Massage Khoẻ Calla massage đang hot

Lượt xem: 8,291

Lam_hao_nhien

Binh Nhất
Bé Tập Massage
12/1/23
Chủ đề
4
29
18
Hồ Chí Kinh
0 ₿
Nay là lần t2 em đi Calla. Cả 2 lần đều ko xông hơi và lễ tân dẫn lên phòng tắm tại phòng. Lần đầu mình vô phòng có phòng xông hơi kết hợp phòng tắm khá đẹp. Hôm nay đi phòng khác thì có WC k có xông hơi.
2 lần đều kêu đúng 1 bé.
Lần 1 bé masage chân thì tay đưa khá là sâu và cố tình đụng chạm nhưng tới đó thì dừng. Bé có hỏi a thích gì thì mình k nói để cho bé nó tự nhiên. Xong thì masaage lưng + bẻ Thái này kia r về. Tic 270 + tip 230 chẵn 500
Hôm nay mình qa lần thứ 2 vẫn chọn tiếp. Bé vô gặp mình bé nhớ tên và nhớ cả tuổi mình luôn. Mình hỏi sao nhớ thì bé nói tại e có cảm tình vs a. Xong mình nói nay massage chân thôi, bé nó hiểu ý nên massage cực sâu và cầm hẳn con ciu mình luôn. 1h30 chỉ chăm sóc đúng vùng cấm. Mình nắm tay bé đưa lên vuốt trụ bé vẫn để yên. Mình book thêm 30ph ngồi dậy nói chuyện, ôm bé, bóp đít, sờ chim, bé nó ôm mình như người yêu. Nhưng chỉ dừng lại ở đó vì mình cũng k muốn bé làm thêm. Xong hết giờ bé vô WC mở nước ấm cho mình tắm, mình lột sạch ra đứng tắm xong bé vô đưa khăn cho mình bthuong. Thay đồ đi ra ko quên bóp đit 1 cái. Hôm nay mình tip 400k.
Thằng nhỏ biểu tình qá nên h qa Hoa Sữa đá 1 em r về. Mình viết bài này khi đang nằm khách sạn luôn

Tất cả là trải nghiệm của riêng mình. Có thể do bé mến mình nên ae cứ inbox mình cho số chứ ko public được vì sợ vô kiếm qá bé nó sợ. Mình sẵn sàng nt cho số và tên bé nhưng ae có trải nghiệm được như mình hay ko thì mình ko nói hứa nhé. Riêng bé này lần sau mình vô xin số đt chắc gạ đi khách sạn được luôn

Lam_hao_nhien

Binh Nhất
Bé Tập Massage
12/1/23
Chủ đề
4
29
18
Hồ Chí Kinh
0 ₿
Em mới inbox được khoảng 6-7 người. Vài hôm nữa inbox thêm nhé chứ để e nó bị anh em kiếm quá thì lại ngại. Em nói trước với anh em luôn và vô anh em nói chuyện và tự khám phá nhé. Đừng nói với bé nó là có ai giới thiệu có thêm dịch vụ gì vì bé nói em hợp gout nên như vậy.

• Like
Điểm cảm xúc: gà con mới lớn

highlatency

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
26/7/22
Chủ đề
20
353
209
0 ₿
bro share kiểu này xui xui có thanh niên đâm 1 phát là lần sau ẻm ko làm nhiệt như này nữa đâu. Ko phải ai cũng biết cách chơi đâu bro.

• Like
Điểm cảm xúc: Lam_hao_nhien and Han17

Cha Nội

Tập Sự
Trưởng Lão Massage
29/7/18
Chủ đề
0
981
336
37
0 ₿
bạn cứ yên tâm là sẽ có người đưa bài này cho cháu nó đọc nếu bạn là người chym sẻ vô tư còn nếu la seed thì bỏ qua bài này.?!

GHANA

Binh Nhì
Bé Thích Massage
3/12/22
Chủ đề
2
88
16
0 ₿
Ib co e với nha bác. Nghe có vẻ hợp lí quá

Han17

Binh Nhất
Bé Thích Massage
22/1/22
Chủ đề
6
65
34
0 ₿
Mình nghĩ bạn chia sẻ 6,7 người vậy là nhiều rồi, cá nhân mình có inb chưa dc trả lời nhưng thấy nhiều quá cũng ko ham nữa, nên bạn ko cần share nữa nha, cám ơn

comtamcali

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/6/23
Chủ đề
0
31
7
HCM
0 ₿
Lần đầu muốn đi thử loại này. Bro chiếu cố ib thông tin bé bro đi cho mình với nhe. Tks bro.

tinhbao

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/6/23
Chủ đề
2
15
8
TP hcm
0 ₿
ib xin số e ấy với ak
e