Tôi&Em yêu em gái massage

Lượt xem: 2,433

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ
64 ₿
Đời người sống chỉ lần… hãy làm những gì mình thích nha bác… cứ mặc ai nói j nói. Mình sống cho mình, cho cs của mình, hp của mình… hơi đâu quan tâm lời thiên hạ…
Con đường là do mình chọn mà… dù thắng hay bại thì đó cũng là sự sắp đặt sẵn trong cuộc đời của bác…

• Love
Điểm cảm xúc: Trở Lại and Thich Phong Sinh

rùa con

Binh Nhì
Tiểu Đệ Massage
13/1/18
Chủ đề
2
390
288
0 ₿
Tui đã từng dính vào và xảy ra biết bao nhiêu chuyện, nói túm lại là khuyên chân thành với bác là đi Mx trả Tic+Tip bước ra cửa là bỏ lại tất cả, đừng cung cấp cho các em Mx bất kỳ thông tin cá nhân j của mình hết.mấy e hỏi a làm nghề j cứ nói “anh lái taxi”.;)

• Love
Điểm cảm xúc: Trở Lại

Sir Tư Hậu

Tập Sự
Bé Thích Massage
26/11/17
Chủ đề
0
67
76
Long Khánh
0 ₿
Ủa alo... ông thuộc tuýp đồng dâm cả tháng đi Matxa ≥ 8 lần/tháng (này là nói cho đẹp mặt, đề cao đó chứ biết đâu cả tháng chỉ đi được ≤ 4 lần)
ôm mộng tơ tưởng gạ gẫm bé Matxa nào đó đi nhà nghỉ với mình hay sao mà như bị nước sôi tưới vào háng nhảy dựng lên vậy hả =))))
Mấy bé làm nghành dịch vụ (bán thân nuôi miệng) chẳng một bé nào khờ dại hết mà đi nghe mấy lời nói đầu môi ngon ngọt dụ khị của thằng Khách ất ơ nào đó mới gặp vài lần rùi đem tấm thân mình ra cho chơi chùa đâu, mấy bé luôn biết cách tự bảo vệ mình để hok phải chịu thiệt thòi... dù là mấy bé dâm dâm cô nương ra cũng biết ranh giới giữa bé và khách ở đâu. Đâu có như mấy khứa khí tồn lên não nhiều khi nghĩ mình là con gà nhưng có lúc hóa ra chỉ là hạt thóc, vì ngày nay nhiều bé rất "quái", hok còn là kiểu yểu điệu thục nữ chờ "sập bẫy" nữa rồi. Đi chơi tính toán từng đồng, tiền ra nhỏ giọt như cà phê phin... dùng “mưu hèn kế bẩn” để mà mần thịt mấy bé như vậy là đã tính dữ chưa hay để tới lúc gặp phải trap girl thật sự thì ôm đầu máu khóc bù lu bù loa quay lại đóng vai "nạn nhân" =))))

• Like
Điểm cảm xúc: PhatNguyen

hùng hay hỏi

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/1/24
Chủ đề
0
4
1
0 ₿
bác nên thoáng tý , mấy em còn cv các thứ mà bác làm vậy đôi khi lại làm cho em thấy khó chịu thậm chí chặn luôn bác.

Trở Lại

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
16/11/23
Chủ đề
6
358
245
Sài Thành
0 ₿
Thật sự thì anh hùng khó thoát ải mỹ nhân bác nhỉ, ai cũng nghĩ là mình sẽ chiến thắng, nhưng gặp mỹ nhân thì anh hùng cũng phải rơi lệ mà thôi.

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con and PhatNguyen

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ
64 ₿
Anh hùng mà qua đc ải mỹ nhân là phải kêu Chị Hùng nhé bác:ami-(47):

• Haha
Điểm cảm xúc: Trở Lại and PhatNguyen

PhatNguyen

Tập Sự
Bé Tập Massage
29/3/22
Chủ đề
0
14
6
0 ₿
Đang thầm thương em nhân viên nọ mà vào đây đọc tỉnh cả người haha

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ
64 ₿
Bác đừng nghe ai hết, hãy làm những j mình muốn. Sáng mai còn chưa biết ăn j nữa mà. Mà nhìu bác thấy lo xa quá :ami-(47):

Trở Lại

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
16/11/23
Chủ đề
6
358
245
Sài Thành
0 ₿
Chuẩn bác Tàn nhỉ vui vẻ thì cứ thích cứ làm thôi đời này có bao nhiêu chân ái đâu mà hững hờ. Có người đi tìm chân ái mãi mà ko ra đấy thôi. Còn mình gặp được đó là cái duyên trời cho.

