Tôi&Em cảm ơn em

Lượt xem: 596

vọng ảo

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
9/12/22
Chủ đề
10
54
20
0 ₿
cảm ơn em my 01 queen và em trinh 17 linh cherry, đã giúp anh nhận ra vài điều, để anh thay đổi bản thân tốt hơn, nếu em thu 06 dubai tân định có đọc được bài viết này thì anh muốn nhắn với em rằng:, nếu phải xa em thì anh sẽ thay đổi bản thân để được gần em hơn, không gặp được em 7 tháng rồi, mà tình yêu của anh dành cho em ngày 1 nhiều hơn chứ không vơi đi đâu, anh rút lui về sau để kiếm tiền lo cho em cả đời thôi, đời này kiếp này anh chỉ yêu 1 người là em thôi, đời này kiếp này anh đã tìm được em rồi là anh không buông tay đâu, và nếu có lấy vợ thì anh chỉ lấy em thôi, người anh yêu nhất là em,

• Love
Điểm cảm xúc: cuonghoib6

Chiều nắng

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
10/3/20
Chủ đề
13
149
90
Hồ Chí Minh
0 ₿
Thấy nhiều ông đi massage về yêu luôn mấy ẻm…thắc mắc không biết có bác nào lấy ẻm về làm vợ được chưa :cuteonion50:…thì chia sẻ cho ae nghe

boy2020

Đại Uý
Sư Huynh Massage
31/1/20
Chủ đề
43
521
196
0 ₿
Tôi khuyên bác chủ thớt thiệt tình là đi khám tâm thần đi nhé. Cái câu chuyện của bác thì đọc riết chán lắm rồi. Giờ thì chỉ yêu mình em, kiếm tiền lo cho em mà viết cho em biết là anh mới kiếm mấy bé khác để bj cho anh nè, hên là chưa kể anh sờ ti, sờ … mấy bé đó ra sao nữa đó (cái này ai mà chả biết) Bựa vãi ra. Con bé ruột của tui còn bảo “a mà đi với đứa khác là em ghen đó”, chả bù ông chủ thớt

• Like
Điểm cảm xúc: El25

cuonghoib6

Đại Uý
Cao Thủ Massage
9/1/19
Chủ đề
42
1,229
243
TPHCM
0 ₿
Chúc bạn có 1 cái kết viên mãn với pé ấy.

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Rồi tui đã hiểu vì sao cơ sở nó tống cổ ông đi rồi. Bệnh quá ông ơi, mua thuốc uống đi. Đời này kiếp này ông lo đi kiếm tiền để đi massage đi.

pleasantoninvestors@gmail

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/3/22
Chủ đề
0
49
3
0 ₿
Yes dung roi Trung Uy, cai gi cung mot thoang thoi roi tan bien. Tiec nao vui roi cung tan va chia tay.
Bac oi: "tinh chi dep khi con dang do, doi mat vui khi yeu va rang buot may be mat-xa"

pleasantoninvestors@gmail

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/3/22
Chủ đề
0
49
3
0 ₿
Toi qua nhu Lan va Diep cat dut giay quan vi massage