việc của tôi. Tôi block fb em, vì ko muốn chồng em vô tình thấy tin nhắn cũ giữa tôi và em vài năm về trước. Tôi muốn em được yêu thương hết mực. Vì em là người con gái đã làm tôi từng rung động.

Cái thuở ban đầu lưu luyến ấy
Ngàn năm hồ dễ mấy ai quên

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Sinh viên mà bác đi massage thì cũng đỉnh đấy. Ngày trước sinh viên còn ko có tiền mua quà tặng bạn gái @@

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
thế mối tình đầu là với bé KTV ah =))