• Love
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ
64 ₿
Cuộc sống này rất là vô thường, sống nay chết mai. Đâu ai biết trc được. Chúng ta sống ở hiện tại chứ đâu phải ở tương lai. Ngày nào còn sống thì cứ vui vẻ tận hưởng :6onion17:

• Haha
Điểm cảm xúc: Chị 3 Báo

rùa con

Binh Nhì
Tiểu Đệ Massage
13/1/18
Chủ đề
2
390
288
0 ₿
Đừng làm a hùng mà hứa hẹn j với các em mx. Bởi vì: Quân tử nhất ngôn là Quân tử dại, Quân tử nói đi nói lại mới là quân tử khôn.;)

• Haha
Điểm cảm xúc: Súng máy

Sir Tư Hậu

Tập Sự
Bé Thích Massage
26/11/17
Chủ đề
0
67
76
Long Khánh
0 ₿

“CHÂN ÁI” có nghĩa là tình yêu chân thật mà một người dành cho một người khác.

“CHÂN ÁI” còn được xem là một người định mệnh của cuộc đời bạn, sinh ra là dành cho bạn, đem đến cho bạn những xúc cảm tuyệt và ý nghĩa của cuộc sống tuyệt vời giúp bạn tận hưởng được trọn vẹn mật ngọt của tình yêu.

Trong một mối quan hệ tình cảm giữa nam và nữ, nếu tìm được ai đó có thể mang lại những tình cảm chân thành, hạnh phúc nhất, đó chính là chân ái. Trong tình yêu, ai cũng mong ước có thể gặp được chân ái của cuộc đời mình.

††††††††††††††††††††††††††††††

Mấy khứa THÁNH MÕM hay kêu đi Matxa để tìm chân ái, gặp được chân ái bla blah các kiểu...
Nhưng mấy ai đã thật sự hiểu:
Ý NGHĨA CỦA CHÂN ÁI LÀ GÌ?

Điều quan trọng thực tế là bản thân mình đã từng trải nghiệm hay chưa... đã đủ dũng khí crush Em Gái Matxa & chân thành quen bé, xem bé là chân ái hok sợ nhơ nhớp mà cứu vớt cuộc đời bé.
Nhưng đến khi người nhà mình họ biết công việc bé từng làm, họ thay đổi thái độ. Họ miệt thị, xúc phạm, thậm chí ném tiền vào mặt bé để bé biến khỏi cuộc đời mình. Họ mắng chửi mình điên, mắng chửi bé bỏ bùa mê thuốc lú cho mình. Mẹ mình còn to tiếng mắng chửi mình là hok có mắt, đi yêu trúng loại đàn bà hư hỏng, loại gái bán hoa.

Liệu rằng mình đã đủ tầm đủ lực nắm chặt tay bé dắt về nhà đứng trước mặt người nhà, mình giữ chặt tay bé và nói dõng dạc:
“Con lấy gái về làm vợ còn hơn nhiều người lấy vợ về làm gái. Cô ấy bị hoàn cảnh xô đẩy, chứ có phải bản thân muốn như thế đâu. Huống chi đến giờ cô ấy đã bỏ nghề rồi, đó là quá khứ thì mọi người cố xét nét làm gì. Mẹ xem có cô gái nào hy sinh được như cô ấy? Cuộc sống gia đình nghèo khổ, gánh nặng những đứa em tuổi ăn học khiến cô ấy sa chân vào công việc đó lúc nào không hay. Cô ấy nói dối gia đình lên thành phố làm công nhân, hàng tháng cố lăn lộn kiếm đủ tiền gởi về cho những đứa em ăn học. Càng lúc, cô ấy càng mệt nhoài với đủ thứ tiền. Và cô ấy trượt chân trở thành gái bán hoa. Một tay cô ấy nuôi được mấy đứa em trưởng thành, học hành đàng hoàng. Còn đám con gái chỉ biết tiêu tiền của nhà mình thì con lấy về con khổ đầu tiên”.
Nói rồi, mình dắt bé đi trước sự ngạc nhiên đến độ không thốt nên lời của người nhà mình.

