Tôi&Em yêu em gái massage

Lượt xem: 2,407

contraisaigon1989

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/4/24
Chủ đề
1
3
10
saigon
0 ₿
Cũng là dân ăn chơi lâu năm, biết chuyện này là tối kỵ nhưng trồng câu si thật luôn rồi, e xinh đẹp, tóc dài xinh xắn, lời nói nhẹ nhàng, gặp em làm tôi gần như muốn ôm em vào lòng không, chỉ nhớ lại đợt trưa nắng nóng hôm đó mua 1 vé mà chỉ nằm không ôm em hết cả thời gian, em có chủ động muốn làm tôi ra nhưng tôi từ chối, em nói tôi hâm rồi, uh đúng là hâm thật, chả có thằng đàn ông nào bỏ hơn cả triệu chỉ để nằm ôm 1 người con gái mà không làm gì. Thà đừng gặp còn hơn, gặp rồi lại như 1 thằng ngốc. a rất mến em, N à !

Chiều nắng

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
10/3/20
Chủ đề
13
149
90
Hồ Chí Minh
0 ₿
Em nào ở đâu cho t xin diện kiến thử đi bác :cuteonion9:…mà bác hẹn ẻm ra được ks chưa mà mê thế…t cũng từng mê một em, cũng bỏ tiền vô nằm ôm hôn ẻm như bác chứ k phải có mình bác đâu…lời khuyên là cắt đứt liên lạc rồi đi massage nhiều em khác thì tầm tháng là quên được à

Anh Lang Thang

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
15/12/21
Chủ đề
24
206
137
15 ₿
lại một người nữa dính thính mấy bé, thời buổi bây giờ hốt được cứ hốt bác ơi
Tiền thì khó kiếm, bung tiền như bác phí quá

• Like
Điểm cảm xúc: contraisaigon1989

rùa con

Binh Nhì
Tiểu Đệ Massage
13/1/18
Chủ đề
2
384
285
0 ₿
Lại 1 bác dính vào vụ này rồi. Tốt nhất là ăn bánh trả tiền nha bác, đừng dính vào iu đương tình cảm với mấy em này. Khuyên câu chân thành đó! Thân.

• Like
Điểm cảm xúc: Trở Lại and contraisaigon1989

contraisaigon1989

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/4/24
Chủ đề
1
3
10
saigon
0 ₿
tính ra đây là *** ăn chơi mà mấy bác khuyên thấy còn tốt hơn các diễn đàn khác, bé không muốn ra ks quan hệ các bác ạ, bé nói sợ lắm, chỉ muốn làm yên ổn massage để kiếm tiền lo cho gia đình thôi. Mình cũng đang cố gắng thoát khỏi hình bóng em nó, má đúng là dính vào phụ nữ sợ thật.

• Like
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh

Thich Phong Sinh

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/23
Chủ đề
19
357
421
Sài Gòn
1 ₿
Đầy, bác ạ. Mấy bố đi ms xong book xuất nằm nói chuyện, nằm ngủ có mà cả đống. Ngay toi còn book 3 suất chỉ để em nó nằm ngủ vì mới đi bv về mà vẫn phải làm, t còn phải ôm và xoa bóp cho em nó ngáy khò khò 3 suất. :4onion25:

Thich Phong Sinh

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/23
Chủ đề
19
357
421
Sài Gòn
1 ₿
À mà mặc đồ đầy đủ chứ ko có cởi đồ ôm nhau đâu. Còn phải lấy 2 cái khăn to làm chăn đắp cho em nó, rồi em nó bảo ôm anh mềm mềm thơm thơm dễ ngủ, xong ngoặt đầu ra ngủ :cuteonion8:

Thich Phong Sinh

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/23
Chủ đề
19
357
421
Sài Gòn
1 ₿
Cắt liên lạc 3 lần, đi nối lại 3 lần. :4onion36:
Đi ms nhiều e khác ---> chắc cũng nhiều lắm, đủ thể loại. :5onion22:
Tầm chắc 7,8 tháng cmnr vẫn gặp đều đặn mỗi tuần. :cuteonion3:
Hẹn ra ngoài dễ mà, đi chơi hoài, mà cả 2 xác định là chỉ là bạn tình ms thôi, ko tiến xa hơn, đang vui gần chớt, bỏ là bỏ thế lào :cuteonion21:

Sir Tư Hậu

Tập Sự
Bé Thích Massage
26/11/17
Chủ đề
0
67
76
Long Khánh
0 ₿
Trên diễn đàn congdongmassage này và cả ngoài kia có hok ít khứa đi lần 3, 6 Tic để được bên bé half-day hoặc full-day ca làm của bé là chuyện bình thường như cân đường hộp sữa...
chỉ là vào gặp bé nằm âu yếm tâm sự, đặt món ăn + trà sữa bé thích, ăn uống cùng với bé, hay nằm ôm ấp ngắm nhìn bé ngủ...
có khứa tháng 26 ngày đi đủ - tuần chỉ nghỉ dưỡng 1 ngày, có khứa cứ cách một ngày là đi, có khứa mấy ngày cuối tuần là vào thăm bé...
Nhưng với những khứa đấy đơn thuần chỉ là đi như một thói quen... đơn giản thấy thích đi như thế thì đi thôi bởi họ đi Matxa hok phải gặp mỗi một bé hay đi chết một cơ sở nào hết.
Đối với 1 bé nếu thấy mến bé thì hãy gặp liền tù tì ≥ 30 Tic nếu như sau số Tic đấy mà mình còn muốn tiếp tục gặp bé ấy nữa thì dựa vào thái độ + cảm xúc bé ấy có mang lại cho mình cảm giác vẫn như là lần đầu tiên gặp bé hay hok rùi lúc đó hẵng tự đưa ra cảm nhận chứ đừng để một phút nhất thời rồi ngộ nhận nào là dính bé nào là yêu... chưa biết có crush người ta thật lòng hay hok nữa mà hay chỉ là tìm cái cớ nói thích bé bởi thấy ẻm tươi xanh mlem mlem mà muốn rù quến để thịt ẻm đâu ra dọn sẳn cho mà ăn hay dzậy ??? "khôn như anh quê em xích đầy". Mấy bé hằng tháng kiếm tiền trăm đâu có mà dại, HAIZZZ =))))

Sơ Hở Là Tính

Binh Nhất
Bé Tập Massage
12/3/24
Chủ đề
3
28
28
Khắp SG
0 ₿
Ông nói tui hơi bị nhột nhột đó nha ông kia :cuteonion59:

Thich Phong Sinh

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/23
Chủ đề
19
357
421
Sài Gòn
1 ₿
Trong này m thấy toàn cáo với sói giả danh đi đùa bỡn các bé gái, chiêu thức các bé lãnh giáo hết rồi. Nhiều lúc chúng ta bỏ tiền để chơi game nhập vai, hết game thì đi về thôi, đừng để nó ảnh hưởng cuộc sống là được. :8onion38:

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: rùa con and Sơ Hở Là Tính

Sơ Hở Là Tính

Binh Nhất
Bé Tập Massage
12/3/24
Chủ đề
3
28
28
Khắp SG
0 ₿
Nhiều ông dính luôn đó ông. Các bé chỉ là ảo buôn lời đường mật mà cứ tưởng bé là thật :ami-(47): bé là còn hơn cả hoạ sĩ tài ba, vẻ lên nhìu câu chuyện vĩ đại. Mà nhìu ông cho đó là thật:ami-(47):