Tôi&Em vì chưa tìm được chân ái nên em ngoi lên tiếp

Lượt xem: 835

Ebe Miu

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/1/24
Chủ đề
2
12
7
0 ₿
Là một người phụ nữ,kiểu em cũng có những nhu cầu sinh lý như bao người đàn ông khác. Tuy nhiên, vì xã hội còn nhiều định kiến về phụ nữ nên em luôn cảm thấy ngượng ngượng cũng như không biết giải bày với ai sợ người ta chê cười

Lúc nào người em cũng cảm thấy bứt rứt, khó chịu. em cũng từng tìm như thứ khác để mà quên đi mấy cảm giác đó cũng như không nghĩ về nó nữa như kiểu tập thể dục, đọc sách, nghe nhạc,... nhưng không có cách nào thực sự hiệu quả. em cũng từng nghĩ đến việc tìm tình một đêm nhưng sợ bạn bè nhận ra cũng chả biết phải làm gì nữa

Nhiều lúc, em cảm thấy bế tắc và không biết phải làm gì. giờ em chỉ mong có một nơi nào đó an toàn và uy tín để em có thể giải tỏa nhu cầu của mình một cách thoải mái và tự nhiên. mong mọi người không đánh giá về em nhiều vì em cũng chỉ là 1 con người cũng có nhu cầu sinh lí thôi . thú thật thì em cũng đã có bạn trai nhưng anh ấy bảo để dành đến lúc cưới , mà em cũng không muốn cắm sừng hay có tình cảm với ai ngoài anh ấy cả , mọi người cho em ít lời khuyên hay chỗ nào ok bảo mật tốt giúp em với ạ , em cảm ơn mọi người

• Like
Điểm cảm xúc: gà con mới lớn

FristTime

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
20/1/23
Chủ đề
13
233
115
tp hcm
0 ₿
nghe mâu thuẩn dzị thím, thím chưa mất zin mà lại ghiền chuyện đó tưởng phải quan hệ nhiều lần mới thấy ghiền được chứ nhỉ, còn nếu thím có qh rồi thì cứ nói với bạn zai tế nhị kiểu em thú thật e có làm chuyện đó với bạn trai củ abc xyz gì rồi hẹn đi chơi mặt đồ mát mẻ thổi lổ tai thì dm thằng nào mà ko quất bạn, trừ phi thằng đó 3d hoặc thím có thể lựa các anh zai trên diễn đàn về đấu kiếm cũng được chứ e thấy nhạy cảm quá ^^

Chiều nắng

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
10/3/20
Chủ đề
13
149
90
Hồ Chí Minh
0 ₿
k biết phải thật không chứ các bác nên cẩn thận đừng tưởng mỡ mà húp nhé…:2onion2:, còn về em này thì cứ tìm tình một đêm thiếu j, vãi còn sợ bạn bè biết nghe cứ sao sao, lát nữa có mấy anh trai ib cả đống:8onion38:

Chiều nắng

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
10/3/20
Chủ đề
13
149
90
Hồ Chí Minh
0 ₿
chưa kể bài trước của ẻm nói ẻm có chồng rồi các thứ giờ post này bảo có bạn trai để dành cưới :cuteonion8:…các bác cẩn thận chứ e thấy có mùi r

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Nhục dục quá độ sẽ không tốt đâu bé à.
Run chân,mỏi mắt,suy thận á nha.
Sương sương thôi.
Bạn trai muốn gìn giữ đến ngày cưới để tri ân ck cũ hả em.

Ebe Miu

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/1/24
Chủ đề
2
12
7
0 ₿
Em cóa bảo em chưa mất zin đâu nhỉ tại bạn zai em kh muốn làm với em thôi ạ

Ebe Miu

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/1/24
Chủ đề
2
12
7
0 ₿
Tình 1 đêm thì nhiều nhưng em kh hiểu gì ngta em sợ bệnh nè anh

Ebe Miu

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/1/24
Chủ đề
2
12
7
0 ₿
Em có muốn tìm tình 1 đêm hay fwb đâu mà anh nói thế tội em ạ? Em muốn tìm chỗ massage yoni hay gì đó th ạ

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Em đã có chồng, thằng bạn trai mới thì chờ cưới mới cho phập. Anh vote kick thằng đó đi em, nó bị hãm à. Em nhu cầu cao thì em kiếm mấy người có nhu cầu cao như các anh trên này nè mà làm quen, quen chi thằng dở hơi ấy.

• Haha
Điểm cảm xúc: Lực phạm

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Thật luôn, mới gặp thể loại đàn ông kiểu này. Quen bạn gái đã có chồng rồi mà còn bày đặt, em ấy ko tinh vi thì thôi.

• Wow
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Ebe Miu

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/1/24
Chủ đề
2
12
7
0 ₿
Em cảm thấy chưa tin tưởng được ấy nên thử yoni trước hoi

dboxodb

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
13
39
41
0 ₿
Hơi dỡ dỡ ương ương, nhu cầu thì cao mà bạn trai em lại muốn đến lúc cưới, anh thiết nghĩ ku đó không thể thỏa mãn mãn tình dục của em đâu nhé.