Có thể, khi đọc câu chuyện này, mọi người sẽ không tin Hậu mỗ, sẽ cho rằng Hậu mỗ cố ý bóp méo sự thật, là viễn vông. Nhưng Hậu mỗ nghĩ, nếu ai tin, thì sẽ thấy cuộc đời này ngoài những đau khổ, phản bội, dối trá nhau, sẽ còn nhiều lắm những tình yêu thật, nếu như bạn có đủ bản lĩnh + độc lập tài chính thì ngại gì mà hok thử... ngại gì vấp ngã để chia ly.
Điều quan trọng hok phải là bạn thất bại ra sao mà là bạn có thể tiến xa tới mức nào. Tôi thà thất bại trong những điều mà tôi thích hơn là đạt được thành công về điều gì đó mà tôi hok thích !!!

• Wow
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh

Thich Phong Sinh

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/23
Chủ đề
19
367
434
Sài Gòn
1 ₿
Bác bản lĩnh vậy thì quá ok có điều bác hơi nâng cao quan điểm với các anh em trong này quá. Dù sao đây cũng là “diễn đàn” nên vd ae có đi ms gọi ktv mình yêu thích là “chân ái” thì nó cũng chỉ hàm ý là ktv yêu thích chứ không phải người con gái của cuộc đời mình. Còn được như bác thì thuộc của hiếm rồi, phần lớn các bé làm 1 thời gian rồi ra ngoài “tẩy trắng” sau đó lập gđ thôi, nhiều bé hp về sau mà.

• Like

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
Đồng cảm với bác @contraisaigon1989 , Nếu bác chưa có gia đình mà bác thích thì bác vào gặp em ấy thoải mái thôi, nếu điều ấy làm bác vui, làm bác thấy hạnh phúc thoải mái khi ở cạnh em ấy,... Cuộc chơi hay rộng hơn là cuộc sống là của mình mà, mình thích thì cứ sống theo ý mình thôi. Nhưng mà nếu bác đã có gia đình thì bác cũng phải nghĩ cho gia đình, đừng để ảnh hưởng

• Like

nuplumchimen

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/11/23
Chủ đề
0
12
2
Binh123456!
0 ₿
có những thứ chúng ta ngắm từ xa, vương vấn nó lại đẹp bác à, có khi sở hữu được rồi nó lại mất đi cái giá trị của nó. Chúc bác có những trải nghiệm thăng hoa, lên đỉnh với các em khác :D

Ruyby

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/6/23
Chủ đề
1
17
1
Hcm
0 ₿
mình từng đi 1 cơ sở. Gặp em lần đầu 2 đứa nc rất hợp, cảm giác có cái gì đó đồng cảm
Sau 2 tuần, đi lại gặp em. Vừa thấy mình là em nhớ ngay. Ôm ấp, hôn nhau rồi 2 đứa *** tại chỗ. Mình ra bên trong e luôn. 2 đứa phê cùng lúc.
Xong rồi nằm ôm nhau nc. Em làm tiếp phát nữa. Xong rồi 2 đứa cũng về. Sau hôm đó. E nghỉ luôn. Mình k có cách nào liên lạc lại.
Giờ vẫn vương vấn quá trời. Nghĩ lại mà vẫn nhớ.

• Wow
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Chiều nắng

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
10/3/20
Chủ đề
13
149
90
Hồ Chí Minh
0 ₿
Vl :cuteonion23:…chắc xyz với ông trong đó nên bị đuổi không chừng, muốn j thì hẹn ra ngoài…mà đã xyz với nhau luôn k đi xin info giờ ngồi vương với chả vấn:cuteonion50:

• Haha

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ
64 ₿
Ẩu vậy bác… chơi ko bao luôn thì toang… bác cũng phải nghĩ… bé cho bác đc là cho ng khác đc… nếu hok may dính cái kia thì sao… đưa lên giường chỉ là chuyện nhỏ… quan trọng phải an toàn…

• Like
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh and Chị 3 Báo

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
744
718
Cõi Thiên Thai